Thông báo VQ và BV nâng cấp SS15 ngày 12/12/2021

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 24/9/21.

1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chả có nv nào max dc speed cả :)).

2. Mong fan xoá x5 đi , kích thích ae chạy reset .

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko cần phải xoá đâu bạn, muốn lên mt4 thì phải cài map cao, mà đã map cao là phải cần point nhiều, ko rs ko trụ dc đâu

4. Nhức nách thật đã thế lai còn 65k agi mới max tốc mà mu hn theo hướng P nhiều sv hà nội lại áp dụng cái này hơi khó hiểu thế thì cho về non rs giống sv vương mệnh cho dễ sv đi theo 2 hướng mà a FAn choi nay hơi kì đã thế còn phải PT khác tộc vv :) mình thấy can thiệt cả vào quyền ae thích chơi tộc nữa

Em Về Đi thích bài này.
  5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

65K ko max dc nhá, phải có đồ phụ trợ, buff tốc từ RW mới max dc

6. admin cho xin vài hình ảnh về bảnh master ss15 đc không nhỉ

7. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Lưu ý: hòm ảo chỉ chuyển được tối đa 250 món. Anh em nào tích trữ nhiều, cần chuyển bớt sang acc khác

8. có thể cho em xin 1 vài hình ảnh về bảng master ss15 đc không ạ

9. chô nay quy đổi sao a :)

10. e góp ý là 400 a :)

11. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

+ Đồ chuyển sang S15 sẽ bị khoá giao dịch trong 1 tuần, để xử lý sự cố không quá phức tạp do trade khắp nơi !

takurou thích bài này.
  12. Đề nghị ad cho ae train lên 400lv mt 3 ở các map bình thường như ss12. Chứ lên 200 là k cầy đc. Exp k có. Muốn cầy lại xuống máp quái thuộc tính thì k cầy nổi. Chỉ lv mt 4 mới cầy từ máp quái thuộc tính trở lên.

13. Lên ss15 có thêm chủng tộc vậy adm có chính sách cho đổi tộc và drop đồ cho tộc mới không

14. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

@fantasymc bác cho hỏi làm sao biết trong hòm đồ ảo của mình có chính xác bao nhiêu món đồ ạ ?
    Chứ hòm đồ ảo của mình nhiều quá cũng khó thật nếu giới hạn 250 món đồ :(
    Mong bác xem xét fix cho chuyển hòm đồ ảo nhiều hơn xíu hoặc hiển thị số đồ đang có trong hòm đồ ảo để a em còn tính !

15. ae dùng màn hình bn inch, của tớ là 24inch thì khi vào web xem chợ ảo đc 9 món hàng ngang (kéo dài web thì đc 13 món) rồi đếm hàng dọc bao nhiêu hàng x lên là ra ^^ ngoài ra 1 acc có thêm 2 rương đồ, 1 rương cá nhân+2 rương con, 1 acc 5nv SS12, SS15 là 8nv tha hồ chứa ^^

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhiều quá vứt t ít :))

17. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

bên BV nhiều a em có khoảng 2-3k đồ thần mà làm thế thì chết bác ạ :(

hay quá =)))

18. Cho chuyển rồi. Nhưng lỗi nhiều quá:
    1/ BV ring/pen SSK để hòm đồ===>> Sv mới ko có?
    2/ Hòm đồ ảo BV ko có con Tm6 nào. SV mới hiển thị 8 con==> báo lỗi: trên hòm đồ bạn có 8 món không dc chuyển.

19. Báo Lổi : Đồ Huyết Thần, Hắc Thần, Thánh Thần. Bán trên chợ ảo và để hòm đồ nhân vật.1 Món đồ được thành 2,3 Món trên hòm đồ ảo

20. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

vẫn ko cầm được 2 món đồ sk