Thắc mắc có ae nào bị diss sau gần 24h rs không vậy.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gjahao, 5/10/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình ngày nào cũng rs mà chưa đầy 24h là diss acc. ngày nào cũng phải vào cắm lại acc. hnao đi làm thì xác định máy chạy ko, còn acc thì diss sạch. nt zalo nhiều cho ông fan . thì ông bảo do mạng, mình đã thay luôn mạng khác mới rồi, giờ vẫn bị, có nt zalo cho fan tiếp thì chỉ đọc và im cmn lặng luôn. hóa ra lừa tọc ah.

vodanhho1234 thích bài này.
  2. Hnao ở nhà canh xem sao.bị diss do đâu

3. chỉ thấy đang chạy tự nhiên diss luôn b ơi.

4. Bác có cắm acc nào trên đào ngọc k?
    E cắm trên đó toàn dis

5. ko b ơi. mình k đào ngọc. cắm chơi thôi

6. ngày cắm diss bất ngờ 2 lần, đỡ thế *** nào dc, vkl game

7. vẫn diss suốt 4 con máy chính, dạo này nó lắm bệnh lắm. 2 ngày nay đang chưa thấy diss mà máy chính rs 24h ko rơi tí zen nào, trừ sạch zen nv luôn.... chuyển sang máy khác cũng thế. nhắn tin ad chỉ xem ko thấy nói gì luôn

8. giống mình, nt chỉ xem ko nói gì. có 1 lần bảo do mạng nhà mình, mình thay luôn mạng mới, kết quả đê mờ, vẫn bị. =))=))*-:)*-:)

9. cài máy ảo đi rồi logg acc sang máy ảo đảm bảo sẽ ko bị nữa. tôi trước ko bị đâu mới gần đây thì thấy diss suốt, hôm thì 2 con hôm thì 4 con. có đợt 2-3 ngày ko sao tưởng ngon rồi mà xong lại bị tiếp @@. nhưng chỉ 4 con máy chính bị, acc trên máy ảo thì ko sao. tôi 2 máy, nhiều acc nên thôi cứ kệ 4 acc sống chung vs lũ vậy. cũng hy vọng ông ad sớm giải quyết đc việc này hoặc tất cả sẽ ok ở bản ss15 cho ae đỡ khổ. nhiều khi bật màn hình thấy diss sạch vào thấy ng khác đứng bãi cũng điên phết ^^

10. điên là cái chắc.lại còn máy chạy ko có acc cắm chứ. cài máy ảo thế nào vậy ông.

11. VMware Workstation nhé. cũng phức tạp lắm. cài phần mềm đó crack xong down win7.ios về cài. nên mang máy ra thợ nó cài cho. định tìm cho og cái link.. mà cái tôi down ngày xưa đâu mất rồi ấy, cái khác thì ko dám test sợ virus lắm.

vodanhho1234 thích bài này.
  12. thế bó côn.tôi ngu món máy tính . k bt cài mấy món đấy

13. Disconect theo IP và mang tính thời điểm, hi vọng 1 time sẽ hết, cài lại win và game khả năng đc. Cài máy ảo thì máy phải ổn chút và nhiều ram.

gjahao thích bài này.
  14. HaMomCho

HaMomCho Tân Thủ

vẫn bình thường ko có vấn đề gì

15. win mới cài lại. game cũng tải lại mấy lần rồi b. hôm fan bảo do mạng, mình cũng thay mạng khác mới luôn rồi. vẫn bị.còn do máy tính thì ko phải rồi, máy chạy rất ổn định.

16. 1 số ít ae bị thôi bạn. chỗ mình có 3 ae chơi, thì có 1m mình bị

17. diss máu lờ gì mà diss lắm thế ko bt, cụ tổ nó.

daulaube thích bài này.
  18. ổn dc vài hôm, lại diss sml.

19. nt zalo thì câm như hến.

20. cắm skill team 5 sang dậy thấy 2 team.1-3.1-2 VL thật

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi