Góp ý Chất vấn fan! Đề nghị fan đừng can thiệp quá nhiều vào game!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 18/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. *** biết nhục r
    Đã lắm phốt nhất còn thích đi bốc người khác
    *** phọt đầy mặt
    Vuốt k kịp

2. Phốt gì cu =)) đấy mà là phốt à thằng ngu =))

3. Nói thì tự hiểu đi
    Đâu phải ngu đến nỗi việc mình làm mà quên
    Nghỉ game mà vợ con đi
    Đi ôm mấy con bia ôm mãi k chán à

4. Từ đầu tới cuối anh vẫn luôn tuyên bố ko chỉ 1 lần ko thích auto, hiểu ko cu, vấn đề là admin ko chịu xử lý mạnh tay auto thì đành phải chạy theo admin, phốt cái đầu mày thằng hấp, hết cái để bóc à mà cố lấy 1 cái cho có =))

5. Thế mà phải đi thuê auto về bãi :))

6. Đọc ko hiểu tiếng việt à cu =)) Người nào đấu dc với máy? Cứ ko có auto là anh luôn ủng hộ từ trước tới giờ, nhưng đã có rồi, admin lại chẳng chịu xử lý thì anh vẫn thẳng thắn nhận thua máy thôi, đành phải chạy theo admin thôi =)) Có cái gì đâu mà phải xoắn

7. về sòng bài mà phập bóng đi rảnh hánh ghê :))

HungKen thích bài này.
  8. Có đâu mà phập bác :(
    Đầu tuần k có kèo

trangyeu thích bài này.
  9. toàn giao hữu :))

10. huequyet

huequyet Cư Dân

anh sọt mất mấy tỷ bóng rồi =))

trangyeu thích bài này.
  11. MrBen911

MrBen911 Cư Dân

thấy bác hói nói luyên thuyên tiêu nhiều tiền tỷ thực sự em ko phục, hay còn gọi là xàm.
    Vấn đề liên quan đến Auto : Bác cũng đã post vài bài thuê người viết auto trong các diễn đàn group + hack bug game mục đích cho banh game khỏi ai chơi.
    và hình như đâu đó có người nhận làm Auto thì lại chê ỏng eo giá cả quá đắt cho 1 phần mềm auto thì trong khi đó đối địch đã có auto thì lại cay cú, không biết tiêu tiền " TỶ " đâu ra ? Thấy ng ta chửi bác lươn lẹo ai dè lươn lẹo thật

tocbacvjp thích bài này.
  12. Có đọc ko cu?

13. nói về kiếm cơm thì chắc g ông ai cũng biết mở miệng ra là xạo bày đặt bùa chống pk là của những thằng kiếm cơm chiếm cái thành lâu nay ai nói j đâu người ta khảm dc đồ thì ý kiến này nọ mở mẹ 1 cái gem bảo bọn g ông chơi thôi
    nói thật 1 câu nhé mày là thằng xạo

Last edited by a moderator: 19/3/19
  14. Cái thành nó là event của game, anh chơi game đương nhiên phải tham gia event game, ko thì chơi làm cái vẹo gì, thắng event game một cách công bằng sòng phẳng chứ có phải anh đi mua thành đâu? Xàm mà cũng ngu thế?

Hài hước mấy thằng cu khóc thuê hết cái để khóc rồi phải lấy cái thắng event game ra để nói, đau cả ruột =))

15. mày anh tao thôi kệ đi nhưng chắc mày cỡ tuổi tao nào giờ cũng nễ mày lắm chứ nhưng thấy mày pos bài dd này thì hỉu con người mày thế nào rùi gen ăn tức ở ah kung
    mày thấy bên mày dc bao nhiu thằng sủa cùng mày ko
    đừng wa ít kỷ mày ơi
    mày thấy đời nào tao vô dd ko
    mày nói người ta ngu uh thì ngu đi mày khôn nên mới pos bài dd vớ vẫn này nè:!!:!!:!!

16. cái thể loại lên khóc lóc thắng event game là đủ hiểu tư cách khóc thuê rồi, khóc tiếp đi

17. nói mày bờm thì mày giận chứ cái dí mẹ nhà may thằng gen an tức ở b-)b-)b-)bố mày còn chưa o cái g datcang nữa cũng và chả có liên minh nao liên quan dến datcang mà mày lên nói khóc thuê ngu mà còn nguy hiểm nữa ah ku
    hãy nhìn chữ ký anh bên dưới mà sống nhé kung:)):)):)):))

18. kaka :))

19. dm thàng hói rẻ rách mày biết ae nhà mày sắp mất cundun mày khóc lóc cái cục cút , dến lúc nguoi ta lên ngôi mày lại bảo bỏ bùa pk
    dmm mày đúng là thằng trẻ con dmm có tài chò tết sang năm fan cho đâu giá tiếp bỏ 200 300m ra làm trùm , dmm đã ko có tiền còn oai , lại mày mà nghĩ cho sv ha? hay nghĩ cho bát cỏm chia chác nhà chúng mày

20. Anh chả cần nhìn cái gì hết, anh chỉ cần đọc câu đầu tiên cu phọt ra động chạm tới thành thọt là thấy cu ghen ghét khóc lóc xàm khỏi đỡ rồi, thắng thua ở cái event đâú nhau sòng phẳng công bằng thế còn khóc lóc thì hiểu cu chỉ lên đây khóc lóc xàm =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi