Chúng ta cần một admin và các mod biết suy nghĩ là lắng nghe

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dechiu, 3/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ơ em nghỉ rồi mà bác ko tin ah ;))

2. Master

Master Thần King

Tôi không thể kiểm tra được ai là người cầm char tại thời điểm bị tố cáo, do đó nguyên tắc xử lý là block nhân vật chứ không block người cầm nhân vật, có mấy ai chịu nhận là tôi cầm char ATK đâu. Nếu tôi nhân nhượng 1 trường hợp, lấy cái gì để đảm bảo sẽ không có trường hợp thứ hai như thế?

Còn về việc pm Admin thì tôi sẽ pm khi cần thiết, Admin có giải quyết ko lại là việc khác. Không giao quyền thả Block cho CTV là có lý do riêng của Admin, không trách được.

3. NhungTrang

NhungTrang Chiến Binh

có lần mình nghe một ai đó nói là số dt + yahoo của admin từ chối tất cả số đt ngoài list.nói chung ông nói cũng đúng.nhưng cũng sai .nếu bây giờ ai gọi admin cũng nghe thì chắc nghe dt ko xuể.ko nghiêng về admin.nói chung mình gặp nó ngoài đời thì chắc tan xác.oánh cho vở mẹt.cái tội MU càng ngày càng cùi.

4. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Đúng thế Admin rất ít khi trả lời anh em. Mà có trả lời toàn chém gió thôi. =))

5. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

Câu này nghe được nhất Ở topic này :D

6. Love Nhi

Love Nhi <font color=green>GamethuVN</font> Người Kiểm Duyệt

1. Quản lý account có chức năng nhắn tin cho admin, đó là cổng giao tiếp nhanh, an toàn, và chính xác nhất. Bên cạnh đó diễn đàn còn có box "Hỏi/Đáp" nhưng rất ít khi được dùng đến, điều đó cho thấy các admin đã đáp ứng nhu cầu trao đổi, tiếp thu ý kiến của thành viên qua Qla hiệu quả như thế nào. Ông không thể bắt một người online cả ngày và trả lời hàng trăm tin nhắn thiếu tính xác minh từ người khác, và cần biết rằng quản lý MU online không phải công việc chính của admin Fan, việc của anh ta là chăm sóc cho gia đình mình!

2. Hoazon hoàn thành công việc ra sao tôi miễn bình luận, tuy nhiên tùy theo tình hình mà BQT có thể bổ sung nhân sự để công việc hoàn thành được nhanh hơn.

3. Block acc và thả một acc bị block là chức năng phức tạp, không hề đơn giản, nếu thực hiện lệnh chồng chéo có thể gây lỗi; chưa kể admin Fan là người duy nhất có thể kiểm tra chính xác nhất để quyết định một nhân vật là có tội hay không. Vì thế việc phân quyền hạn như hiện nay là hoàn toàn đúng.

4. Không biết thì đăng bài yêu cầu trả lời tại box Hỏi/Đáp chứ không phải suy diễn kiểu này "ĐẾN ĐÂY TA LẠ THẤY CÁI GIỞ ẸC CỦA CƯỜNG MẶT RỖ HAY CÒN GỌI LÀ ADMIN. ĐÃ CHO HỌ CÁI QUYỀN BLOCK THÀNH VIÊN KHÁC LẠI KO CHO HỌ QUYỀN THẢ THÀNH VIÊN KHÁC. KHÁC GÌ BẢO ÔNG TỰ LÀM VÀ THẢ CHO XONG." và "chúng ta cần một admin khác chứ không phải như bây giờ "?

Ông học rộng tài cao quá, chắc ông làm admin thì hợp?

Cảnh cáo 3 thẻ vì hành vi xuyên tạc cá nhân khác.

7. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

Đấy đấy khổ chưa tí tí lại ăn thẻ ngay.Men góp ý giúp MU đi lên mà cũng bị chém thế đấy,từ sau đừng góp ý như thế nha:))

8. Love Nhi

Mời đọc lại bài của dechiu xem đó có phải góp ý không? Góp ý ở chỗ nào mà chưa chi bảo cái này không được, cái kia không đúng, rồi đòi admin khác? Khi các thành viên khác đọc những thông tin, luận điểm sai lệch như vậy thì MU đi lên à?

Bài tôi viết trả lời ngay trước mắt kia sai chỗ nào? Duy Khánh IDOL 2 thẻ vì xuyên tạc.

9. Duy Khánh IDOL

biết ngay thể nào cũng bị ăn thẻ mà:))
    ai bảo bài của dechiu là không có ý góp ý có nhiều ấy chứ.mà thôi không nói nữa éo hiểu đc=))
    đừng có làm cho mấy cái thẻ nữa nha!(mà đc nhiều thẻ có đc thưởng gì không mà cứ cho thẻ hoài vậy hả Datbase;)))

10. Love Nhi

Nó không là gì nhưng cũng là một cách để bày tỏ quan điểm.

Đừng coi cảm xúc của mình đặt trên cảm xúc của người khác, cái ta cần ở đây là thảo luận sao cho đúng. Gặp được một bài góp ý rõ ràng, tôi chẳng quý hơn vàng hay sao?

Nhân đây nhắc Idol, topic kia ông chửi bố mẹ người ta là súc vật, ngoài đời chắc ông đã ăn nhiều hơn 2 phát chém, tôi cho ông 2 thẻ thì "không hiểu nổi" cái nỗi gì? Ai sai người đó chịu, nó sai thì tôi đã banned.

11. Duy Khánh IDOL

tôi mới hỏi bạn nhé Database ở topic kia chẳng biết nó là thằng nào,nhưng nó nói về bài viết này:http://you.4be.vn/showthread.php?t=4528 với 1 giọng thiếu tình người như thế hỏi xem ông có nghe đc ko? tôi biết noi như thế là sai nhưng vẫn phải nói:))

12. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

bít là sai mà còn cảng cổ lên cãi , cho
    Name: Nguyễn Duy Khánh( Duy Khánh IDOL- ca sĩ)
    2 thẻ nữa bác datbase ơi

Last edited: 3/12/09
  13. Duy Khánh IDOL

á à đm thằng dương nha dám xúi dục datbase cho anh ăn thẻ à láo thật=))

14. chutieu

chutieu Chiến Binh

anh dabatase ơi. Thẻ có màu gì vậy?
    Nó có giống thẻ trong bóng đá không( đỏ/vàng)
    Em tặng anh cái thẻ này nè......đẹp vô đối:))

15. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

có lẽ anh chưa đúng . Nói thật thì em rất hay onl 4rum và thấy admin cũng onl ko ít. Em biết admin onl nhưng để xem tình hình và các ý kiến của mem thế nào rồi sau đó chỉnh sửa cho hợp lí. Nếu nói như anh. Trên 4rum này có hơn 3 ngàn mem(chính xác là 3312),trong số đó sẽ có ít nhất 1 ngàn mem biết add nick yh admin, nếu ai pm mà admin cũng trả lời thì chừng nào mới hết. Như em lâu lâu admin cũng gửi nhiều thông tin vào nick của em, như vậy ko quan tâm ở chỗ nào. Anh Database nói đúng : " admin còn phải chăm sóc cho gia đình " , một người đàn ông biết chăm lo cho gia đình như vậy ta đủ hiểu admin ko phải là hạng người "tầm bậy" rồi đúng ko ? Làm chủ 1 game ko phải lúc nào cũng dễ như ai đó ngĩ,hết người này thưa, rồi đến người kia gọi,rồi kẻ nọ chửi...đủ điều. Anh nói admin ko lắng nge lời mem, vậy còn việc thuê đồ cuối, mem phản đối,cuối cùng admin cũng đồng ý. Nâng cấp 1.0 lên ss3, rồi 1.0 và ss3 lên ss4, mem cãi nhau ko đồng tình, admin cũng nge theo mem. Nói chung là em ngĩ anh nên suy ngĩ lại, admin ko trả lời người này,chưa chắc ko trả lời người khác(member). Tất nhiên nếu nói đúng hơn thì ko có mem thì cũng ko có Muhn như bây giờ, nhưng bản thân chúng ta là mem và cũng ko còn nhỏ,biết suy ngĩ hết rồi, chúng ta phải đưa ra ý kiến cho đàng hoàng, dù cho ý kiến đó ko đúng nhưng vẫn còn hơn là chửi này nọ. Mình tử tế với người ta thì tất nhiên người ta sẽ tử tế lại với mình. Em thì năm nay mới 18 tuổi,biết là ko có trải nghiệm nhiều như anh nhưng em vẫn phải nói,ko phải em dạy đời ai cả nhưng anh à, anh đừng vì 1 phút giây bức xúc mà nói nặng nhẹ người khác. Ý kiến của em đến đây em xin hết. Ai hiểu thì em vui còn ai ko hiểu thì đừng chửi. Ăn thẻ thì em ko biết đâu !

16. chutieu

chutieu Chiến Binh

Chị hay anh Amyhuyen ơi cho em hỏi với.
    Chị/anh ghi đc chữ dieuhang như nào vậy chỉ em với.

17. chịu khó tham khảo ở những topic thông báo ....

18. nuocmat.hivong

nuocmat.hivong Chiến Binh

up cho ong nay fat' noi?wa' chuan?......................................anh em vao ung ho. đê

19. Database là ông nào thế , nói oai quá nhưng mà ông chỉ nhìn 1 phía thôi , chuyện đóng góp hay ý kiến của memb cũng là vì game còn nhiều lỗi.

Thấy còn có vấn đề chưa thỏa đáng thì mới phải ý kiến còn như là mọi chuyện đã ngon lành rồi thì ai ý kiến làm gì. Đóng góp là để cho sân chơi được hoàn thiện chứ đâu phải là móc mói nhau ra đâu.

Bình tĩnh và lắng nghe đi nào :)

20. Love Nhi

Ông thì chắc nhìn nhiều phía?

Chính vì "Đóng góp là để cho sân chơi được hoàn thiện chứ đâu phải là móc mói nhau" nên cần có thái độ đúng đắn, lập luận rõ ràng chứ không phải chưa biết người, biết ta mà đã "ông chỉ nhìn 1 phía thôi".

Câu cú cắn nhau đôm đốp.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi