Thông báo Cánh Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/12/22.

1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Như anh em đã biết, cánh chinh phục X là cánh chinh phục đổi ngang từ tháng 3/2022, bản chất 2 cánh là một.
    Lần cập nhật vừa rồi đã đổi tên cánh chinh phục X thành cánh chinh phục như cũ, bổ sung thêm cánh hiếm.

Như vậy cánh master sẽ có 5 loại:
    _ Cánh Lưỡng Nghi, thiên về thủ
    _ Cánh Lương Nghi hiếm: chỉ số thủ cao hơn
    _ Cánh Chinh Phục: thiên về công
    _ Cánh Chinh Phục hiếm: chỉ số công cao hơn
    _ Cánh Uy Quyền

Cánh Master có thể đổi bằng Gold từ thông báo này : https://gamethuvn.net/?page=news&id=17604&content=Dieu_chinh_point_du

Một số điều chỉnh so với thông báo dự kiến cũ http://diendan.gamethuvn.net/threads/d-kin-diu-chnh-point-du-cht-ln-1.1079900/:
    _ Cánh Chinh Phục giảm từ 50k gold xuống 40k gold, loại bỏ dòng tím Def nguyên tố
    _ Bổ sung thêm cánh Chinh Phục Hiếm giá 50k gold
    _ Thêm lựa chọn nâng cấp wing 4 lên chinh phục hoặc lưỡng nghi
    _ Anh em có thể lựa chọn cánh Chinh Phục có dòng tím Def như dự kiến cũ, trả thêm 10k gold = 50k gold
    Mời ae xem chi tiết giá gold ở bảng dưới

wing_all.jpg z3952554825968_8519dc9e42ab5ae885334ad7a2f226fa.jpg

Last edited: 12/12/22
  2. W4 (1 dòng) + 40k gold nâng cấp lên Chinh Phục, có nhận đc Chinh Phục full dòng ko bác?
    Hay là phải sử dụng W4 (full) + gold ạ?

Uy Vũ thích bài này.
  3. @fantasymc Cánh Uy Quyền fan nâng chỉ số công thụ . và DEF ATK nguyên tố cao rồi thì Cánh CHINH phục HIẾM . phải có dòng thụ DEF nguyên tố cho ae chứ

4. Rất nhiều ae thắc mắc định nghĩa wing 4 ở đây, yêu cầu là wing full hay cứ wing4 là được, đề nghị sếp @fantasymc ghi rõ nhé.

tungkute thích bài này.
  5. wing 4 phải full nhé các bác

6. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Cho em hỏi giờ em có w4 full và 40k gold thì em đổi được cánh chinh phục loại nào các bác? nhìn đội hình cánh trên kia hoang mang quá, các bác cho em 1 cái ảnh cụ thể với

YeuVoNgo thích bài này.
  7. chắc chỉ đổi dc cánh CP k có dòng tím thôi b.
    buồn vãi

8. __KeLangDu__

Chắc được loại này thôi bác

quocvjet thích bài này.
  9. Chỉ biết ước ao :D

kingstorm thích bài này.
  10. Sử dụng cánh cấp 4 giao dịch bất kỳ ghi rõ ràng thế còn gi

dungthuy28 thích bài này.
  11. Chắc W4 full đổi được chinh phục full ae nhỉ? Còn ko full thì đổi được chinh phục tương đương đúng ko ?

12. thế thì đổi cái k full làm cái gì 40k gold đó b,

dungthuy28 thích bài này.
  13. A fan xem nào. Dòng cánh từ 40k gold trở lên toàn cánh cao cấp. Bác cập nhật thêm cánh mới tên mới. Nhưng thiết nghĩ nên để dòng tím lại cho ae. Trừ wing 4 rồi thì vp ln hiếm hay thường nó là dòng cánh cao cấp cho ae thêm dòng đó cho nó đẹp. H thêm 10k nó mang tính tiền quá bác ơi điều chỉnh chỉ số rồi còn dòng kia cũng tính tiền nữa. Mong a fan xem xét fix cho dòng cánh cao cấp kia có dòng lại đi

YeuVoNgo thích bài này.
  14. trước khi đổi thì 40k gold là dc cánh ln khóa rồi giờ thêm cả w4 +40k gold mới dc thì ai mà đổi

15. Quá tuyệt vời A Fan ơi vầy là ae cùi vẫn có cánh cùi CP đeo rùi

16. vậy theo ý ae hiểu rõ ràng ở đây là thế nào, bất kỳ có nghĩa cứ wing 4 là được kể cả wing omo ???

17. Theo mình hiểu là cánh 4 nào cũng đc không phân biệt chủng tộc. Ngoài ra ae có thể dùng cánh từ trắng đến full và lever từ 0 đến +15, đổi cánh 4 nào sẽ nhận về cánh master có lever và số dòng ex tương ứng
    Còn nhiều ae nghĩ là dùng cánh luck trắng mà đổi đc master full thì chắc là đang nằm mơ rồi, thêm W4 giảm 20k gold đấy chứ có ít đâu mà hỏi kì cục nên adm cũng k thèm trả lời vì câu hỏi quá vớ vẩn

YeuVoNgo__KeLangDu__ đã thích.
  18. __KeLangDu__

Nói vuông nghĩa là có mỡ đấy vào mà húp đòi W4 omo đòi đổi cánh Master full +15 ;))

19. Kiếm gzen đâu cần viết dài thế

20. Tôi giải thích cho mn hiểu thôi. Còn chả hiểu tôi câu gzen ở chỗ nào mà ae lại phát biểu thiếu tư duy như vậy