Chú ý Chung tay đóng góp Game!

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 22/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lặng Im

Lặng Im <b>—»I'll Protect You«—</b>

NTVV bên me.zing thì vứt đâu đây +_+

2. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

tất nhiên cái gì cũng có mặt trái vả mặt phải của nó còn ý kiến của mìnhlaf nếu mở thì phải tận tâm tận lực chứ không lên bỏ con giữa chợ làm như thế thì sẽ mất uy đi và người khác họ nói cho. Mong mọi người xem xét

3. hailuabmt1602

hailuabmt1602 Tân Thủ

Ai la hachker mu vietlong giúp mình chút được không có gì pmm yahoo boyvipnhatlangkrb

4. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

đi chỗ khác nhé không lên hại ngưởi hại đời lên sống theo cái mà có

5. ADM phát triển mấy game fash cũng được đấy! tụi trẻ con nít nhít 4-5 tuổi bây h suốt ngày chơi game fash, không tính cả trẻ to cũng chơi. ;))

6. Gop ý cho game

Gunz đi
    TTH tiep tuc phát triển Gunz đi
    cái này bay nhào lộn hay quá!

7. CuTri

CuTri Guest

Theo tôi hiện nay game online thu hút mọi đối tượng là game online web, như hiện nay tôi chơi tam quốc online thấy rất thú vi và nhẹ nhàng. Game web là một hướng đi theo tôi là đúng đắn bởi mang đúng ý nghĩa giải trí và nhẹ nhàng ( nhẹ nhàng ở đây là thời gian thôi nhé) còn muốn khủng thì cũng phải đầu tư tương đối đó.

8. Teo Toi Mở Lại sever 1.0 như ngày xưa

9. Nếu BQT và ADM có thể xem xét thì mình có ý kiến nên tạo ra một loại chò trơi đơn giản dễ chơi đăng nhập bằng account của MU chẵng hạn tham gia chơi có thể nạp thẻ và bạn nào chơi tốt sẽ có phần thưởng như bạc hay là zen chao, blue hay đồ đạc cho nhân vật MU cũng được những phần thưởng sẽ được chuyển đến acc tham gia chơi đạt được giải, như thế anh em tham gia sẽ có nhiệt huyết :
    Thể loại thì sẽ do ADM và BQT quyết định và đưa ra sao cho phù hợp với tiêu chí.

10. Mình Thấy Trò Chơi Cờ Tướng Cờ Karo Đánh Phỏm Đánh Bạc 0nline Vs nhau được đấy

11. kendi.tran

kendi.tran Hiệp Sĩ

Nên là chơi tá lả ăn bạc đấy :))

12. VIP Chém Gió

VIP Chém Gió Chiến Binh

Mình có một ý kiến nho nhỏ như thế này : cho dù gamethuVN có phát hành game gì đi chăng nữa nhưng nếu có 1 thể loại game nào đó mà tiền ảo trong game mà có thể được nhà phát hành game quy đổi ra VNĐ .Thì đảm bảo game sẽ không bao giờ thiếu người chơi +_+

13. theo em. nhắc tới gamethu vn là nhăc tới MUHN. adm ko cần phải tốn công làm game khác. cứ phát huy hết game MU đã !

14. Giá có Game MU ở WebGame của GameThuVN thì cũng hay nhỉ(có bạn chơi không cần time download mà)
    Cùng chung tay xây dựng MUHN ngày càng vững mạnh nào

15. mocsat

mocsat Tân Thủ

Adm ơi sao em không gửi được blue và chao vào ngân hàng nhỉ? em đã gửi lại như thông báo mà vẫn không được. làm sao bây giờ em không thể reset được

16. CHơi IWIN Đánh bài onlai gamethu nên cho mở game đó dùng thẻ nạp bạc để nạp win chơi. Đánh phỏm tiến lên ... ba cây vv..vv rất hay mà bổ ích

17. 1 GAME ĐỐI KHÁNG HOT
    mang tên : MUPK
    thông tin game
    trò chơi được chia làm 3 phần
    phần 1:
    khi vào trò chơi mỗi người sẽ được chọn 1 trong 7 nhân vật ( Soul , Dk , Ef, DL , Mg , Sum , QB )
    mỗi nhân vật này sẽ có 1 số poin quy định ví duk như 32k poin
    và có thể cộng theo cách của mỗi người , đồ đạc ở phần 1 này sẽ là đồ từ RX trở xuống Vũ khí từ Kr trở xuống và w2 ( tất cả đều nv3 50sk điẻm sk cũng do người chơi cộng ) đồ đều full 13
    sau khi bạn win 5 trận bạn sẽ sang vòng 2
    Phần 2:
    nhân vật của bạn được nhận thêm tổng là 64k poin + 100 sk đồ đạc từ Quyền năng trở xuống và có w3 +15 luck
    cũng như phần 1 sau khi win 5 trận bạn sẽ được vào vòng 3 đấu với các đối thủ đã win như bạn
    Phần 3:
    số poin nhận thêm là 120k + 200sk + sw3 15 luck đồ cuối vũ khí cuối ( có thêm thú hỗ trợ như SHk SPT STC )

- nếu giải trí có thể chơi miễn phí
    -nếu có phí khi tham gia bạn sẽ mất 100 bạc 1 lần
    ADM thu 10% còn 90% coi như là đặt cược
    win vòng 1 ban thu của 5 nhân vật kia la 90x5 = 450 bạc
    win vòng 2 và 3 tương tự như vậy
    tuy nhiên đây chỉ là ý kiến của mình có thẻ điều chỉnh cho phù hợp
    ---------------------------------The end -----------------------

mình nói thì có vẻ hay đấy cái chính là liệu có thể làm được game ntn không thôi

18. Chợt nhớ ra cái này
    Làm 1 vài sever Counter-Strike Cho anh em luyện tay sau khi cày cuốc đi
    Em vẫn chơi hàng ngày vì cái này là đam mê và kỷ niệm rồi :D
    Từ cái Hồi Háp Lai =)) lớn lên rồi quen gọi là CS chơi online nên gắn liền với ký ức rồi

19. goblinangel

goblinangel Tân Thủ

Có bạn nào Vote 1 vé cho Mu non reset ko? và một số trải nghiệm mới mẻ cho Mu bằng cách thay đổi cách sử dụng skill, và skill ra skill, dmg chay ra dmg chay ^^. tức là tất cả skill đều delay, hoặc là giới hạn bởi mana, hoặc mix cả hai( điều này có thể chỉnh sửa trong sever).. bạn nào từng biết DotA thì hiểu. mình nghĩ nó phá vỡ lố chơi truyền thống Mu xưa nay, nhưng có thể là 1 trải nghiệm mới mẻ? ^^

20. xXG9Xx

xXG9Xx Chiến Binh

Theo mình thì làm thêm Game: Hiệp Khách Giang Hồ ( yulgang ), Cabal , 1 số game này nhiều người thích mà các NPH đã đóng cửa mất. GameThuVN đã ra đời được 8 năm chắc cũng nhiều người chơi!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi