Thông báo Dự kiến event 2/9

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/8/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

CHÀO MỪNG QUỐC KHÁNH 2/9, (áp dụng HN, VQ, BV)

1. Tăng x3 exp Master trong ngày 2/9
    2. 2/9: tăng 50% (*) tỉ lệ thành công khi sử dụng trang Tạo Thần và trang Dung Hợp Đồ (KHÔNG tính trang dung hợp cánh và dung hợp đồ ex socket)
    3. 2/9: thắng sự kiện Chaos Castle sẽ được tặng thêm Jewel (HN tặng X*5 ngọc, BV tặng X*3 Jewel , VQ tặng X*10 Jewel)
    4. 2/9: Nâng tỷ lệ thành công ép ngọc sinh mệnh lên 90%
    5. 2/9: Bán bùa Phong Ấn cho tất cả, không hạn chế point MT (HN), không hạn chế TOP (BV), không hạn chế ring/pen socket (VQ)
    6. Trong tháng 9/2020: Giảm 50% giá mua nguyên tố cổ và bùa kết hợp trong Cash Shop (xem cách mua tại đây: http://gamethuvn.net/?page=news&id=14403&title=Nang_cap_Linh_Thach_Errtel)
    7. Trong tháng 9/2020: Không bị trừ lần reset khi đổi chủng tộc sang Thương Thủ.
    8. 3/9: Giảm 30% phí cộng thêm/điều chỉnh điểm quả
    9. Ngày 31/8 và 1/9: Tặng 20% giá trị thẻ Reset (gửi qua ATM hoặc ví ViettelPay hoặc ZaloPay/MOMO) cộng vào Cash. Quà kèm theo dựa trên tổng nạp:
    + Nạp theo bội số của 40k được tặng điểm quả ( nghĩa là mỗi 40k được 500 bạc + 100 cash + 1 điểm quả). Bội số của 40k là 40k,80k..200k...400k...2tr...
    + Nạp theo bội số của 4tr sẽ được thêm ruud (nghĩa là mỗi 4tr được tổng 50.000 bạc + 10k cash + 500k Ruud + 100 điểm quả). Bội số của 4tr là 4tr,8tr,12tr...
    + Lưu ý quan trọng:
    Thẻ điện thoại và thẻ Gate KHÔNG được khuyến mãi trong dịp này (vì phí gạch thẻ quá cao, anh em thông cảm).
    Để tránh kẹt vào ngày KM, bạn nên chuyển tiền sớm >> mua thẻ reset >> giữ tới ngày event nạp bạc lấy khuyến mại
    Quả, Cash không được chuyển qua account khác
    Quả được cộng vào ngày 2/9, bạn vào quản lý account >> nhân vật >> cộng quả để tự chuyển vào nhân vật. Mỗi nhân vật chỉ cộng tối đa 4k điểm quả.

Mời anh em góp ý !

Last edited: 25/8/20
  2. Ngọt

3. Tính ra giá bạc chưa đến 70. Ko tính km quả

4. binhnt

binhnt Hiệp Sĩ

sao lúc nào cũng mình HN vậy nhỉ phải 3 SV cho nó công bằng chứ

5. khoái mỗi dung hợp :))

6. Nếu mình nạp qua ATM thì đến hôm km mình mới chuyển tiền phải không ạ

7. 6. Trong tháng 9/2020: Không bị trừ lần reset khi đổi chủng tộc sang Thương Thủ.

- QB cũng là tộc ít ae chơi, anh Fan bổ sung thêm QB cho ae có lựa chọn @fantasymc

Last edited: 24/8/20
    LuckyMinh1992 thích bài này.
  8. Vote cho qb đổi tộc ko trừ rs

meomeo thích bài này.
  9. :) ngon

10. Anh ơi giảm 50/% phí cộng lại skin nữa

11. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

bạn có thể chuyển tiền trước rồi nt đến fan báo chờ KM mới nhận bạc là ok.

summerPhạm Văn Nhuần đã thích.
  12. Nâng tỷ lệ thành công xoay đồ lên 90 % nữa thì phê nhể

chemhust01 thích bài này.
  13. @fantasymc anh cho thêm Event mua đồ full = phúc duyên dc ko ạ , đợt này a bỏ tân thủ nên acc các anh em còn dư rất nhièu phúc duyên , mong anh đồng ý ạ

14. E nghĩ giảm Cash tăng quả thì ngọt hơn anh Fan ạ

15. tăng x3 có 1 ngày ko bõ admin nên cho hẳn 1 tuần như thế vừa kích cầu ae mua phong ấn vs nạp thẻ nhiều hơn :D

16. Đa số các ac đều đã max quả nếu được thì fan lên cho thêm lựa chọn nữa ai k lấy quả thì có thể đổi 100 quả = 100k rud :D

Em Về Đi thích bài này.
  17. a ơi thêm Event tăng % tỉ lệ đập pet muun Vip đi a. đập khó quá a ak

18. tỷ lệ đập Life 90% :D có ảo quá ko !

19. a ơi thêm giảm chi phí cộng skill nữa đi ạ

20. Chưa có even nào nâng tỉ lệ xoay đồ cả

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi