Thắc mắc Đồ tím full max gc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi OhBabyBaby, 16/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn nào đã từng dùng qua sét đồ tím full max gia cường như thế này rồi cho mình hỏi chút. Về thủ có khoẻ như những sét đồ ex full max gia cường k hay chỉ nhìn đẹp thôi? Ví dụ như sét Thần Thoại này với sét Thần Long. Chưa được dùng bao giờ nên có đôi chút thắc mắc. :D

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hơn thần long và thua QN

OhBabyBaby thích bài này.
  3. chả có gì ngoài từ độc

4. Pk k ăn thua à bạn? :D

5. đồ full thì giống nhau tất thôi.

EmTroat thích bài này.
  6. khác thì chỉ có đồ cuối và đồ thánh thần

7. Đồ đạc kể cả vũ khí luôn.Cấp độ ko chênh nhau về giá trị thực là mấy.Nhưng giá trị đồng tiển lại chênh nhau rất lớn.Ví dụ như set Rồng đỏ Dk cấp 4 nhưng về khả năng phòng thủ thua set QN ko hề nhiều nhưng giá tiển 1 trời 1 vực.Kể cả vũ khí như HVK lực tay thấp hơn Thiên Tử Kiếm rất nhiều nhưng dame chỉ kém đúng 1 tẹo.Nói chung ae nên chơi đồ cấp 7 như set Than Long cho rẻ mà hiệu quả vẫn ok.Còn về thánh thần chưa được test nên ko dám đưa ý kiến

8. QN với Thần Long hay RX cũng chỉ chênh nhau đúng 1 tẹo thôi b.Còn thánh thần thì chưa được test nhưng nghe nguòi đã trải nghiệm họ nói thánh thần hiệu quả cũng ko cao như ng ta nghĩ,nhưng tiền giá icarus.Tôi thấy đồ đạc duy nhất vũ khí ssk là hiệu quả đáng đồng tiền nhất,dame khác bọt hoàn toàn,còn cấp độ chỉ là chạy theo Mode thôi

Zenith92 thích bài này.
  9. Ở đời hơn nhau 1 tẹo là cả 1 vấn đề đó bạn cũng là con xe máy chỉ để đi trên đường nhưng con xe honda nó khác con xe tàu khựa hoàn toàn đó bạn lên bạn ko thể so sánh như vâyj được tiền lào của ấy bạn nhé

10. Vậy bạn có biết set QN 3max bjo giá 7,5m trong khi set Thần Long 3max tầm 1m.Gấp 7 lần giá trị tiền trong khi cấp độ chênh nhau đúng 1 bậc và phòng thủ chênh nhau đúng 1 tẹo.CÓ ĐÁNG KO? CÓ TIỀN NÀO CỦA ẤY KO? Bạn chưa bao giơ test đồ thì tốt nhất im nghe đừng lên tiếng như hiểu biết nhe.Bạn lại còn đưa xe honda với xe tàu ra so sánh là biết......rồi:))

11. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Với người bình dân thì tuỳ giá với hiệu quả nhất, nhưng những Ng thừa tiền rùi, 1 tý mà lệch dù bỏ ra hàng chục triệu ngta cũng bỏ.. game online là vậy

EmTroat thích bài này.
  12. Bạn nói như này tôi công nhận.Chứ ở đây mà nói câu “Tiền nào của nấy” là sai hoàn toàn.Vì tiền thì đắt mà giá trị mang lại ko đáng với số tiền đó

=DapVoMom= thích bài này.
  13. Đồ Au nó khác đồ Fake :))

14. Hơn cả dòng gia cường 380 nữa đấy bác =))

15. từ khi nó có dòng vàng thì nó khỏe hơn thần long. chỉ số nó hơn. tuy nhiên ko khỏe hơn nhiều

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi