8 về game Có tý bạc cũng lừa đến chịu với trẻ trâu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 23/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Câu chuyện trẻ trâu lừa chuyên nghiệp :
    - sau khi lập top thuê cày poi vc hôm qua 21/08/2017. bạn @CoCaCoLa9x inbox nhận cày với giá 10bạc/ lần rs. Mình ok bạn ý cày 1 đêm ngon lành, xong mình thanh toán tiền.
    - tối nay ( sau khi có dc chút lòng tin ) bạn ý yêu cầu mình ip từ xa cho bạn ý để có lấy bh thần mã thì tiên lợi hơn.
    KQ : ngay sau khi có ip acc gaidep đã bị bạn @CoCaCoLa9x ăn trộm hơn 1k bạc , gần 100 viên ngọc, mấy trăm triệu zen và chuyển sang acc
    1stbin -950 triệu Zen rs 22h53 22/8
    gaidep 1stbin -87 ngọc rs 22h53 22/8
    gaidep 1stbin -1299bạc
    Còn ít cahop nào bạn ý cũng cố rút hết vào trong game để chuyển sang acc bạn ý.
    - Còn đây là sdt bạn ý đã cung cập cho mình khi nhận cày thuê rs :
    Sdt 01299083503 , và: 0988813003
    + tài sản cũng chả đáng là bao nhưng up lên đây để ae biết mà đề phòng. Cũng như để bạn đọc được và hiểu rằng cái tính ăn trôm ăn cắp thực sự không tốt tý nào.
    => qua đây bạn @CoCaCoLa9x đọc được thì mình thật sự giận bạn chút xíu còn cảm thấy thương cảm với bố mẹ bạn thật nhiều. Bạn còn quá trẻ mong rằng bố mẹ bạn sẽ dạy giỗ bạn thành 1 con người tử tế có ích cho xã hội. Hi vọng có 1 ngày bạn trưởng thành bạn hiểu của mình không bỏ, của người đừng tham.
    Screenshot_2017-08-23-00-55-35-73.png Screenshot_2017-08-23-00-50-04-23.png Screenshot_2017-08-23-00-47-32-97.png

Last edited: 23/8/17
  2. Nhìn zalo bạn ý : Screenshot_2017-08-23-01-33-55-93.png Screenshot_2017-08-23-01-33-49-50.png Screenshot_2017-08-23-01-33-20-98.png
    đúng là mặt có tý hơi hơi mồm điêu mắt gian có lẽ vì vậy mà mình ko chuyển nhiều bạc vào acc :

Last edited: 23/8/17
  3. 15/1 thì bác không nghe . già rồi mà vẫn bị trẩu tre nó lừa :))

Tuan Chuatimlainiemvui đã thích.
  4. Thôi cho n nghỉ game đi a :)
    Mà xem ip n ỏ đâu vậy a

timlainiemvui thích bài này.
  5. Khổ nghỉ game bao lâu h quay lại caid bị trẻ trâu n troll :))) tính ra có 200k chứ mấy

6. Cần cho thành phần này nổi luôn. Up

7. Kiếm chác tầm 10 acc như này chắc mau giàu lắm >:)

8. Mấy bác này hài vãi, chơi game thì tự cày nó mới ý nghĩa , ko thì mua 1 cặp acc cho nhanh , thuê mướn làm gì cho mệt. ;))

Mr thang thích bài này.
  9. Chơi kiểu gì chả được bác, miễn sao thấy vui là được :D Ai cũng muốn cày nhưng giờ đi làm rồi ko phải lúc nào cũng có tg

10. Tốt nhất là ko nên ném chung trứng vào 1 giỏ

11. Đến quỳ với bọn trẻ trâu manh động =))
    Anh tưởng ai cũng tốt tính như iem à :))

zViTieuBao, Bợm.timlainiemvui đã thích.
  12. Ko phai tại nó tham lam đâu, mà là tại Tháng Cô hồn đấy ;))

13. Trộm cắp giống người như đúc :))

14. vcc long tin con ngươi rẻ vậy thôi sao. có 2 k bac mà thớt mua dc ah...

15. Nhìn mặt nó trẻ thật

16. Nhìn giống thằng dũng bị lừa 18tr nhỉ. Cay đời đi lừa tí một ah? Nhặt nhạnh thấy goms.

zViTieuBao, timlainiemvuiBợm. đã thích.
  17. Nhìn cái ảnh cũng gọi là có hơi tý mặt dơi tai chuột. Trẻ ko tu thân dưỡng tính lớn sẽ làm khổ gd làm hại xã hội. Nhưng có lẽ nó it tuổi, ko tìm hiểu . sao phải thế nhỉ nếu mở miệng xin 1 câu chắc a cũng cho nó nhiều hơn chỗ nó trộm.

hunter985Bợm. đã thích.
  18. một lần ăn trộm. cả đời mang tiếng. thôi coi như cúng cô hồn đi cậu. miễn sao cậu đừng ac cảm với những bạn cày thuê khác là được. cuộc sống người nọ người kia. nếu cậu kia không phản đối bạn vu oan tức là bạn ấy ăn trộm. sau này xã hội phát triển gen ăn trộm ăn cắp nó tự tiến hóa và nó dần biến mất.

LingLungtimlainiemvui đã thích.
  19. Ko phải ai cũng như ai. Mình đã thuê người khác ngay sau đó :)

20. Bạn này chủ acc MISA à? Bán MÍSA k bạn? Acc top toàn cắm rác thế phí ra. Bán inb mình nhé.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi