8 về game Các bình luận tiêu cực về SS8 (Các thánh nào phản đối thì ADM thì vào đây)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi *Lặng Lẽ*, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sang s8 chua cay dc rs hom nao.vao mu nhin da thay chan me roi

2. số lượng người chơi ở các sv đã cảm thấy thiếu hụt đi quá nhiều. Lý do kinh nghiệm và sức mạnh quái vật lớn hơn trước.
    The mà không thấy sự phản hồi nào đáng để ghi nhận.

3. Bạn nói t không hiểu nghĩa là sao?
    ko hiểu mà t hiểu dc ý bạn muốn nói mà post cả Link Hướng dẫn vào cho bạn à :))
    ý tôi nói ý bạn là..... có nghĩa là chỉ dõ thêm lời bạn nói cho người khác đọc hiểu tường tận ý cậu nói là ra web tìm hướng dẫn cài auto cậu hiểu chứ >:)

vãi gì thế e iu :))

Last edited by a moderator: 28/8/14
  4. cũng ko hẳn có suy nghĩ thế nhưng mà gần như thế . T tưởng là bạn ko hiểu :P

5. tosuba11

tosuba11 Cư Dân

Dear ADM và tất cả AE
    Thật sự là tôi chơi MU cũng từ năm 2003 đến nay thời 1.0 nv ninhhl999. Ss4-ss6 nv soconno1. Hiện tại đang là chủ G HajDuong.! Xin gửi lời chào tạm biệt với ADM và tất cả AE.! Háo hức bao ngày tháng chò đợi ss8 lên.! Nhưng khi lên ss8 rồi thì thật sự quá thất vọng.! Nếu có thể quay trở lại.! Tôi vẫn rất mong ADM có thể cho về lại giống thời 1.0 hoặc ss6.! Buồn lắm nhưng thật sự ss8 này quá chán.! Pye mọi người.! Hẹn 1 ngày nếu nhận đc thông tin có phiên bản giống trc tôi sẽ quay lại cầy kéo.! Tôi vẫn sẽ hướng và theo dõi tới MU này.!

Last edited by a moderator: 29/8/14
  6. tamạ bietêệ vaà chuc ban k canàầ quay laiạ nuưaữ

7. dậy học đi thầy giáo!

8. tạm biệt bạn, chúc bạn đã được về 1 cục ( về hưu trước tuổi)

9. pp và hẹn ngày k dc gặp =))

10. học cách tiến bộ đi bạn ạ
    cứ hướng về cái cũ cái dễ cái 1+1=2 đấy thì ai chờ được bạn ?

DungVersac1 thích bài này.
  11. hay =))

12. ;)) chưa gì đã nhặng lên ... fan còn fix mà

13. Mình thích câu này ..............................

14. mới úp ccưa hoàn thiện mà cứ xồn cả lên :)

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn nghỉ thì acc để mình chăm sóc hộ ;))

16. khác gì giao trứng cho ác :))

17. Bao giờ cho đến ngày xưa.

18. hiện tại r thì ls mà về ngày xưa đc hả bạn =))

19. tosuba11

tosuba11 Cư Dân

Dk 20k du, 10k vk.! Do ngon, canh ngon...! Rs 280lan.! X5 thời ss6 cũng không gà lắm.! Đấy chăm sóc đi.! Còn tớ biết là phải tiến bộ nhưng chơi game MU này cũng là 1 thú vui mà thôi.! Có cải tiến, nâng cấp cũng vừa phải thôi chứ đột nnột thế này mà lại đem cái quá nhàm chán đến với mọi ng như thế này thì thật quá thất vong.! Không phải riêng 1 minh tôi chán đâu.! Có thể có bạn đi sau k biết chứ cái thời trc vui biết bao nhiêu???

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cậu inbox tớ chăm sóc hộ :D. Tớ cũng gẵn bó từ năm 2003 đó bạn. Ra cái mới nhìu cái hay để khám phá mà bạn. Nếu như DK có đồ thì ở thời điểm hiện tại là bá đạo luôn bạn à

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi