Thông báo Dự án point Phẫn Nộ (áp dụng 21/5)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AE cho hỏi, ví dụ acc mình rs trên 1k ngay đc rs 6 lần thì làm nv ám sat được mấy lần, hay cứ nhấp vào làm thôi. Rồi acc 2K rs thì sao nữa ạ, đang thắc mắc vì acc đang có 17k phẫn nộ tính cày mà chưa biết cày ntn là max phẫn nộ/ngày

2. Bác ơi fixx đi chứ t làm mãi ông đc. Sửa cho ae nào không có điểm phẫn nộ rs nhận đc 1/2 số điểm thôi....

3. Ae test thử điểm phân nộ chưa

4. Quy ra tiền đi cho nha nhanh

5. Hay phết, lúc đầu nghĩ khó vì bận đi làm nhưng làm thử 1-2 lần dễ ợt, tối đi làm về bỏ ra 1h là kiếm đủ 30 điểm ám sát. Còn bạn nào lo mục tiêu về làng thì an tâm, có 10 lượt đổi free, mà ví dụ bạn đổi chỉ còn 1-2 lần là hết nhưng chỉ cần bạn giết được mục tiêu ám sát là lại có 10 lượt đổi. Cv mình rất bận cơ mà Nói chung cái nv ám sát này đơn giản ko ý mà anh em cứ làm thử đi

Nguyentamhy2016 thích bài này.
  6. boytrum

boytrum Hiệp Sĩ

sao nó toàn đưa mục tiêu đang đứng trong làng ko ah :(

7. 50 bạc cho over 10 lần đổi, cứ có bạc là chọn đc thằng đứng ngay bãi vừa pk nó, việc gì phải đi đâu

8. Tốn thóc lắm.mà đi tìm cũng lâu nên nản

9. Tỉ lệ mục tiêu đứng trong làng rất thấp. Đen thì dính lúc đó chọn mục tiêu khác. Mình chưa bao h phải dùng đến bạc để đổi mục tiêu. Bạn cứ làm dần quen đến lúc hiện mục tiêu cái biết nó đứng cắm ở đâu rồi. Quanh đi quẩn lại vẫn mấy ông hay cắm arena, acheron, dentenber, uruc mountain, k2 là chính. Nếu hiện map rộng quá ngại đi tìm thì đổi mục tiêu, làm sao để trước khi hết 10 mục tiêu là ok vì chỉ cần giết đc người cần ám sát nó lại nhảy về 10 lần đổi miễn phí nên gần như chả bao h mất 50 bạc đâu

10. Thay đổi chỗ nào nhỉ đọc mãi vẫn thấy giống bài đầu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi