Góp ý Các sai lầm đang dẫn S15 xuống vực

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nameville, 18/8/22.

1. Do admin ra lệnh giảm giá đồ hay sao mà rẻ vẫn không trôi vậy bác?

2. Do nghỉ hết ko ai mua đồ chứ sao nữa :D

chemhust01 thích bài này.
  3. Tầm này trông chờ cả vào đội dân buôn thôi bác nhỉ?
    Dân thường chơi game không nổi nữa r :D

4. Anh em hiến hết thận rồi chết hết rồi :))

5. anh em bơi hết sang ss12 thần long đi, bên này đông vui lắm, anh em ta cùng hồi sinh lại những gì mà vốn dĩ mới là MU đích thực =))

6. Giờ nó còn chế đồ zen chuẩn webzen ngày xưa thành tăng 30% lượng zen rơi ra khi đánh quái ở map Pk nữa cơ. Bảo sao nghĩ toàn cái linh tinh vớ va vớ vẩn làm mất bản sắc Mu gốc. Nghĩ như vậy để tăng giá trị với kích thích Pk... cho sever sôi động hơn thì phải. Não ngắn. Không hiểu tâm lý người chơi. Xuống dốc là phải.

7. suol 2k mặc đồ full ma nó pk nhứ quoái noria kk . bị pk rớt zen nhiều hơn pk . nên no cứ pk rrôì nhật zen rữa tội vô lý vl luôn ))

8. Éo bao giờ luôn bạn nhé bọn tao còn hút khô máu chúng mày đã kaka : fan said :))

9. thế mới sang phòng pk kiếm zen, giá zen tăng mới đông acc cắm rác lại :))

10. SS15 bao giờ lên s17 nhỉ, đằng nào cũng phải đô la thần công, ra thêm 3 char nữa ở ss15 cho ae máu lửa lên đồ

11. mất cân bằng chủng tộc.
    quái và boss quá khỏe.
    buff nhân vật nhưng ko cần mặc trên người...
    .....

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cắm tiền zen quá tiền điện. Nhìn lại xem dc bao nhiêu acc cắm. AD cho cả mt ở map thường khi dưới 400 mà map thường còn éo ai cắm đấy.

MayCuDeTao thích bài này.
  13. Ss12 nhiều ng đua lên đồ, lên ss15 lại bắt đua tiếp nên ae cạn máu rồi k đua tiếp đc, trừ những ae nhiều tiền thôi

14. sever hà nội lên ss15 ae tân thủ đỏ như tôi .. ko đủ sức quái cắn chết k3 ko cho cay` skii ko có gói trợ cấp dành cho tân thủ .. toàn acc rs trên 100 lần đến 3 400 lần cho hết