Thắc mắc CẢ SEVER BÁ VƯƠNG VÀO MÀ XEM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi nangbanmai, 18/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. XIN HỎI LUẬT BLOCK CHÁT , CHỬI 3 CÂU HẠNG NẶNG TRÊN KÊNH ALL THÌ BỊ KHÓA
    XIN HỎI ACC TÔI BỊ KHÓA DO NGUYÊN NHÂN GÌ , CẢ ACC BẠN TÔI CŨNG THẾ
    BÊN BẢO KÊ KHÔNG PHẢI ĐI CHỬI NGƯỜI KHÁC, CHÁT ALL CẢ NGÀY HỐNG HÁCH KHÔNG SAO NGƯỜI TA NÓI LẠI TRÚNG TIM ĐEN THÌ ĐI KHÓA ACC , KICK DISS
    ĐỀ NGHỊ BÁC @fantasymc @GangterMU ĐÒI LẠI CÔNG BẰNG CHO ANH EM.
    RIÊNG ÔNG MOD BÊN G BẢO KÊ NÊN K CẦN NHỜ , NGƯỜI CỦA CÁC ÔNG SỐNG RA GÌ ĐÂU MÀ BÀY ĐẶT THANH CAO, ĐI KHÓA CHỬI NG KHÁC THÌ ĐC CÒN BỊ NÓI LẠI THÌ BÀY ĐẶT , KHÓA ACC .
    ĐỀ NGHỊ SỰ CÔNG BẰNG, TÔI CHƠI ACC CÙI K PHẢI ĐỂ BỊ KHÓA CHÁT KHÔNG LÍ DO, KHÔNG PHẢI CHÁT CHỬI GÌ NTN ? CẦN ĐỐI CHẤT VỚI NGƯỜI KHÓA ACC VÀ BÁC @fantasymc
    KoPhaiNghi Click để xem 15 ngày 18/8 bởi MCbav**ng8
    Đây là nv bị khóa vô cớ bởi acc kia, BỌN BẢO KÊ QUÁ NGÔNG CUỒNG RỒI BÁC ADMIN ƠI ?

Last edited: 20/8/19
    Phù Thủy TuLa thích bài này.
  2. up Fan Vao

nangbanmai thích bài này.
  3. Bạn ơi. Fan vs GT k quan tâm đến diễn đàn này lâu rồi bạn ah. :). Chúc bạn kêu oan thành công. :D :D :D

4. Upp đã pm cho Fan mà đã xem mà k thấy bác ý bảo gì, chả lẽ bọn nó có acc top thích làm gì thì làm à anh em ??

5. Upp anh em đi qua xin 1 chấm nha. Bọn top Bao Ke chửi anh em sever cả ngày k sao , ng ta nói 1 câu bị khoá chát vô cớ . Đề nghị a Fan tăng hình phạt khoá chát vô cớ lên gấp 3 lần người bị khoá . Mong admin đem lại công bằng cho game thủ

6. Cay =))

7. ông thi cung khác gì họ lap 1 loat acc phụ đi chửi bậy còn oan ức cái gì còn la làng cai gi
    bên baoke bị blog mấy acc cùi như ông họ cũng ko đàn bà như ông đâu họ cũng ko kêu ca

8. Bỏ dăm ba cái trò đạo lí của Bảo kê các ông đi , bằng chứng đâu mà nói ra mấy kêu đó , thế mõm của chúng m đi sủa người khác cả ngày sao k tự rọ mõm đi. Nói ngứa chân tao thế , Thì ra là mày khoá . Mày khoá thì đăng bằng chứng lên đây còn k thì im mẹ mồm vào đừng nói nhiều , *** có chuyện thích là khoá thế đc đâu. Chúng m lộng hành quá rồi đó , k có diễn đàn thì có zalo, face gửi ảnh qua nhé. Chúng m nói đạo lí dởm ra cho thiên hạ nó cười à . Anh @fantasymc xem xét giùm em .

9. =)) chửi bậy có chứng cưa chứ k phải m k thích là mày khoá, mày là bố thiên hạ à ?? Acc phụ ?? Acc t cày kéo chơi mà mày kêu acc phụ ? Mày khoá cho sướng thân m xong còn ae khác mặc kệ hả . Fan đưa ra luật kiện mà sao k giải quyết cho mem, nghe gì từ 1 phía thằng babyboo chuyên công kích khoá acc ae khác . Nhìn lại LM chúng m đi rồi hãy nói đạo lí, k đủ tư cách đâu. Còn tao k phải G hay liên minh nào nhé nên dưng có nghĩ sang LM khác kẻo họ bị oan :)) haizz đã ấy lại còn hay suy đoán . quỳ

10. Thằng @MasterPie ko báo lên @fantasymc thì bạn kiện cáo đến 9/9 chưa chắc có ai xem đâu ?
    Giờ Mod nó thay Fan và GT làm việc, kiện cáo gì cũng như muối bỏ biển thôi.
    Buồn cho các Men gamethu !
    SV nào chả có Mod lộng hành mà có làm gì được đâu ?

11. Sinh ra cái luật lệ lại để G Bảo Kê quá lông hành , Bao Than Thiên thời nay đâu rồi ? Công lí đâu rồi admin @fantasymc

12. Adm ko bao giờ chấp trẻ trâu và loại vô học kiki

13. Câu này nên giành cho cả cái LM chúng mày ấy :)) Sự ngu dốt tột cùng + sự trẻ trâu + cố chấp =))
    Admin bênh nhưng thành phần ntn thì nghỉ game đi là vừa

14. Tao nói rồi cái ngữ bảo kê chúng mày ăn không nói có, nói không được sinh ra nói cùn. Chứ văn vẻ đc như tao à. Tao đếch quan tâm thằng nào chửi bậy nhưng mày khóa acc bố mày bằng chứng đâu , mày ngu nó vừa thôi chứ thằng chủ hội si đần ?

15. toppic có vẻ đúng úp cho bạn ^^

16. vô giáo dục kiki =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi