Bang hội Buồn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi OkeMen8888, 3/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. òe mẹ hôm đấy mải pk *** chụp buồn cười vc . tháo ngựa tháo cánh chạy bộ trông buồn cười vc . :))

2. Samoyed92

Samoyed92 Cư Dân

Lần đầu các bạn thấy phải không..trẻ con cái gì mới cũng vui thích..bọn mih được xem Stom làm trò này nhiều lần rồi.nên ko còn được vui như mấy bé lần đầu xem.hehe.đúng là trẻ con cái gì mới cũng thích

3. K hiểu gì cũng vào đây comet .phải thế nào thì người ta mấy thế chứ . T nói cho con ếch ngồi đáy giếng biết lè lần sau có nói ai thì suy nghĩ chước 10 lần hãy nói nhé . Nó bảo k bjo phải chơi bom . Hiểu chưa .mặt phụ huynh mà óc mỗ giáo .

4. Cái lo lắng lớn nhất của các dân chơi bây h là mu sắp lên ss mới. Có quá nhiều thay đổi. Mà bọn họ là dùng tiền bỏ vào để mạnh nên nghe tin như vậy họ sẽ vội vàng thanh lý chờ lên ss14-15 rồi sau đó mua lại cũng chẳng vội. Chắc chắn rằng khi ai đó đã nghe và đọc qua về ss14-15 sẽ hiểu khi lên ss mới sẽ có những món đồ và những acc mất giá trầm trọng.

5. Lan đang có giá chuyển chơi Lan Hết rồi nhé

6. Đó cũng là 1 lý do trốn tránh .như chước nd hd cũng 1 thời bị ninhbinh vùi dập rồi khi nd hd trở lại mang theo nhiều ác tốp và đăbgf dằng sát khi vs nhưng câu nói để đời . Ns thật nd hd chỉ bơi trong ao hồ thì đc .chứ ra sông ra biển .thì làm gì có tinh thần . Gặp sóng vỗ nhẹ cho cái là say mất rồi :))

7. Đúng lên chơi lan để phù hợp với phong cách của người đàn bà :))

8. Ý ntn

9. Hi. Mình chẳng chiến sự hay nằm trong guild nào nên mình ko rõ lắm. Nhưng theo ý kiến cá nhân mình đoán là vậy

10. Các thành phần chơi vì niềm vui hoặc sở thích như các bạn thì sẽ thấy mọi thứ bình thường, chả có j quan trọng. Thật ra game cũng chẳng tập trung vào phục vụ các bạn nên admin hay các thành phần đua tốp cũng chả quan tâm lắm đâu.
    Đơn giản là lượng VND các bạn bỏ vào vài năm ko bằng họ phẩy 1 tháng. Góc nhìn khác nhau 1 chút sẽ thấy bức tranh khác nhau 1 chút

11. đợi xem đội AIO thoát xác về làm người vài tháng xem MU này còn lại gì

12. Kaka. Cuộc sống vui vẻ lắm, vẫn băm nhau vẫn KS chả có gì thay đổi, việt nam cộng hòa bay thì cộng sản lên cầm quyền. Thằng nào đi thằng đó mất đất. Chấm hết :)))

13. Thời ss4 bác chơi sv nào thế e chơi sv x2 Char DanGamCau nè

14. Thì toàn mấy thằng storm cũ nó cầm thuê acc bên đó nên cái trò trẻ con cởi chuồng tắm mưa nó diễn lại mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi