8 về game Các bình luận tiêu cực về SS8 (Các thánh nào phản đối thì ADM thì vào đây)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi *Lặng Lẽ*, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tạm biệt bạn. Cái mới ko thích lại cú thích cái cũ là thế nào nnỉ
    Mới đc vài hôm mà mình thấy nhìu nguòi kêu này kêu nọ. Thấy thất vọng về các thành viên này quá
    Thấy khó gian lan đã bỏ quãng đường hay rùi

2. nhắc lại câu nói của Fan
    Cầu xin các bạn nghỉ game 1 time rồi hãy way lại

3. 1 đi không cần quay lại.vắng nàng thì chợ vẫn đông

4. bạn chán là chán như thế nào? phải phân tích rõ ra chứ nói chung chung vậy ai cũng nói được và cũng chẳng ai có thể giải quyết được cho bạn...

VipTômLYCần thích bài này.
  5. mới đầu cái gì chẳng bỡ ngỡ
    sau dần thành quen thôi
    cứ bình tĩnh

6. công nhận phiên bản này lắm lỗi quá máy em cùi k có tiền đầu tư như mấy bác và cũng k có tiền ra quán nét ( sinh viên @@ ) mà ấn h để ẩn nv đi thì nó cứ chạy lung tung chán luôn :(

7. có phải ai đầu tiên cũng biết chơi đâu . ko biết thì đọc hướng dẫn . Fan hướng dẫn rất kỹ mà bạn

8. nói thật là cậu ko bỏ công sức ra để tìm hiểu 1 chút nào luôn, chẳng lẽ cậu muốn BQT gửi hướng dẫn đến từng cá nhân à? đừng kiểu há mồm chờ sung rụng như thế
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/huong-dan-su-dung-auto-trong-game-cho-newbie.674376/

9. thấy bảo ông này hay kêu ss8 chán muốn nghỉ game mà, sao lại phải nhờ mọi người khắc phục thế =))

10. Chơi từ 1.0 đến giờ mà không chơi được với ss8 thì hết nói luôn. Nếu không thay đổi để thích nghi - sẽ có sự đào thải - đó vốn là quy luật của tự nhiên

11. kiếm đâu câu này thế

12. Đồng loạt nghỉ game mà không quay lại là váng đầu đấy.

13. thang nay thi lam chu? g de lam gi, chu? g phai dua ae di len lai chua dua ma da lan? the tu cuc la dung rui

14. tosuba11

tosuba11 Cư Dân

Bạn đọc kĩ rồi hãng nói nhé.! Đừng nhận xét tư cách của ai nhé.! Việc tớ chủ G mà lại nản thì đó là việc của riêng tớ.! Tớ gửi bức tâm thu này là để chào mọi người.! Những ng bạn chân chính và những ace chơi
    MU.! Vì thế các bạn k có quyền nhận xét về bản thân của ai.! Ok?

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cậu inbox acc tớ chăm sóc cho ;)), nhớ khoá ip BH đồ nhá

16. Lại 1 người nữa đã ra đi.........chúc bạn ra đi thanh thản =))

17. Họ quảng cáo MU của họ có gì đâu mà phá hoại? \

Nhãn hàng này đi nói xấu nhãn hàng kia là chuyện bình thường phố huyện, kiểu như quảng cáo bột giặt ấy, cứ dùng từ: Tốt hơn bột giặt thường mà trong khi bột giặt thường nó tràn lan thị trường.

18. Ý tôi là a.e cẩn thận mấy thằng mà cứ vào diễn đàn pots là thấy chán thì nghỉ đi chơi làm gì các kiểu ý và qtrong hơn là fpt trở lại rất đúng thời điểm nên anh em cần giữ vững tinh thần yêu nước hahaha

19. Kệ nó, nó thích thì nó nghỉ, cái quan trọng là bản thân mình có vững hay không thôi.

phucphuong thích bài này.
  20. người ta quảng cáo bên box khác cũng ok mà . sao đâu.. thích thì là do người chơi lựa chọn ,. muốn đi ai cản đc

phucphuong thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi