Thông báo Chợ trung gian Bạc và Thẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 26/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mấy chính sách mới trên web khá hay, như cái vụ này muốn có sic luôn = card=>> nạp thẻ truyền thống, muốn nhiều sic hơn 1 tý nhưng tốn time chờ thì mua = chính sách mới, giảm tình trạng lừa đảo. Mem sẽ có nhiều sự lựa chọn cho túi tiền của mình hơn :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

@vitanhking Cậu là SV thì chắc có thẻ ATM nhỉ, bán cho trung gian nhanh gọn luôn !

3. sao mình kích mua bạc bằng thẻ mà ko đc nhi? :((

4. Làm sao để biết số điện thoại để nạp nhỉ ADmin

5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn xác nhận nạp thẻ xong mới hiện số

6. Em có ấn vào nhận nạp rồi mà chả hiện hết số để nạp :D

7. hết thời gian chờ nó mới hiện số+cho bạn nhận nạp

h2dxrays thích bài này.
  8. Cám ơn bạn; như thế hơi lâu nhỉ :D

9. vì tính KI BO KẸT SỈ thì phải chịu chấp nhận
    nói thật từ sv thần long đến VQ các bác can thiệp quá sâu vào game làm hỏng bản chất của nó rồi

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

chúng tôi sẽ còn can thiệp sâu nữa, miễn sao cho đại đa số thành viên cảm thấy hài lòng. Tôi không kỳ vọng tất cả đều vui, được tầm 80% trở lên muốn gắn bó lâu dài là thành công

thanghv96 thích bài này.
  11. uhm dc cái lọ mất cái chai mà, chưa kể đợi đến lúc được nhận nạp bị ks :v

12. vâng và các bác đã thấy bao nhiêu % hài lòng bao nhiêu % không để ý và bao nhiêu % dừng đầu tư thậm chí bán đồ đạc đi chơi cầm chừng :))

13. mua bán bạc = thẻ ko qua TG. vs mệnh giá đa dạng, tiện lợi quá đi

14. ANH GT ƠI ỜI, CÓ 1 VẤN ĐỀ EM ĐANG RẤT THẮC MẮC, LÀ TỈ LỆ BẠC ANH PHẢI CHO CÁC TG THU VAO VÀ BÁN RA Ở 1 MƯC NHẤT ĐỊNH PHẢI KO ANH? ĐỂ TRÁNH BẠC MẤT GIÁ?

15. @GangterMU ơi vậy những đứa ấn nhận nạp mà nó ko nạp thì phải làm sao ạ

16. Sau 30' không nạp thì tin đăng về vị trí trên bảng rao thẻ dt

17. Mềnh chỉ thấy bọn hạ mãi mà ko thượng chứ chưa thấy ai thượng mãi mà ko hạ cả =))

baongoc08 thích bài này.
  18. hangnhai

hangnhai Tân Thủ

sao mình không mua được bạc bằng thẻ điện thoại nhỉ?
    khi ấn chữ nhận nạp như hướng dẫn có thấy số điện thoại hiện nên đâu ??? nó vẫn có dấu hỏi chấm như thường ??
    ai biết hướng dẫn mình chi tiết chút với ??
    Thanks all !

19. Khi bạn nhận nạp thì thường sẽ có thông báo như sau.
    Hình 1: có thời gian chờ > chờ hết thời gian bấm nhận nạp sẽ hiện như hình 2
    Hình 2: Bạn đã được quyền nhận nạp
    Nếu ko rơi vào 2 trường hợp trên > thông báo ??? tức là đã có ai đó nhanh tay hơn bạn 1 chút > dành đc quyền nhận nạp.
    Chúc bạn may mắn lần sau
    Unsas1 copy.jpg Untitled-19898py.jpg

20. @GangterMU Mong Admin xem giup trường hợp của em chiều nay em có đăng nhập tài khoản congcong24 vào mua Bạc bằng thẻ điện thoại Viettel của số 0964243911 với giá 1300 bạc em đã đọc kỹ hướng dẫn và làm theo dùng số điện thoại 0975852286 (không phải số điện thoại đk acc vì em tưởng mạng nào nap thẻ cho mạng đấy) để nạp mã thẻ. Đợi một lúc không thấy nhận được Bạc em có gọi điện qua số điện thoại bán bạc để bảo vào xác nhận nhưng chủ SDT nói chua nhận được và khi nào nhận được thì vào xác nhận. Sau đó đến tối em bị khoá tài khoản vì vi phạm gian lận trong mua bạc nạp thẻ. Mong AD xem lại giúp em số seri 75622230086 mã thẻ 27978465500** của nhà mạng Viettel. Do dùng trang quan lý tài khoản của VQ nên em không chụp lại ảnh. Mong AD xem lại cho em và chỉ cho em lỗi để rút kinh nghiệm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi