cấu hình MU nhẹ hơn thì phải !

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi TranVanDuy, 19/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lên phong thần chắc là mua bạc hack thôi vụ vừa rồi, còn thằng ku em kia gần nhà chơi cùng nó - nó cũng đoàng hoàng không thuộc loại vớ vẩn đâu :))

2. chuyên gia gắp lửa bỏ tay người kích động chiến tranh bem thần mã rồi ngồi ngư ông đắc lợi @Thông Lỗ Nhị

công việc chính buốn bán thuốc nổ khu vựa hạ long bãi cháy thi thoảng lấn sân sang cả cẩm phả móng cái >:)

3. Thuốc nổ cứ 200k.1 lạng của đệ được 8 lạng, ca làm tròn 1 cân. Đêm nay 2h qua Cầu Ka Long nhật hàng :x khi đi nhớ mang theo giấy tờ tuỳ thân, kẻo bọn TQ nó bắt được không có giấy nó ko thả đâu: D

4. em cũng kịp làm cái CMT tên Phì á Ngọc rồi rồi ( hàng lỏm bịp bọn tầu thôi ) không phải ngại >:)

5. hoá ra là vậy - thế thì phải tìm các chú phải pk nhân vật của ka đi :))

6. Ôi giời nghe tên thằng Ngọc tàu khựa cũng xoắn 8-9 phần :"> năm ngoái nó chả đốt tiền bên cửa kha^u? dân gốc tb xuống qn thách hết các đại gia rải tiền từ cầu ka long về cầu bãi cháy chưa hết cơ mà :))

7. Hỏi ngoài lề tý: Làm cách nào hiện lên thông số máy tính như mấy thím làm nhỉ :P

8. ss8 nhẹ nhõm thật đó

9. khó chơi hơn

10. chuột phải vào ngoài lề bên dưới thanh công cụ đấy. chọn task manger, hoặc tổ hợp phím alt + ctrl + delelte

Thu Muộn thích bài này.
  11. Win7 Ctrl+ Shift+ Éc

Thu Muộn thích bài này.
  12. Bác ơi, em tìm mãi bàn phím mà có nút nào tên Éc cả. Nút ấy nằm đâu thế? :-w

13. à vâng Xờ Lờ e thầy giáo là Esc ạ

Thu Muộn thích bài này.
  14. Nó hiện ra cái này, em không thấy thông số máy tính ở đâu :((

15. bản này nhẹ hơn mấy bản trước thì fai

16. Nó hiện ra cái kia rồi thì kick vào đâu để xem thông tin vậy bác :-w

17. Mình cũng thấy hon. TTrức ss6 log dc 2 ac h log 3 ac hơi giật

18. Chọn thẻ Perfor kìa, biết mày mình chạy hết bn % cpu

Xem cấu hình thì chuột phải vào biểu tượng mycomputer chuột phải chọn properties

19. Cái lảo thông lổ nhị hỏi ko thấy tl.Tl đâu đâu =.=

20. Anh thông lổ nhị ơi máy em chơi 1 acc CPU 50% 2 acc là 100% chơi ko mượt lắm a có cách nào khác phục cho CPU giảm không và chơi mượt ko máy em E5500 2.80GHZ ram 4G card onbo.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi