Góp ý Đồ Full và tính năng dung hợp đồ.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Lê Minh Phong, 6/1/23.

1. Lê Minh Phong

Lê Minh Phong Cư Dân

Hello các bạn, mình mới quay trở lại game và thấy rằng ở SS15 này đồ Full đang quá mất vị thế.
    Trong khi đó tính năng dung hợp đồ đã bị lược bỏ. Vậy có phải là đã quá mất vui rồi không?
    Có thể bởi vì nhiều lý do khác nhau nên ADMIN phải lược bỏ tính năng này.

Tuy nhiên cá nhân tôi rất tiếc cho đồ Full. Đã mất vị thế trong game, sau đó lại cộng thêm mất đi sân chơi...
    Mong rằng admin sẽ cân nhắc và cho tính năng Dung Hợp đồ quay trở lại vào một ngày gần nhất.
    Cảm ơn.

2. Xe đạp thô sơ đã ko còn được chuộng, thay vào đó là xe đạp điện, xe máy điện

3. Nghĩ cũng khó đồ full mất giá mà mở dung hợp thì lại càng xuống giá, giờ tha thiết fan mở lại gia trì là ấm no r

DucLinhdungthuy28 đã thích.
  4. UHm mình cũng đang mong chức năng này mở lại. Bảo đầu năm 2023 mở lại mà giờ lại chưa có thông tin gì?

5. Kể mà đươc cũng hay vì những đồ như huyết, hắc, thánh, mắt xanh... 1EX sẽ lên được full :D

6. Cũng mong mở lại sự kiện này

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Với đồ cấp thấp thì phải theo thời đại thôi bạn. Còn cấp cao sẽ rất ít. Mở dung hợp hay gia trì đều tốt cả. Mọi ng có nhiều lựa chọn hơn. À còn cả mục nâng hạng cánh, cánh bound nữa chưa thấy mở.