Các thay đổi và tính năng mới trong phiên bản S15

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi ViperMUHN, 30/9/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vào bc dv pk đc mới thích =))

2. k5 nó đại trà quá rồi bro. nên mở thêm sv mới bền vững được, cayf point dư để up ring pen thôi :))

3. còn cái này em muốn ad thêm nữa, là khi mua hay bán vật phẩn có số lượng lớn thì chỉ cần 1 cái click hiện ra ô nhập số lượng bán hoặc mua enter là xong. rất tiện lợi khi mua máu hoặc bán đá nguyên thủy số lượng

4. cái này ss15 các loại ngọc nó tự gộp vào 1 cục 50 rồi tách ra đúng số lượng mình muốn luôn,xoay DNT cũng vậy đưa cả cục 50 viên vào xoay 1 phát

xcanglongx thích bài này.
  5. Dk có ngựa ma với con hổ pantheon mạnh vl sọc gió skill mới 6 range dl chỉ mang con ngựa quèn thọt lắm bro chạy vào mắt

6. các loại ngọc trong quá trình mình farm nếu nhặt dc tự gộp vào 1 cục x50 nhé

7. Mỗi cấp master sẽ tăng 3 point thay vì 1 point như hiện tại <<< cái này là tăng mất 3 điểm mt để tăng hay 1lv mt được 3point mt vậy sếp

8. Mỗi cấp MT đc thưởng 3 poi :D
    800 MT thường = 2k4 Poi hehehee

Hoả Quyền thích bài này.
  9. 2k4 point nhưng khi tăng điểm skill sẽ trừ đúng với giá trị ghi trong game thì sao ?

VitPro thích bài này.
  10. Chắc vẫn như bên VQ
    Sẽ leo thang theo thứ tự hàng đầu 1 poi , hàng 2 2 poi và cứ thế :D

11. mình lại hiểu là cần 3 poi mới tăng dc 1 cái ý vd hàng đầu tiên bảng mt lúc trc là cần 10d=10poi nhưng thay đổi là 30poi=10 d ko biết có phải như thế ko

12. lthtcom217

lthtcom217 Tân Thủ

ae ko ủng hộ fan lên ss15 để như hiện tại là ok rồi

13. Test cho kĩ đi ae. E nghĩ fan đâu rảnh bỏ 1 đống tiền và cônv sức để up ss15 cho các sv cũ :)))

14. TimeStone

TimeStone Cư Dân

@ViperMUHN
    54. Bổ sung thêm 2 khe để vòng cổ tay mặc trên nhân vật.

15. Nâng cấp pet anh ơi, pet có 2 loại hơi xí trai

16. AFE37D19-642F-41B1-9BAF-A5FE20894799.png AFE37D19-642F-41B1-9BAF-A5FE20894799.png Ae tham khảo nhé

Sessndngayhomqua890 đã thích.
  17. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Bảng Mt cũng thay đổi mà

18. [​IMG] đồ xịn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi