Thắc mắc Có mất point VC khi vợ còn ở SS12

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MisterSiro, 11/5/22.

1. Có bác nào bị như em không ạ, vợ cắm FAN bên ss12 không chuyển sang được(acc cũng không phải là của mình). Sáng RS vẫn đủ point giờ RS thì bị mất point. 11.jpg

2. Check xem đã gia hạn point vc chưa ae

3. hình như bị xóa toàn bộ chứ k phải ae bị

4. 11.jpg
    Gia hạn còn dài mà bác
    Fan chơi kiểu này không biết có cho chuộc acc vợ không nhỉ

dungthuy28 thích bài này.
  5. t còn cchuyển cả 2 vợ chồng sang rồi mà vẫn bị xxx thế kia , nhắn tin cho fan vào zalo xem

6. Thế đúng cmnr, sáng nay t rs cũng mất 20k. Nt hỏi Fan thì anh ấy bảo do acc vợ/chồng chưa chuyển sang

7. acc vợ/chồng không chuyển sang Fan có bảo có phương pháp nào không bác, vì đa phần chưa chuyển sang là Fan giữ acc, giờ họ bỏ mà không cho mình chuộc thì cũng kém hợp lý

8. upload_2022-5-11_22-40-11.png

Fan chốt là sẽ mất point vc nhé ae

Nhân viên Thuế thích bài này.
  9. Hqua thì ko biết vì lý do gì còn từ khi chuyển sang thì vẫn có point VC ae ạ. Thôi nếu mất point vc thì cũng như thêm động lực bán acc nghỉ. Dặt dẹo mãi :))

dungthuy28 thích bài này.
  10. Hết kỳ hạn cuối mà không chuyển acc từ ss12 sang ss15 thì còn bị xóa luôn acc chứ nói gì pon VC

11. Kỳ hạn nào mà cuối? Ae cứ chém gió. Nếu là hạn cuối thì phải hết năm nay cơ mà

12. Vợ ở 1 nhà, chồng ở 1 nhà, vậy hỏi làm sao để quan hệ trực tiếp được nhỉ? Tôi cũng bị 3-4 acc như thế này. Mất pvc là chuẩn :))

13. Thì cuối năm mà ko chuyển trả bị xóa luôn acc à ae

14. Cái này chuẩn này.

15. Chắc có khi lỗi nhắn tin cho Fan xem

16. quan trọng có đủ tiền chuộc ko =))

17. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

2 accc thuộc 2 sv khác nhau :D nên bảo fan cho thông tin chuộc chứ giờ ss15 cày vc mệt :D

18. Acc bên ss12 nó có cắm fan đâu mà chuộc

19. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆