8 về game CHÁN: GAME H GẦN GIỐNG MU LẬU RỒI

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hanoi9.7, 11/2/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đồ này
    Đề nghị admin chú ý tới ID này, đây là kẻ chuyên dupe, hack

2. mình cũng đã tự dung cho nv mình chơi 1 cây đồ mà mình thich, cảm thấy hài lòng mặc dù đi bỏ tiền mua chắc đc 2 bộ ấy :))

tocbacvjpwebzen đã thích.
  3. Mình bỏ tiền ra hay bỏ công ra mới đc đồ nghĩa là đồ còn có giá trị. Uh thì chẳng may có giảm thì cũng là phí giải trí.
    Hàng top lắm tiền đầu tư đc khủng mà bắt nó như đồ mình thì hỏi đâu còn công bằng không.
    Ở cái mu khác có cái tặng gifcode là đồ nhiều dòng tổ bố. Lân la thằng admin lại thêm đống đồ thì giá trị éo gì nữa bán ko đc dăm ba bữa server lại off.

4. Để sắm set full gio mất cả 50k bạc chứ ít đâu, vậy nên ae cứ chơi đi.

5. KHÔNG CHƠI ĐƯỢC THÌ NGHỈ

6. Hà nghỉ mẹ đi bảo nghỉ mãi đ nghỉ

7. Do chưa bán đc acc thì nghỉ làm sao được

8. thánh lày đang bị chỉ trách nhiều này

9. Mình chơi Mu từ 2003 chưa thấy Mu nào người chơi và đông như Mu HN ae đừng bi quan

10. tóm lại thánh nào ko chơi dc thì nghỉ khỏ phải phàn nàn,
    chỉ biết là tôi chơi từ 2003, còn các mu khác sập từ thời trẻ trâu rồi
    thử bỏ 1 năm ko chơi chuyển sang mu vương quyền so sánh tóm lại ko băng muhn dc

tocbacvjp thích bài này.
  11. trc mình sưu tầm set thánh vũ 5% có 1 2 lỗ về khảm thêm 9% mà còn mất đến 2 năm.
    bạn kia mất 2 năm để DH dc mấy món đồ thì có gì đâu mà gato vs ngta hjjj.

12. :)) ai cũng biết cách để ra được đồ cơ mà cái tỉ lệ vcd đấy trước giờ làm gì có ai ra được hàng 45 luck 5sk . Phải công nhận ông kia quá đầu tư thời gian, tiền bạc.

P/S: đề nghị bác @fantasymc vào cuộc điều tra xem có lỗ hổng nào trong việc dung hợp không :)) , đồ đẹp quá ai cũng cảm thấy GATO

tocbacvjp thích bài này.
  13. MU này cũng là hàng pri mà có phải bản quyền WZ đâu nhỉ, chẳng qua thâm niên với ổn định vẫn tốt ko như các MU pri khác thôi chứ chủ top\:D/\:D/\:D/

Zenith92tocbacvjp đã thích.
  14. Fan rất buồn khi nghe câu này

15. Đồ to khoẻ thì dành cho vip, đồ cùi thì dành cho acc rác, Trung bình khá thì dành cho trung bình, khá giỏi thì dành cho khá giỏi.
    Mọi thứ âu nó là kinh tế thị trường bác ạ. có gì đâu mà chán chứ.
    Ngoài đời cũng thế thôi, thằng giầu nó đã có RollRoyce, belly, Posrche ... thằng khá giỏi thì Cx5. Crv, mes, camry .. thằng trung bình thì xe cũ các loại, còn thằng nghèo thì wave, Sirius :D

tocbacvjpVuVoiVang đã thích.
  16. Nói chung là tùy theo túi tiền của mình, chơi đc thì chơi, ko chơi đc bán hết nghỉ khỏe :))

17. chuẩn me !
    theo được cứ theo, không theo được vẫn theo để cày hoặc là nghỉ. . hết

VuVoiVang thích bài này.
  18. chơi game muốn có set đồ acc ngon cũn tầm 10tr chứ ít đâu bác... ngta qui ra tiền vnd đc... *** có cái mu lậu nào mà đồ vs acc có giá trị đến thế

19. Mình toàn dùng đồ trung bình thôi

20. hay bác nói thấm vl!!!

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi