Sự kiện Dự luật khoá tài khoản sử dụng auto

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 30/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình xin góp ý về cách xữ lý các ac như sau :
    B1: Khóa các acc rác : acc rác là những acc không đầu tư : không nạp , auto, đồ zen,... đây là thành phần auto nhiều nhất
    B2 : Khóa các ac chính sữ dụng có SDT hoặc IP trùng với các acc rác đã bị khóa... đây là thành phần chuyên dùng auto, không thể để nó đẻ trứng
    Theo mình nghĩ chỉ cần thực hiện 2 bước đó là đủ, những người chơi tâm huyết không ai muốn phá game cả.

2. còn việc auto ra 1 toạ độ pass quá đơn giản (auto set kịch bản động+ random kịch bản) => bắt ntn

3. Cái này không gây ức chế..
    Ví dụ mình train k4, giết nó xong nó bay đi icarus train thì kệ nó, mình có bãi là được rồi

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

quay video đăng youtube giống anh em làm bên HN đi bạn

6. deathkiller

deathkiller Cư Dân

người ta quay clip đầy ra rồi kia kìa sao ko vào mà xử lý đi.nói mồm mãi thế???

Kudun thích bài này.
  7. Vụ auto có vẻ chìm xuống rồi

Kudun thích bài này.
  8. Quay rất nhiều gửi cho anh, anh đã xem và xử lý đâu.
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/t-cao-atula-lytjeulong-auto-part-n.1034409/
    A không xử lý triệt để giờ chúng nó nhờn vẫn dùng để Pk suốt kìa
    Tụi nó quay video thì block hàng loạt account luôn, tụi em quay a không xem không công bằng chút nào?

9. nói thật với @fantasymc bạn nói như cắn vào đít AE Vương Quyền ấy . có video cũng éo sử lí . sử lí thằng MRT01 như kiểu trò mèo khóa cho đẹp à , làm thật luôn xem nào , mẹ mang tiếng Admin mà nói éo làm đc nói đít *** vào , nhìn qua các video là biết chúng nó auto rồi . vì chết chúng nó tự động chạy ra đúng vị trí 10 lần như 10 là hiểu . vấn đề Admin có hiểu éo đâu dku nó đút tiền cho là câm

[D] A.C.Echity đã thích.
  10. day la fan ah uh fan ademin chu ai ^^

11. deathkiller

deathkiller Cư Dân

@fantasymc admin đâu rồi nhỉ?.nói j đi chứ.alo alo

12. @fantasymc chương trình này còn áp dụng không vậy? Mong Fan quan tâm đến Vương Quyền hơn

13. el co thành ..ad k qtam đâu..kaka

14. manhquang_hd

manhquang_hd Cư Dân

admin ko làm đc việc này sau tết hoặc qua ss14 thì sẽ có rất nhiều người nghỉ game bên VQ,nếu k quản lý đc thì giải tán thôi,chơi mất tg,tiền bạc và chơi với cả máy thì nghỉ khoẻ,nhà bao việc

15. upppppppppppppppppp
    công bằng ở đâu đó , có thấy nó đâu mà :D

16. TrungHieu91nd

TrungHieu91nd Cư Dân

auto pk đây BQT ơi
    RF XinCaiTen lúc 23h11" 1/7/2020

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi