8 về game Dự đoán tương lai!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KeDocHanh, 4/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có lẽ MUHN sắp sửa sang một giai đoạn mới rồi. Sự ra đi của MU FPT đã mở đường cho hàng loạt đại gia đầu tư ồ ạt vào MUHN. Liên tục gom bạc với SLCL là điều mà chúng ta rất hay thấy vào mấy ngày qua. Vậy nên ae hãy chuẩn bị tinh thần thích nghi với những thay đổi nhé! Chúc ae phát tài :">

yadhannaSGendBG đã thích.
  2. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Gom bạc chờ vào mùa WC chứ k phải để chào mưng mấy ông FPT sang :-w

GendBG thích bài này.
  3. chỉ sợ 1 điều rằng muhn sẽ bước tiếp theo con đường mufpt[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

4. chưa chắc, bóng kể cả ko có WC vẫn nhộn nhịp như thường mà

5. Vâng a đã bị bank

6. đến khổ, ăn nói không cẩn thận là đi luôn!

7. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn cần chú ý trước khi đưa thông tin không có căn cứ và ảnh hưởng tới game. MUFPT và MUHN là 2 MU online khác nhau và chú ý thêm lý do vì sao MUFPT phải bắt buộc đóng cửa?
    MUHN vẫn hoạt động bình thường chả liên quan. Bởi vậy, những gì bạn đưa ra ở trên làm ảnh hưởng tới MUHN.
    Đưa thông tin bất hợp pháp vi phạm mục 4 - Phần C - Chương 2 của Bộ quy tắc ứng xử trong cộng đồng GamethuVN.
    Được coi là phá hoại nên bị banned.

TruongSo, CanYouFeelbo02601 đã thích.
  8. Đồng tình với quan điểm này!

9. con ếch chỉ tại cái miệng.hik.
    theo mình chắc chắn 1 phần ko nhỏ thành viên FPT sẽ sang bên HN chúng ta nên sẽ đông vui hơn là cái chắc

10. càng đông vui càng tốt các bác ah. chơi game đông vui mới có khí thế chơi game

11. thì tất nhiên là vui rồi, quay đi quay lại toàn quen mặt, cùng lắm là đổi chủ chứ ít thấy newbie gì cả

12. chào mừng các đại gia FPT ra nhập muhn ae bên MuHN luôn mở cửa đón trào mà không hiểu sao dạo này ngoc trong game tự nhiên rất hiếm phải chăng đã có sự thay đổi rôi thì phải

13. Có cô chợ vẫn đông cô lấy chồng thì ch[j vẫn vui không lo không lo

14. cái gì hiếm chứ ngọc thì ko nhé, ngọc rẻ thối ra!

15. Giá mà nhận cơ hội này MU của chúng ta mua đc cái bản quyền hoặc đăng ký bản quyền luôn thì quá ngọt.
    Vẫn biết rằng nền tảng trong quá khứ quá vững chắc, hiện tại mọi thứ vẫn xuôi chèo mát mái, nhưng trong thâm tâm vẫn ko đc thoải mái, và yên tâm với đam mê của mình.
    Mình thì ko am hiểu lắm về cái nguồn của MU nên nghĩ thế thôi :D

16. nó đã ko bán cho FPT thì chắc cũng không bán cho mình đâu. trong khi FPT tiềm lực lớn hơn mình.

17. Dạo này lô đề bóng bánh tốn quá :(

18. mỗi hôm đứt 10k bạc, trận lớn thua, trận nhỏ win, éo hiểu cái sự đời sẽ đi về đâu nữa meep14

19. re ma ngoai tro ao gia ngoc voi gia zen tu nhien lai tang nhi cau

20. Bạn có biết buôn bán ko? Tự suy nghĩ xem vì sao nó tăng.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi