Chú ý Chung tay đóng góp Game!

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 22/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đc thế thỳ còn gì = nhỉ ;))

2. Mình nghĩ có lẽ cũng đến lúc cần 1 mu non rs

3. LãngQuênQK

LãngQuênQK Guest

Làm cho tốt game MU này đi đã, rồi những game khác lại tính sau, anh em chơi Mu không ít, nhưng anh em chơi vì niềm đam mê, còn có nhiều anh em chưa ưng thuận thì cứ làm cho tốt rồi hãy bàn game khác sau

4. Nữ Tặc

Nữ Tặc Guest

Hihi CỬU ÂM CHÂN KINH ^^! .

5. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

Game này là do Admin nhờ anh em nghĩ ra chỉ với nhu cầu cho anh em giải trí giảm stress chứ không phải là 1 sever tách ra ! đọc, hiểu cho kĩ toppic này đang nói về vấn đề gì rồi nói !

6. Inostop1234

Inostop1234 Chiến Binh

Theo em ngi thi game hien gio qua nhieu dam gia cung vuot cau gio phai tim gia mot game ma phai vua nhe lai con giai chi khong nang cay cuoc thi hoi kho theo em cu mot game khung nhu con duong to lua cha han ngay choi 5 tieng ngoai 5 tieng khong duoc kinh ngiem la hay

7. Gì mà bức xúc thế. ý của cậu ta quá chuẩn ấy chứ. ADM đã xử lý ngon lành cái SS6 này đâu còn đầy lỗi, anh em thì vào chửi ADM và BQT liên tục ( điển hình là tôi) mà có giải quyết được cho anh em đâu. Hết nhắn tin qua đt đến yahoo rồi diễn đàn mà chỉ là chờ đợi. Còn rất nhiều ngừoi chơi ss6 bị ức chế mà ADM đi mở mấy cái game mới để làm gì. Lo cho tốt cái ss6 đi rồi nói gì thì nói làm gì thì làm. Không nghe thấy mọi người kêu ADM là đem con bỏ chợ à?

8. Niềm đam mê Mu hahah vừa làm cái acc rồi kekeke

9. kasjno226

kasjno226 Tân Thủ

Up cho phỏm:)>- rồi ca rô

10. ủng hộ chủ này đúng đấy cái gì làm anh em ta phải suy ngầm nhưng phải mang cái tên Cở Tướng thuộc game MUHN . hay cờ vua thuộc game MUHN .v..v..

11. CuTri

CuTri Guest

Đánh Bài Là Hay Nhất Nhưng mà ngồi nhìn bài nhau hết! hehe

12. Liptin

Liptin Cư Dân

Theo tôi trước hết là tổ chức tốt GameMUHN trước sau đó có thể mở thêm đánh tá lả ( Như ZingPlay) để giải trí: Vốn để chơi có thể là chơi bằng chaos, Blu hoặc là bạc hay zen ( ADM cứ khuyến mãi tân thủ =300-500bacj hoăc...) để mọi người tranh tài, và làm giàu.( tân thu có cơ hội kiếm zen, blu, chao... ^^) Adm có thể thu % phí của người thắng... Được thế chắc là vui cả làng.^^!

13. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

Những thể loại game hiện nay được ưa chuộng thì webgame là nhiều bởi vì không phải dowload , cài đặt , nhiều game không cần phải cấu hình cao , đơn giản chỉ cần một trình duyệt web như Firefox hoặc Chrome là có thể chơi game được . Những ngày vừa qua mình đã thử tìm và thấy một số webgame rất thú vị , chơi rất đơn giản nhưng hệ thống nhiệm vụ phong phú , chủ yếu những game này đều AFK được (tự động train như kiểu auto võ lâm ấy) . Và đây là ví dụ một game mình vừa thử
    [video=youtube_share;HlmW92lwQU0]http://youtu.be/HlmW92lwQU0[/video]​

14. Anh em đừng nghĩ vậy .. google. mới trao cho 1 cao thủ người thụy điển phá đựoc ADM cấp cao nhất đấy..... nên chổm có nhiều lỗ hổng vì thế theo mình... làm sao nó nhẹ chuơng trình cũng như web làm sao cho anh em vào ổn định với tính năng của MUHN chúng ta .

15. đang cố làm giàu cho game đây hehe :))

16. Game MU ban 1.0 Tui chơi có cả các HOT Girl nữa giờ đây thì ko còn ai cả. Hầu như chỉ toàn la nam giới. Hỏi 1 câu đó là vì sao?
    Các pro chơi đã lâu chắc chắn cũng thích có 1 em để chém gió và bản thân tôi cũng vậy. Theo em ADM nên tìm ra lí do ở chỗ này đẻ cân bằng giới trong game như vậy cũng sẽ có nhiều người chơi hơn. Anh hùng sao qua ải mĩ nhân. Khi có tí "Mái" rùi em cá với các pro MU sẽ phát triển ko ngừng vươn xa.
    Ai có cùng quan điểm xin cho em 1 test

Game MU ban 1.0 Tui chơi có cả các HOT Girl nữa giờ đây thì ko còn ai cả. Hầu như chỉ toàn la nam giới. Hỏi 1 câu đó là vì sao?
    Các pro chơi đã lâu chắc chắn cũng thích có 1 em để chém gió và bản thân tôi cũng vậy. Theo em ADM nên tìm ra lí do ở chỗ này đẻ cân bằng giới trong game như vậy cũng sẽ có nhiều người chơi hơn. Anh hùng sao qua ải mĩ nhân. Khi có tí "Mái" rùi em cá với các pro MU sẽ phát triển ko ngừng vươn xa.
    Ai có cùng quan điểm xin cho em 1 test

17. vinh90xxx

vinh90xxx Chiến Binh

Em bi an chom do ma gui đ den ADM va anh Long nho sem ho ma mai ko lay dc do cahnh that

18. Mình thấy nên phát triển game đánh cờ các loại để mọi người vừa cắm mu vừa giải trí.

19. kunyeuem

kunyeuem Cư Dân

Mu cũng đã là game giai trí rồi sao cần phải thêm game khác lên web cho nặng thêm nữa ở quán net thỳ chả nói làm gì , còn chơi ở nhà mạng yếu chắc bỏ luôn vào giễn đàn mất :(( theo em AD làm mấy bài nhạc. khi vào vùa được nghe nhạc vừa chém gió :)) thêm tý tin tức trong giễn đàn thỳ càng tôt ? hyhy

20. Thật là buồn ngủ >:)>:)>:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi