Thông báo Dự kiến cho các đại gia 80k dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có 1 điều đơn giản đấy là cho thời hạn dừng Relife có phải là đẹp nhất ko, sao Admin ko cho các acc >20k dư Vote là tiếp tục hay dừng Relife nhỉ???

2. sao k ai nói là thánh Fan nhỉ :))

3. ảo tung chảo

4. ai cũng là người bác FAN ns các a top là THÁNH . y' của a FAN là j thế ??

5. M đọc lại những gì m viết đi :))

6. đến 1/7 PHTS dừng RL là đẹp @@

7. theo em nên giới hạn số lần RL cho AE top thời xưa đỡ thiệt ttòi là đẹp nhất.

8. Relife khó như gặm sương trâu mà các đồng chí vẫn Relife ầm ầm thì thật sự bái phục

9. Các thánh cứ gọi là pk thoải mái để nhìu ae biết đến mà bình chọn hoặc la ngày nào cũng gào post/hang top 80k dư cổng loren 3h ae pk nhiệt tình hãy bình chọn cho tôi bạn se co zen rửa tội omg

10. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Đến 20k dư mình còn chưa mắc, 80k dư thì ... :-o

11. thánh nói thế. vậy Zen kiếm ở đâu ra để mà nộp\

Fan cho miễn phí ko ?????????????????

ý kién này của Fan ko khả thi cho nhũng nguời RL nhiều.
    chắc MU này chuẩn bị đi xuống . ko muốn cho game thủ phát triển nữa về poi dư

12. LuuNganHa

LuuNganHa Guest

hình như cái này bỏ rồi mà bác :D

13. Theo mình nên như thế này 80k khômg dc rl nữa thánh nào lên max 80k sẽ đc đổi 2k rs +60k dư + 20kvc+400sk lấy 1 món bất kỳ +20 :)):)) để các thánh có đồ độc và tìm lại cảm giác ttd

14. Riêng mày kể cả éo đi pk ai nhưng chúng nó cũng ghét bởi cái giọng đã sỹ còn xa, đã sida còn xông pha hiến máu

MrGiaHuy thích bài này.
  15. đang theo dõi ( thế nào cũng đc ) ^^

16. Muhn thỳ cứ là muhn mình nghĩ mấy thánh mà có đồ 20:)) luc đó tròn 1 sét có hết thảy là 12 món vậy để có 1 sét các thánh sẽphải max 12 lần :)) 1seri đồ như vậy phải mấy trăm củ chứ không ít lúc dó 1 rs 20k dư mặc sét đi đâu chắc chả sợ ai cứ bem thử xem tự nằm ăn vạ :)):)):)):))

17. :)) chỉ là ý kiến cá nhân của mình thui mà hi

18. 1 ý kiến này co' lẽ hợp cho ai thik pk ( ta để 79k dư thôi pk tẹt)

19. sau đó cứ 10 000 điểm đổi 1 poit dư . vai ca fan
    va

20. Các thánh này mua chuộc cộng đồng game thủ để lấy điểm bình chọn thì sao, theo kiểu bầu tổng thống nhể

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi