Cần đổi Super Wings 3 FULL +15 và đồ SOCKET 5 cực khủng !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh đổi đồ DK cho bằng anh bằng em thôi, chứ chưa chắc anh đã chơi DK. Để cho đẹp acc, tập trung đánh TT thôi, chơi nhiều NV2k cuối cùng không NV nào ra hồn.

2. đổi làm gì ông bạn, công sức cầy lên chơi cho vui,ham hố gì mấy cái trò lên mây xuống nhục này :))

3. Tôi tập trung cày 1 con thôi, 1 acc 2 nhân vật 2k rồi không tập trung cày con nào ra hồn.
    Với lại chơi vui là chính thôi, 1 con ngày rs 1 lần nhàn hơn 3 con.
    Lắm luc tiếp khách về, mệt rũ người vẫn phải cố cày rs để giữ top, nản lắm.
    Trước thì còn đặt Auto lever được, giờ có đặt được đâu. Mà tôi thì không bán acc hoặc nhờ ai cày bao h (nếu nghỉ Game thì để acc làm kỷ niệm thôi ông ạ).

4. Vì tình yêu Elf mong AMD đôi lô đồ số 3 của Efl bằng: char suol oacoac 215x 20k point dư 20k VC + char MauNong 20k point dư 13k point vc
    AMD cho y kiến giúp nhá

5. tôi thấy rs qua ngày cũng nhanh mà làm gì khó khăn đâu,tôi thấy đổi thế này chẳng đáng dc bao nhiêu đâu. tôi thì khác acc toàn anh em cầm nên MU giờ có cũng như ko. chỉ rảnh vào diễn đàn nc với a em cho vui thôi

6. Tôi thì gần như không nhờ anh em cày hộ bao giờ. Tôi thích tự cày, nhìn acc là thấy thành quả và công sức của mình.

7. Bác Fan xem acc tritai Charr YeuGaiQue rs 215x 26k poild du 20k poild VC 400sk đổi lấy 1 sét Đồ.Nhưng acc này đang trong thời gian bảo lãnh acc<đến tháng 2/2013>.Và trong acc còn rất nhiều đồ có giá trị khác.Bác xem xét hộ em huỷ Bảo Lãnh acc trước thời hạn để e chuyển đồ đi.Rất mong bác xem xét và tạo điều kiện cho em .Em xin chân thành cám ơn bác

8. up cho cái an ủi(chắc ko đc :D)

9. Có lẽ bác Fan bỏ rơi Topick này rồi.

10. Ngày cuối rùi adm xem thế nào cho nốt mấy anh em có nhu cầu muốn đổi toại nguyện thôi

11. lên đê .

12. Up lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Trích dẫn Từ moi_choi Xem Bài gửi
    ADMIN xem giúp cặp HIENCUONG+ELITE có đổi được lô số 3 không?
    HIENCUONG 215x, 20k P dư, 20k P VC
    Elite 215x, hơn 10k P dư, 20k PVC, 22x SK

đôi của bạn đổi được như sau :
    Nếu lấy đồ của DK chỉ được level 1
    Nếu lấy đồ của chúng khác sẽ được level 15

Bác Fan xem, nhân vật Elite đổi SK là thành hơn 12k dư (nếu bác OK em đổi luôn), có được bộ đồ DK+13 hay 15 không? Thanks!
    Tb: Thương lượng với bác Fan rắn quá.

13. Không rắn không phải ADMIN ^^ upppppppppppp cũng mong ADMIN chấp thuận cho bạn moi_choi 2 acc 2k 20k VC + kha khá point dư cũng là 1 acc ngon bổ

14. Upppppppppppppp lên nào

15. Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

16. Nhắn tin đổi tiếp phát nửa lấy lô số 4 rồi kìa fan ơi.cho em nó toại nguyện k smai lại hết hạn nào :">

17. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Em chỉ đợi 1 chữ Oke của Fan thôi :">

18. Bác Fan đã xuất hiện, bác OK phát cho em mừng nào. Thanks!

19. ok rồi ấy chứ em.xong lại đang suy nghĩ lại :((.anh đổi đúng luật mà :((

20. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

E đang cắm PO mà acc cứ bị bay liệu có sao hem a :-ss

Bác Fan đề ra thế ae làm đúng sao khô cho đổi :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi