Thông báo Dự kiến: săn box Kundun đổi điểm event

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Sự kiện Săn ngựa thần đổi đồ ngẫu nhiên đã nhận được rất nhiều hưởng ứng tích cực từ anh em. Tôi dự kiến kéo dài event như sau:

1. Săn ngựa thần đã kết thúc ngày 20/2/2021, từ ngày 1/3/2021 sẽ xuất hiện từ 21h đến 22h hàng ngày. Riêng Chủ Nhật sẽ xuất hiện từ 17h đến 23h

2. Từ ngày 1/3/2021: thu mua hộp Kundun đổi điểm event
    + Box Of Kundun +1 : đổi 1 điểm
    + Box Of Kundun +2 : đổi 2 điểm
    + Box Of Kundun +3 : đổi 3 điểm
    + Box Of Kundun +4 : đổi 4 điểm
    + Box Of Kundun +5 : đổi 5 điểm
    Hộp kiếm được khi săn Boss vàng trong Game. Nếu không đổi, ném ra vẫn được đồ như trước đây. Chỉ tính thua mua hộp săn được kể từ thời điểm dự án hoạt động
    3. Mỗi lần đổi quà sẽ tốn 20 điểm và 2 phúc duyên ( hiện tại là 2 điểm event và 2 phúc duyên).
    Quà vẫn giữ nguyên 4 loại như hiện tại để anh em lựa chọn

Mong nhận được sự góp ý của anh em để có thể dự án đưa vào hoạt động

Last edited: 22/2/21
  2. quất.....

3. sự kiện này hay qua bac ơi

4. thế này em sợ thành rác sever anh ạ>-)>-)>-)>-)

5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

hiện tại anh em vứt Box vẫn được đồ hoàn hảo đó thôi, vứt 17 năm nay rồi có thấy rác đâu ?

6. dạ không phải về việc ném box mà về việc đổi điểm cơ ạ. theo em là vậy. anh có thể thông não cho em phần này được không?

7. a ơi a nên tính toán lại tọa độ rồng rơi . thế ae rải acc mới đều đc. chứ tọa độ Rt rơi ở k1 k2 islan nó rơi trùng vào tọa độ lắm. ;));))

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đâu phải có mỗi rồng, săn Boss vàng cũng kiếm được box

9. thế này cũng hay vì hàng cùi cùi cũng kiếm dc box chứ map kia toàn hàng khủng pk chiếm bãi hết

Hunter87 thích bài này.
  10. lại đi săn box nhôn nhịp như xưa rồi:))

11. ngày trước box rơi 100% ex bán ra ruud nên có 1 số ae là ghost rider boss . a @fantasymc lưu ý giúp bọn em với. cứ thả tùm lum tọa độ như tài xỉu a à >:)>:)>:)>:)

12. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Thế cũng hay, tạo đk Ae đi săn bắn

13. event này cũng dc, nhưng nên giảm tỷ lệ ra đồ thánh thần linh hồn hắc thần xuống, tỷ lệ ra đồ như hiện tại thì quá cao. Trước săn kundun săn rồng đỏ các loại cả năm mới rơi vài món 380, giờ ngồi đổi có hơn tuần mà ra 1 đống đồ thánh thần hắc thần, chả mấy mà đồ thánh thần linh hồn nhan nhản, thành sv rác chứ còn gì nữa

yumyice thích bài này.
  14. đồng quan điểm. mới mua cái chùy thánh thần DL mấy chục k mà đọc cái này cảm giác vừa mất tiền ngu :(

DinhTruc, Hunter87lethienthang đã thích.
  15. thời hạn là bao lâu bác fan ơi

16. thế này ae yếu còn có tý cửa

17. bác ra sự kiện như này ae tân thủ cũng có tý lộc. bos vàng rồng bác thả ran dum toạ độ ko ae cắm chờ ăn hết

Hunter87 thích bài này.
  18. quá hay Fan. ủng hộ

19. xin góp ý với a fan đẹp zai chút : box ít mà 5 điểm hơi cao trong khi PD ae rs đều thừa rất nhiều mà mấy event đổi chao 15 với đồ huyết thần ae ko ủng hộ lắm. Vì vậy theo e nên đổi lại là đổi 2 điểm event +5 hoặc 10- 20 - 30 PD lên ạ. Em xin hết!

20. 1 năm a cho 2 lần săn ngựa. mỗi lần trong 1 tháng để ae sôi động
    và đặc biệt sự xuất hiện của boss ngựa ko nên cho hiện tọa độ sẵn . mà chỉ báo ngựa xuất hiện ở map Nart để all ae đi tìm và tiêu diệt chứ ko như hiện tại toàn thấy tọa độ ae toàn đứng sẵn nghĩ chán luôn.
    và e nghĩ tôt nhất mọi loại boss nên ẩn hết tọa độ đi để cho a tự tìm mà tiêu diệt. có tìm thì mới có ăn @@. chứ toàn hiện tọa độ trc mọi người toàn đứng sẵn mà đớp :)) nghĩ chán

Last edited: 22/2/21
    kecodoccz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi