Thông báo Dự kiến event tết Nhâm Dần 2022

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/1/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mong fan ra even để legen lên thi đấu
    Chứ chui rúc tìm bở hơi tai :))
    Chó rúc gầm chạn

KhaQuaNhi, bocuacaccon123Sessnd đã thích.
  2. Mấy cái Event Guild chán thật sự! G top họ ăn bùa Acar, bùa Đua G, giờ thêm đống bùa đấu giá thế thì họ chơi 1 mình. Tự nhiên tạo thêm 1 khoảng cách quá lớn giữa ae đam mê cày cuốc vs ae Top Guild.

3. Nên bỏ cái event guild anh ả @fantasymc

4. Cái đấu giá cùi nhất quả đất . Đấu giá trc đc tự chọn đồ thánh , linh hồn 1 năm giờ thánh 6 tháng =))

5. Mốc nạp 10tr đc chaos 15
    Thưởng top nạp nữa. Top 1, 2, 3 đến 10.

6. dm quả event đi vào lòng đất
    đáng ra phải nâng lên 50 exp matter ấy chứ mới nâng từng ấy nó ít quá =))

7. Loại culi hoan hói cũng có ác chơi à mà sủa :))

8. Fan nó cho new cày thì cố ăn *** mà cày cống hiến cho nó , các bố chán rùi :))

9. Rúc 3 năm giờ mới đc thả để sủa à :))

10. ủa đây là đấu giá mà bạn. cứ đấu mạnh xem nào G top với k cái gì. mình thấy ai máu hay k máu thôi, G ít ng nhưng chất lượng cũng đấu bọn đông ng sml. ai cũng muốn lập G kêt nối ae. bgio là lúc thể hiện sự đoàn kết đấy. fan ra event G cho ae có phúc cùng hưởng pk cùng pk đây. ai cầm G nhỏ k dc đấu đâu mà tôp mới k top. có evnet là mừng rồi, còn hơn k có. tất cả những gì fan làm đều là sự ptrien của game. fix rác fix acc fixx này fix kia cho culi đỡ kiếm tiền từ game. mục đích là giải trí thôi bạn ạ. ae k hưởng ứng để ng khác ngta hưởng ứng cứ kếu cắt này cắt kia chỉ thiệt mình. còn mấy ông kêu cắt là ích kỉ max hết rồi, k muốn fan ra cái này để độc tôn đấy mới là khoảng cách bạn ạk

fantasymcMr Nô đã thích.
  11. @fantasymc thêm event giảm 50% phí phục hồi poi vc ngày 14/2 đi anh ơi

12. Game nếu ko có event thù cũng vẫn đều đều. Adm cho thêm event để những ae họ thích họ đấy thêm, chi phí họ bỏ ra đương nhiên lợi họ phải đc hưởng. Thấy nhiều thành phần nhũng nhiễu, cảm thấy ko chơi đc thì im để Guild khác chơi. Chẳng qua thấy ko bằng đc người khác nên phá vậy, ko ăn đc thì đạp đổ

LaoNong thích bài này.
  13. Nói ngược, ra cái này mới là làm cho G nào đó độc tôn. Nếu vì toàn server sao ko phải là mở bán bùa tăng % cả tháng như nội dung đấu giá đó cho ai cần thì mua, G nhỏ đấu lấy % cho acc cày rác hả bạn, ai cũng biết thừa đấu thì G nào hưởng lợi rồi, nguỵ biện chẳng có tý thực tế nào.

Em Về Đi thích bài này.
  14. ngồi gì jo làm fan rồi ko phai mod nữa đâu=))

takurou thích bài này.
  15. biết la đấu giá ok tôi hỏi bạn là bạn là chủ g xx chảng hạn bạn đấu giá thắng nhưng g bạn có bãi để cày hay ko

16. Và tất nhiên là G ko có bãi chẳng điên gì mà đi đấu :)))

17. Loại mày thì nghĩ ai cũng như mày, có cái acc mà chơi đi đã rồi tính em ạ. Còn acc bố mua không bố bán cho từ cave đến top thích cái gì anh cũng chiều. Người ta bảo biết thì thừa thớt ko biết thì ngậm *** mà nghe. Loại cầm acc ngu như mày có đào tạo cũng éo khôn lên được, cầm acc của các bố mày thì im phận mà kiếm ăn đừng có gáy rồi chỉ có *** mà ăn.

18. chả có gì là độc tôn cả.ảena h cùi bắp bc dv thì fixx chỉ còn bãi ở các p vip. có pk dc đâu ai ks dc đó ăn. còn bạn nói lấy % cho acc rác cày sao k dc. rác k fai của bạn à. còn bạn k muốn cho rác cày thì bạn k có nhu cầu k đấu vậy thôi
    bãi có hay k do bạn., k ks dc do bạn yếu kém đừng đổ thừa. chưa ks đã sợ k có bãi. họ cũng như bạn nếu họ sợ họ đã k ks. ăn thua ai lì. còn họ đấu bị ạn ks họ cũng vậy bạn tưởng họ k tiếc k sợ à. nên đừng nói đấu k có bãi cày nên k đấu. các bạn cày rác nhưng rác cũng là acc của các bạn mà cày dc bạn chứ ai vào đấy mà hưởng lợi

19. Thằng Minh Bầu nó đang nhắn tin đến các bố xin đấy, hỏi nó xem anh nhắn gì với chúng nó nhé. Xin xin cái ĐB sống như nó thì ** toẹt và mặt nó. Anh anh em em ngọt sớt quay ra cắn ngay được. Chơi được chơi không chơi được nghỉ sao phải đi xin với xỏ làm cái lìn gì.

20. 5k bạc thêm dòng luck cho cánh. Quá ấm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi