Thông báo Chuẩn bị nâng cấp phiên bản S15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/2/22.

1. Tặng 100 thì thọt skill quá sếp ơi
    Tặng 200 thì hợp lí hơn

2. 65 k agi mới max tốc. Rác thì poin đâu mà cộng hả bạn. cắm zen thì Khoing được mấy mua bùa tốc độ thì quá tội

Mod: Không hẳn là như vậy, chỉ tộc ELF max agi mới không mã speed. Với mức point của HN, max speed là điều nằm trong khả năng.

Last edited by a moderator: 9/2/22
  3. Biết đâu lại có speed :))

4. @InCung hóa ra vậy. Thanks ae

5. khuyên a e. Gom thật nhiều bless vào nhé. Lên ss15 Bless quan trọng lắm đó nha

LeQuyet987 thích bài này.
  6. Mới gom đc 3k liệu có đủ sống ko e kkk

7. không a. càng nhiều càng tốt a

8. Bông tai trái thì dễ ra nhưng bông tai phải khó ra. Chưa tính ngựa ma bla bla nữa 3k muỗi bỏ biển thôi a

LeQuyet987 thích bài này.
  9. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Quả này acc tốp càng phải đầu tư nhiều tiền :))

10. @Lexus750 lại đẻ ra bông tai nữa à ae? Khéo sau này còn đẻ ra kẹp tóc. Vãi. Hút máu!!!!

ngocquan14 thích bài này.
  11. Max 1600 là 400lv thường ss15 x4
    Max sk dư là 2000 vậy mình thừa 383sk dư vì k đc dồn 800 sk ss12 vào sk dư vì max sk dư
    Nên chỉ nhận đc 100 sk thường ss15 do có hơn 100sk ss12
    Đang thắc mắc là chỗ 800sk thường ss12 nếu chuyển sang ss15 nó về đâu về sk dư thì max 2000 rồi có đc tính không và có đc tính sang sk thường ss15 hay không hay mất chỉ nhận đc 100sk thường ss15

Mod: Vẫn được quy đổi sang skill 3 dư và vượt mốc 2000 point. Tuy nhiên, bạn chỉ được sử dụng tối đa 2000 point skill 3, phần còn lại chỉ để dùng đổi ring pen.

Last edited by a moderator: 9/2/22
  12. Bông Tai Potara . Hợp thể toàn class mạnh vô đối hihi

13. 800 thường sẽ thành 100 + (quy đổi theo tỉ lệ 6 tỷ exp đc 1 poin )

14. Nhưng chuyển đổi đó chỉ tính sang sk dư mà trong khi đó sk dư max rồi thì chỗ đó có được chuyển không ý
    Mình đang thắc mắc chỗ đó

15. Thế còn vấn đề đồ ex socket thì sao anh ? @fantasymc

16. Vẫn hỗ trợ HN2 ex socket đầy

17. thì 800 sk thường đó sẽ chuyển đổi 6 tỉ exp thành 1 đó

18. Fan đang nói không với cắm rác

19. 6 tỉ exp thành 1 skill3 hay 1 level master3 vậy bác?

20. + Skill dư hiện tại của S12 (gọi tắt là skill): Giữ nguyên. sử dụng max 2000 point.
    + Level Master hiện tại tự động quy đổi thành skill (đổi 6 tỉ exp Master/point)
    + Level master hiện tại cao hơn 100 sẽ được tặng 100 level Master 3 bên S15
    Mình đọc thì chỉ hiểu là skill thường chuyển đổi thành point. Còn point là master 3 hay skill 3 thì mình ko rõ vì mình chưa trải nghiệm ss15, nhưng hiểu nôm na là skill thường của chúng ta sẽ ko bị mất hay phí phạm gì nên ae cứ yên tâm !