Bang hội cty bảo kê mạnh dạn lập Guild đi pk new và toàn svser

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MayCuDeTao, 29/4/22.

1. Định xin váo
    Định xin vào guil cho vui mà thấy anh em bàn ra quá đi mất. Guild này truyền thống tốt đẹp ko cậu. Tớ chỉ thích guil có tinh thần nhân văn cao cả thôi. Chẳng hạn như, ko gây xích mích thù oán, lối sống lành mạnh ko mang tiếng xấu, bem người ngang cấp, ko pem gà.... Đại loại vại.

MayCuDeTao thích bài này.
  2. chủ G chuyên tạo G tên oai oai xong lừa gà vào hứa hẹn vay bạc. bạc đâu chả thấy toàn phốt vay bạc của member G xong bùng =))

ThanhTruc88 thích bài này.
  3. liên tục tuyển men vào G pk ăn chơi nhảy múa !! guild Tàn Sát Genz V mời ae

4. guild ai cũng vào đc không phân biệt giàu nghèo .. đừng vì vài ba lời nói làm bản thân buồn và mất vui ... chúng nó pk mình mình pk lại hoà :)

LONGplus thích bài này.
  5. Đây là 1 G lý tưởng để ae tham gia hoạt động nhé, những G như này cần dc nhân giống gấp, G ko toxic, ko phe phái, chủ G hòa đồng, nhiệt tình, hướng dẫn ae chi tiết, tủ mỉ, sẵn sàng PK bảo vệ ae khi bị kẻ khác ức hiếp, luôn gáy những lời ai oán làm nản lòng đối thủ. Không vào G TanSat thì liệu MUHN còn G thứ 2 như vậy.

ngayhomqua890MayCuDeTao đã thích.
  6. Mấy thằng top giờ chúng nó sk cao, đồ ngon, đề nghị chủ G họp bàn ae đi luộc đồ chúng nó về phân phát cho ae, chứ đói rét đồ ko có mặc, lên nixi rét vl chủ G ạ.

MayCuDeTao thích bài này.
  7. oke ae

8. khét quá :))

9. liên tục tuyển ae tâm huyết vào G Tàn Sát .. vui chơi pk cày kéo ... vào G là yên bình :))
    có ae chia sẻ tâm tư tình cảm cách xoay đồ . cách pk .. cách + pont cách ôm bom cách cày kinh nghiệm :))
    cách đối nhân sử thế .. cách làm chủ cuộc chơi ... cách quay spin rồng . cách đánh lô đề vân vân và mây mưa nhé ae :))
    vào Guild là có thưởng nữa nhoé =))

10. lấy tiền trộm cắp ra thưởng cho ae à? chứ thằng công nhân quèn như mày móc mả ra à =))

11. Kệ mẹ tao :)) mời ae vào Guild

12. upload_2022-5-7_19-1-39.png

mời ae vào Guild genz V mời ae