Thông báo Chợ trung gian Bạc và Thẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 26/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dũng Uông Bí

Dũng Uông Bí Hiệp Sĩ

Gửi ADM mong giải quyết giúp e. Sau 6 tiếng bên kia xác nhận nạp thẻ nhưng e chưa nhận được tiền lên e chưa xác nhận chuyển bạc và e đã báo với adm qua sms. vậy mong ADM giải quyết hủy giao dịch và hoàn lại bạc từ kho về acc giúp e với.
    tài khoản : dungtam93
    e cám ơn.

2. người khác nạp trước rồi @@

3. trong vòng 30p đối phương ko nạp thẻ thì hủy bỏ mua bán.nếu sau 30p vẫn nạp thì đối phương cũng ko có bạc.

4. Dũng Uông Bí

Dũng Uông Bí Hiệp Sĩ

e là ng bán bạc mà. ng kia kiểu như ko nạp thẻ nhưng xác nhạn đã nạp. xong nt bảo e " bao giờ bạn gửi sjc cho tôi" e bảo chưa nhận đc tiền chưa xác nhận đc n nt 1 câu nạp rồi mà xong xong im. nếu n nạp thật thì đã làm bung bét lên kiện e rồi :D

5. thì tất nhiên là vậy.nhiều người tính nạp sau đó nghĩ lại k nạp nữa hoặc chơi trò lừa đảo.khi nào bạn nhận đc tiền thẻ thì hãy xác nhận gửi bạc

6. Dũng Uông Bí

Dũng Uông Bí Hiệp Sĩ

hủy kiểu gì hả a. e tìm chỉ có chữ xác nhận thôi. vì thag mua n vào xác nhận. có 2 trương hợp 1 là n nạp thẻ nhầm sdt 2 là n chơi quả đắng cứ xác nhận bừa xong bắt e gửi bạc mặc dù e chưa nhận đc tiền ( topic bên trên đã có ng dính rồi đó a )

7. Dũng Uông Bí

Dũng Uông Bí Hiệp Sĩ

e gét cái là nó cứ xác nhận xong để đấy e ko bán đc cho ai mà lấy thẻ. e thì hứa nạp thẻ cho ng khác họ cứ hỏi sao từ sáng đến giờ chưa nạp đc

8. Bạn click Nhận nạp sẽ hiện số điện thoại cần nạp.
    Lưu ý trong vòng 30 phút kể từ khi nhận nạp, bạn hãy nạp cho số đt đó. Sau 30 phút bạn chưa nạp xong hoặc chưa click nút Đã Nạp, hệ thống sẽ tự xóa giao dịch của bạn và không trả bạc
    Bạn click Nhận nạp sẽ hiện số điện thoại cần nạp.

9. ảo lắm...

10. dinhvanlong

dinhvanlong Hiệp Sĩ

vấn đề ở chỗ là ví dụ em dùng cái máy cục gạch để nạp tiền thì chụp ảnh kiểu gì để thông báo được lên wed cho admin biết đây, chả lẽ mỗi lần nạp thẻ xong cho bên bán bạc lại phải đi mượn cái máy ảnh ông hàng xóm chụp xong mới show hàng lên,, :D

11. TIM TRUNG GIAN

12. ADIM oi

13. @GangterMU gangter ơi cho em thật sự xin lỗi về mua bạc ở chợ ảo Tk : saoanhlo . Nhưng card vẫn trước mặt khi click vào thì hông còn ai bán card nên mới đợi đến sáng , khi đến sáng thì ngủ quên . Dậy chạy đi mua card thì về tk bị khóa , em xl~ về chuyện đấy nhưng này là lần thứ 2 thôi mà đâu phải cố ý đâu Pls .

14. hay rồi đây !

15. nhưng có vẻ anh em vẫn rất ít người rao bán sjc = thẻ ĐT trên chơ ảo nhỉ mấy lần định vào mua nhưng k có ai rao bán cả !

16. @fantasymc anh cho em hỏi là nếu giờ tk em bị khóa vì lý do không hoàn tất giao dịch thì em có thể được xin thả ra 1 lần được không , và đó là lần mà em vô tình ngủ quên thức cả đêm canh máy để sáng ra mua card về thì vào tk bị khóa , có thể nào để em được tiếp tục cùng tk của e nữa không .

17. ĐÚng đó. ý bạn này hay. miễn sao GD an toàn cho Member. chứ vài ng nghỉ game đó chỉ thiểu số. quan trọng là những ng trung thành với game mới là quan trọng

18. Cách chơi game kiếm tiền như bạn là rất hay avf rất it ng biết kiếm. là sinh viên kiếm tiền đc để ăn học là rất mừng . gia đình sẽ bớt đi phần nào. mình ủng hộ bạn. Mình nghĩ 100% GD TT ở ngoài ko vi phạm đâu. vì tiền chao thì cháo mới đc múc vào bát mà. ^^

19. Muốn Thượng thì phải cố. Hạ mãi mà ko thượng bởi vì có cố đâu mà thượng. đã cố mà ko thượng thì cũng ko cần dùng thuốc nữa. cứ chịu khó dùng hạ sách đi kaka

20. Hix 2 bài mình Trích đâu rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi