Thông báo Dự án point Phẫn Nộ (áp dụng 21/5)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo em là cho vài con NPC ở các Map ( tùy thuộc số lương poin nhân vật thì NPC sẽ đứng Map nào) tại phòng Pk để kiếm điểm ám sát (rớt vật phẩm mới đổi đc điểm)
    Đôi lúc sẽ có nhiều nhân vật cùng nhận chung 1 nv NPC lúc đó cũng có tính cạnh tranh mà ( cái này phải tính toán để tránh mấy chục nhân vật chung 1 nv :)) )
    Chứ Pk theo truy sát lệnh dễ bị troll lắm.
    ở Eb3 đoạn thác nước e thấy có quả trứng gì đó đánh lòi phở mới chết, thế cũng hay mà.

2. Tốt nhất là cho mua như cash sốp
    Chứ tầm 2 năm sau hàng tốp sẽ lại max và càng khoẻ . Đến lúc đó fan lại phải tìm cách để cho top yếu bớt đi, như pion dư cũng thế giờ fan đang muốn hàng top bớt pion dư nhưng có bớt được đâu.
    Vì thế nên cho mua như bùa sát thương và tuỳ thuộc vào lvtt
    Còn đi theo ác thì căng quá , sau này mốc tân thủ là phải max 100 phẫn nộ
    Ae đánh nhau pk chạm nhẹ chết , giàu cũng = nghèo
    (Fan bỏ cái tư tưởng là cứ nhiều tiền đập vào mặt nó là ,nó Ko chết đi )

ramsesIIlongbien999 đã thích.
  3. THÔNG BÁO: DỊCH VỤ CUNG CẤP MỤC TIÊU CHO TRUY SÁT LỆNH
    Nhà đầu tư nào có tiền chỉ cần đầu tư dàn tầm 20 acc loại 2 max (tương đương khoảng 100k poit mỗi nhân vật)
    Xong log cho đứng ở các xó xỉnh nào đó của phòng PK (tạm gọi là đi trốn thật kỹ)
    Xong rồi đợi người chơi có nhu cầu post all trong game: cần tìm nhân vật có tên xyz... để pk với giá 10 bạc/1 lần.
    Nhà đầu tư liền hét 20 bạc/1 lần có mua không tao chỉ cho,...
    Người chơi có tiền liền nhận kèo: ok, cho xin acc nhận bạc, và địa chỉ để tôi đến PK.
    ......

Bảo Vyyumyice đã thích.
  4. Dự án này k ổn đâu anh!
    1. Tích cực thì ít mà tiêu cực có khi nhiều hơn
    Có nhiều Ae nêu quan điểm ở trên e k nêu lại.
    2. Giờ nhiều cái gọi là các tiểu tiêu chí quấn theo người nhân vật quá rồi( poit dư, Skill,quả, thuộc tính, munpet,..) giờ thêm cái dự án này nó thêm phần phức tạp
    Đồng quan điểm với bạn ngọ nêu ở trên cho mua luôn bằng csop cho nhanh như kiểu bùa tăng sát thương.
    Đơn giản, gọn nhẹ, mà lúc nào có chiến sự pk hoặc cần thiết mua . Thì mua là mua. Không pk k mua nữa ( điều này hạn chế sức mạnh của các con hàng chứ không như dự án của anh là điểm phẫn lộ ăn thẳng vào nhân vật - đi ngược lại với ý tưởng A đang hạn chế dame của các hàng top)
    Chúng ta thảm khảo sang bên game online con đuờng tơ lụa. Như kiểu kích hoạt thẻ hảo hạng ý.
    Tăng công , tăng thủ, và phhthp khoảng bnhiu% tuỳ fan điều chỉnh và cân đối là oke
    E thấy MUHN mình càng ngày càng loằng ngoằng như kiểu kiếm thế, với võ lâm rồi .
    Trân trọng gửi anh .
    Cùng toàn thể 501 Ae tham khảo

5. Cách tốt nhất là thay điểm ám sát bằng điểm boss ( huyết quỷ vương hoặc ngựa thần)
    Mỗi acc được phép tích luỹ tối đa 20 điểm. Đó là cách tốt nhất mà ai cũng tham gia được.
    Loằng ngoằng tìm mục tiêu đứng trong thành hoặc không online hoặc nó cắm bên phòng thường thì có phải dự án này bị tê liệt không?

6. Ủng hộ. Nhưng điểm ám sát tích đc có 20 điểm là quá ít. Anh nên cho tích đủ 1 tuần vì đa phần anh em cuối tuân mới pk đc. Tăng lên 100 điểm đi anh

7. Ko tìm thấy mục tiêu mà pk đâu bạn, tìm mục đã khó. Gặp người đag onl người ta di chuyển liên tục thì pk gì?

8. Cái mục tiêu chắc fan phải điều chỉnh những ông đang online phòng pk thôi

9. Cái này sợ ko khả quan. Tìm truy sát toàn ở non pk.

tungkute thích bài này.
  10. mong anh fan xem xét đến hàng rs 2k phát 1 ngày rs đc có 1 lần liệu có thiệt quá ko?

11. Rs thì đã free còn đòi chế độ như người rs ngày 6 đến 12 lần =)) tham lam vô bờ bến.

12. thế ông rs lên 2k đi để đc rs free

13. Nta rs lên 2k chán rồi. Xong rl rồi . Ai cũng tính như ông thì fan chết đói à. Nguồn thu của fan đến từ những acc rs chứ ko phải acc 2k cày rác. Fan ra cái này để kíck cầu a e rs. Theo mình nv là hợp lý fan cho mua pn theo lần rs cho những a e ko có tg ol . Hàng 2k 1 lần ấm quá =))

DucLinh thích bài này.
  14. Ae cứ vào thử đi. Cũng đơn giản lắm. Nãy tìm pk 2 30 chục thằng rồi. Ko biết đã đc tính điểm chưa nữa. Nhưng khá ok

Tiểu Quyết thích bài này.
  15. Sau khi đọc xong em thấy :
    1. Xin chia buồn cho các anh em đào ngọc, vì giờ sẽ cực kì loạn ( loạn tiễn phanh thây đến nơi rồi ), sv20 sẽ vui thêm rất nhiều
    2. Arena sẽ cực kì nguy hiểm, anh em sắm sẵn RC hoặc MNN đi là vừa. ( đây là nói về các anh em chưa sắm ) vì thần mã sẽ là cực kì nhanh hẹo.
    3. Anh em nào không có đồ Full 3 max, Đồ k5 hoặc .... mà chỉ dùng EX thì cái phần này coi như phế. vì mặc đồ ex thì chả săn được mấy đâu. dù có 100k point thì ko chả đánh được cái ông 70k đồ ngon đẹp.
    4. Nó chỉ phù hợp với các top để giết nhau và hành các anh em bên dưới :v.
    5. Dân rác ở sv20 vẫn còn cơ hội làm ăn, cứ an tâm là như vậy.
    6. các bác rs 2k thôi rerife về mà cày cuốc tiếp.
    Tổng kết, cái này em xin kiếu, bó tay.vn, dân rác không thích cái này.

16. vừa thử qua thì có vài trường hợp ae đứng trong thành + đứng góc lag các sv pk dc. bó tay

Last edited: 16/5/19
  17. theo em tốt nhất là cái điểm phẫn nộ kết hợp truy tìm bảo vật cho nó nhanh. vì sao ư? vì nó vào chủ nhật có lịch cụ thể. ae xắp xếp đc lịch để chơi sự kiện. điểm phẫn nộ thì cho tổng rồi chia cho số bảo vật nhận đc. ai săn nhiều đc nhiều. ai săn ít đc ít thì ae mới máu mà cày quốc đc chứ kiểu ae toàn núp trong thành hay góc lag sv pk thì e chịu chết thôi đứng nhìn ae mà nc mắt tuôn trào :((

18. Tôi xin đồng quan điểm với anh FAN
    ĐÃ ĐẾN LÚC KHÔNG PHẢI CÁI GÌ CŨNG CỨ DÙNG TIỀN LÀ MUA ĐƯỢC
    Xin phản bác lại các ý kiến dùng tiền để mua sức mạnh. Các ông giàu. Ko sai . Nhưng game là game. Nó khác ngoài cs. K thể bảo tôi bận, tôi làm bục mặt để so sánh đc. Đó là khập khiễng .các ông cắm 1 chỗ, còn chúng tôi ko có tiền nh có sức. Chúng tôi bỏ sức chiến đấu PK đối thủ. Chúng tôi cũng mất công chứ.
    Các ông có tiền có thể thuê người đi PK . Vẫn là kiểu mất tiền mà đúng ko .

Chú Gà Con thích bài này.
  19. Em thấy cái điểm ám sát nó sàm sàm... Người chơi nhiều acc tự pk các acc cho nhau thì khác gì?
    Thà rằng anh tính kiểu giống gia trì. Mỗi lần 400 lever đổi được 1 điểm hoặc dùng 600 PO đổi 1 điểm, điểm đó cộng với lần rs để tính điểm phẫn nộ.
    Hoặc reset kèm theo ngọc hoặc ruub để tăng điểm phẫn nộ
    Như vậy hợp lí hơn.

hunter985, yumyicetungkute đã thích.
  20. Ban đầu thấy ko hợp lý nhưng sau khi săn đủ 20 điểm mình thấy tìm nhân vật nhanh vl :)) ngồi tí là săn xong 20 mạng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi