Cần tư vấn case chơi mu

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Chuagame, 4/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tất nhiên là 4xxx rồi.
    Cơ chế của Ryzen vs Intel khác nhau.
    Intel cắm 50 acc cũng chỉ 1x 2x%
    Nhưng Ryzen cắm có 30 acc là đã lên 5x-6x% rồi.

Chuagame thích bài này.
  2. là sự thật nhá , ko tin mua về ráp chạy xem sao . lag là do map quá nhiều nhân vật + quái đông + hiệu ứng . i7 8700 + rx570 là thừa cân map arena

3. ra cửa hàng nào bầy sẵn con case i7 8700k hoặc i9 9900k . bảo tải game cho tét arena xem xong muốn bê về luôn

Chuagame thích bài này.
  4. Tôi đang chơi còn này hay cày ở máp ruộng bá luôn
    Chứ arena muỗi

Chuagamenghiahy đã thích.
  5. Ừ, xong bạn bảo họ ráp cho con như mình bảo, rồi cũng test 2 con với nhau xem có khác gì không ?
    Bạn so sánh i7 8700 với con đời Tống đời Kim nhà bạn thì chả muốn bê về thì sao :))

6. :)) đấy tôi cũng chỉ tư vấn cho chủ thớt thôi đó mà . trả là hum bữa có dịp đi mua con ssd tại anphatcomputer thấy có 1 cây i7 8700 xài vga 1060 6g . bảo thử thì họ cho liền tải mu thì thử thôi . nhân viên nó coi bảo game khủng còn cân dc ultra seting thì game cổ thì ăn thua gì kkk mà công nhận arena cả đống đầu map mà chạy như norencia chốn ko người =))

Chú Gà Con thích bài này.
  7. Bác nói thế nào chứ sao tôi thấy một số ae livestream hoặc quay video đi arena thấy mượt lắm mà.

8. Vãi nhái vậy cơ ak. Case bạn thử đó bao nhiêu tiền vậy?

9. tui ko để ý ... thấy dựng đó thì test thử thôi . nhân viên nó cho mà

10. Cứ làm con công nông cày cho nát ruộng k hỏng máy kk

11. dotuong

dotuong Cư Dân

Nhiều anh em MU vẫn bị chăn mua chip SX 200x thế nhỉ? Cắm MU nên mua chip đời mới cho nhẹ điện mà khỏe.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi