8 về game Cần tìm chủ nhân thực sự dw sieuchuoi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 1/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh nói em mới nhớ ra, sieuchuoi chuẩn là bị Block vì lừa đảo hay hack gì đó...

Xưa có lần lên bảng phong thần xem thấy. :)

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Nói chuẩn không đấy! SC không xuất hiện vì không phải có trong bẳng "Phong Thần" đâu nhé!

viplad thích bài này.
  3. A.e hãy để 1 tượng đài MUHN yên nghỉ đi nào :D

4. Hi hi hi. Em sẽ cố gắng nhất có thể, thứ 7 em sẽ chủ động gọi cho anh. chuẩn bị neptune nhé anh ;;)

Thanh Nghịviplad đã thích.
  5. Thanh Nghị

Thôi coi như xong! Topic đã có lâu rồi mà vẫn bặt vô âm tín là dư làm sao >_<

6. Chủ acc siêu chuối đầu tiên thì mình không rõ là ai và ở đâu, nhưng chủ acc siêu chuối MU 1.0 tên thật là Vũ thuộc dân 7x, ông ý lấy vợ gần nhà mình ( kim chung-đông anh-hà nội), làm chủ quán nét 1 thời nhưng cũng giải thể được gần 2 năm nay rồi, (tên nv là sieuchuoi và tên acc cũng là sieuchuoi). mình thì chơi từ thời MU 97 nhớ hồi đó cày rs thì thật sự rất vất vả mình chơi ở quán có sever riêng mà cắm chuột gần như 24/24 cũng phải 2 ngày mới rs dc( nếu mình nhớ ko nhầm), nhưng được cái hồi đó dup đồ thì quá dễ :)) tuy vẫn rất thích chơi MU nhưng đến năm 2k lẻ 5 thì mình chuyển sang chơi võ lâm truyền kỳ nên cũng bỏ luôn MU, chết nói lan man quá. để tiếp tục nói về a Vũ chủ acc sieuchuoi thì nguyên quán quê chị 2 năm tấn, ở chỗ mình có KCN Thăng Long từ năm 2k và khả năng ông anh này lên đây để làm ăn nên quen được cô bé sn 85 và năm 2k lẻ 7 anh chị này kết hôn. cuối 2007 thì a Vũ bắt đầu mở quán net nhưng dạo đó mình vẫn chưa qua đó chơi vì ở nhà có máy, mãi đến năm 2 lẻ 9 trong 1 đợt công thành chiến mình rủ anh em trong bang qua chỗ mình chơi và thuê máy ở quán a Vũ thì mới biết dc chủ acc sieuchuoi chính là anh ta :D. từ lúc đó mình thường qua quán của a ý chơi, ở nhà mình thì cắm chuột cày VLTK còn ra quán net để cày MU :)) mang tiếng là cày lại MU nhưng ra quán em toàn cầm acc sieuchuoi ôm cột ở map vip để cày chaos vs blue lý do em hay cầm acc sieuchuoi cày đồ là do a Vũ còn 1 em DL nữa, mà DL cày tiền thì thật là bá đạo hack speed max 20k chạy từ đầu map đến cuối map rồi quay ngược lại mới nhặt đồ bác nào chơi từ hồi đó thì chắc quá rõ. hình như sang năm 2010 MU bắt đầu ra bản ss3 và lúc đó vẫn chạy song song cả 1.0 và ss3 thì a Vũ bắt đầu chuyển qua ss3 luôn và hồi đó thì em lại bỏ cả VLTK và MU em chơi kiếm thế, nhưng đến khoảng tháng 8 năm ngoái thì e cũng chia tay vs kiếm thế luôn và dạo này không chơi game nên thấy buồn buồn định quay lại chơi MU và đang dạo quanh diễn đàn thì thấy TP này nên e vô cung cấp ít thông tin về chủ sieuchuoi. à quên khoảng cuối năm 2010 hay đầu năm 2011 ji đó thì thấy sieuchuoi quay sang chơi võ lâm truyền kỳ miễn phí nhé :D và a ý bắt đầu chia tay MU từ khi nào thì e ko dc rõ nhưng nghe phong phanh là ông ý bán acc sieuchuoi cho ae nào đó ở Bắc Ninh, các bác cần chi tiết hơn thì khi nào e tìm cách liên lạc hỏi cụ thể ông ý xem thế nào( vừa trước tết ae gặp nhau trong quán ăn sáng nhưng quên ko hỏi thăm tình hình gêm ghiếc thế nào :(

Thanh Nghị thích bài này.
  7. Thanh Nghị

Thế mà không hỏi ^_^

8. Ai yêu SC thì cứ từ từ đợi bán fan đi :">

9. Chủ SC đầu tiên tên thật là nguyễn văn hoàng sn 80 ở Yên mỹ hưng yên , hồi đó hay bỏ học lên đấy chơi thấy han càm SC đúng atlan đánh rồng , minh xem thich quá mà không có tiền nhiều lập chơi , có đc 5 nghìn lên chơi đc 2h 30p lại ngồi xem
    và nếu ai chơi hồi đó bản 97 thì sẽ biêt thêm tên nhân vật MeoNha nũa , đố ai biêt MeoNha một thời sat cánh cùng SC Và QuyKiemSau chủng tộc ji :))

10. 0oPUMAo0

0oPUMAo0 Cư Dân

2 con v nay thay lang thang o k3 suot....tim la thay

11. Liệu Có Phải Lên Trâu Quỳ Không Vậy . Viết Tóm Tắt Thôi . Không Chữ Lọ Lọ Sọ Chứ Kia Đây

12. Nhu lam ban tuong trinh

13. SieuChuoi một huyền thoại mà ai cũng phải nhớ tới
    mong mu HaNoi ae ta sẽ mãi như vậy trong lòng các gamethu

14. H0CHIMINH

H0CHIMINH Guest

Sieuchuoi langtu87...thời 97 chơi vui thật ...............song rồi sang 1.0 cũng vui...rồi ss3 rồi sát nhập anh em chán nản :) thật ra chơi MU vẫn thích buôn bán như 1.0 đơn vị quy ra kiếm rồng...khủng thì ko tính ra poind dư mà tính về hack ngu hay hack khôn =))

15. k3 6-5 gan cong k3 hom nao cha gap quẩy 1 mình

16. Thanh Nghị

Em nó đây này!

Sắp onl lại rồi nhá cộng đồng ơi @@

17. cái gì cũ quá thì bỏ nó đi
    SC mà ol đến giờ này liệu có nhiều người nhắc đến ntn ko

18. Nghj gìa lấy ảnh ở đâu ra thế này

19. Thanh Nghị

Hình này là hồi Suol Nghitm bị sịt lô Skill #:-s anh cầm SC kéo mà!
    Kéo cả cặp Nghitm và ElfXinh luôn :">

20. Bức ảnh từ thời hồng hoang, khai sơn lập địa của anh Nghị

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi