Thông báo Dự kiến bỏ exp tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/8/20.

?

Bạn có đồng ý dự án trên ?

Poll closed 20/8/20.
  1. Đồng ý

86 vote(s)
    80.4%
  2. Phản đối

21 vote(s)
    19.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tân thủ víp thì sô lô cày level ngon :D

2. Diễn đàn dạo này lắm quảng cáo thế nhỉ

3. triển khai luôn đi bacs Fan

4. mới chơi người ta chơi dc 1-2 cái acc chứ sức đâu mà cày cả team, thêm exp bản thân là hợp lý rồi, exp bản thân cho lên 100% đến lần 50 là hợp lý cho tân thủ

5. Mười mấy năm qua nhiều ông dọa và nghỉ game lắm rồi. Ok :D

[D] A.C.E thích bài này.
  6. boytrum

boytrum Hiệp Sĩ

nhiệt liệt đồng ý luôn, bản thân mình cày chủ yếu acc chính thôi nên như thế này là chuẩn :D

7. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

Vấn đề trên hợp lý nhưng chưa thoả đáng vì
    - Nhiều anh em cày 1 account không patty ai vì nhiêù nguyên nhân , cái này anh em tự biết , @Admin lên cho những anh em không patty đc ai hưởng ưu đãi là được tặng thêm 50% exp cày lever cho bản thân khi cày 1 mình không có ai để patty
    - Từng mục , từng phần quy định @Admin lên ghi rõ dàng quy định , để anh đọc song có thể hiểu chứ đỡ phải hỏi @admin , song đến khi đi hỏi trả được ai trả lời lại bị chửi là ngu , dốt
    Vấn đề 2 : Những Thằng trẻ trâu ngu , dốt , nát , hâm , chập mạch , thần kinh không ổn định..... mở miệng ra là thô tục , trước khi nói về ai cái gì đừng có ra cái giọng coi trời bằng vung " Được voi đòi hai bà trưng" . Nếu admin xoá hết sạch kiểu patty toàn bộ 0% Áp dụng toàn sever hay bỏ hết sự kiện đang có bọn mày có lên diễn đàn mà kêu ca đòi hỏi không . Ý kiến tất nhiên mỗi người một ý , vào đóng góp ý kiến thì Đừng Có Tỏ Ra Mình Là Người Vô Học . @Admin nói đưa ra cái việc này là giúp đỡ ủng hộ anh em chăm chỉ cày RS , một mặt cấm chỉ vì lý do công việc , hạn chế cắm nhiều account vì công việc gia đình . Trong khi đó lại đi ngược câu mình vừa nói 2h, 3h, 4h nếu không có nhiều người xin chắc admin cho quy định chỉ đc 1h ý.

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tự solo mà đòi cao thế :)). Solo h toàn cày zen , ex chứ làm j mà đòi cày lv vs mt =))

tungkute thích bài này.
  9. 1. Nhân vật tân thủ được hỗ trợ exp Level:
    _ Reset dưới 150 lần: được tăng 100% exp level
    _ Reset 150-300 lần: được tăng 50% exp level

2. Được 35% exp Party trong vòng 4h kể từ thời điểm reset, áp dụng cho mọi nhân vật
    Thời gian tặng không cộng dồn, reset lúc nào hưởng exp lúc đó

3. Bạn chọn mua Logo để được 35% exp Party nếu bạn không muốn cày reset.
    Không cộng dồn thời gian và % exp với mục 2 (mục tặng exp khi reset)

4. Chủng tộc Thương Thủ và Quyền Binh: được tăng 10% exp party

5. Đại gia có thể mua bùa trong cashshop để tăng exp

6. Bạn nạp thẻ trên 10k bạc hôm nay sẽ được +20% exp level và +10% exp Master trong 30 ngày tới. Có cộng dồn với các mục khác

Lưu ý:
    _ Bạn reset càng nhiều, exp cày level càng giảm
    _ Phân biệt exp Level và exp Master: exp level chỉ có tác dụng khi bạn cày level. Exp Master có tác dụng khi cày skill
    _ Phân biệt % exp level và % exp party:
    % exp level chỉ có tác dụng tăng điểm exp cho bản thân bạn.
    % exp party có tác dụng tăng điểm khi bạn kết đội với người khác, bao gồm exp Master và exp Level
    _ Quan trọng: điểm % exp party sẽ được cộng dồn cho cả nhóm. Càng nhiều người trong nhóm có % exp party, điểm thu hoạch được càng nhiều
    COPPY MỤC NHÂN VẬT- ẼXP
    ------ THẾ NÀY LÀ THỰC HIỆN RỒI ĐÚNG KHÔNG ANH EM

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi