Thông báo Cánh Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/12/22.

1. Thời buổi này làm gì có mỡ mà húp bạn nhỉ

2. UHm thì tại có anh em bên trên kìa hỏi là Wing 4 nào cũng đổi được ah thì mình comment thôi mà. Chứ mấy ai dại gì mà đi đổi W4 omo nó phí ra :D

3. Ghê thặc. Đồ đạc giờ kinh hồn quá. Wing và đồ. Thôi chờ các pro lên hết tim bạc, huyễn quang, cố sắm sét huyết thần sk là thoả mãn rồi. Còn wing thì ko dám nhắc đến

YeuVoNgo thích bài này.
  4. 1 cái là khóa 1 cái là gd đc khác nhau mà bạn

5. lại viết dài quá :))))

6. Cánh chinh phục Hiếm . Và Lượng Nghi Hiếm . @fantasymc nên cho ae 1 dòng tím vì cánh UY Quyền . Chỉ số cao rồi lại có thêm 2 dòng tím

tungkute thích bài này.
  7. Đơn giản bỏ thêm 10k Gold vào thì có thêm dòng tím.

8. Đọc cả 2 trang mà chỉ thấy ai cũng muốn đòi hỏi quyền lợi cho mình mà chả muốn mất gì cả.
    câu nhân gian nói thật không sai: Tiền ít mà thích hít lò.n thơm.

9. Ông nói như mình giỏi lắm ý. Ông có biết gold từ đâu ra k. Và ông có biết fan k cho mua gold để đổi với nâng cấp wing k. Lúc fan thông báo là 40 50k gold lấy cánh này cánh kia. Ae họ căn họ đổi. Họ nâng đồ hết. H thêm 10k đâu ra vậy. Ví dụ con nào 55 60k gold nó cũng để 50k đổi cánh 5 10k dư đổi đồ các kiểu. H kêu thêm 10k như kiểu thêm 10k bạc

10. Còn ae nó hỏi là do cánh trc kia nó có h nó k. Hiếm còn rồi cánh gd dc các kiểu cũng k có thì ae nó ý kiến. Chứ trc k có h k có ai biết đâu mà hỏi