Thắc mắc BUG HAY LA HACKKKKKK NHỈ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyenhung54, 11/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khổ thân ae thằng triến thắng què dương liễu hà lội 2 đi lừa đảo, ăn cắp bị đánh què chân
    Nhận cày thuê MU xong chôm đồ luôn của chủ. =))

2. Khổ mang id boyOne vào đi quý sao phải lấy id này ăn trộm ăn cươpa nhiều và đi ăn xin bán cả quê nhận làm nguời hn ngại quá à kaka

Nhật Thăng thích bài này.
  3. Nhận cày thuê MU xong chôm đồ luôn của chủ, triến thắng què dương liễu hà lội2. =))
    Khổ thân ae thằng triến thắng què dương liễu hà lội 2 đi lừa đảo 18m, ăn cắp bị đánh què chân giờ không đủ tiền đi tiền tiêm chân.

4. Anh ở đâu thò ai cũng công nhạn còn quý hiệp hoà BG bán cả quê nhận là ngưòi hn sau đó lôi cả nhà lên ăn xin trộm cướp cơ mà kaka

5. Nhận cày thuê MU xong chôm đồ luôn của chủ, triến thắng què dương liễu hà lội2. =))
    Khổ thân ae thằng triến thắng què dương liễu hà lội 2 đi lừa đảo 18m, ăn cắp bị đánh què chân giờ không đủ tiền đi tiền tiêm chân.

6. Vẫn coppy thôi quý đã hành nghêd ăn xin xay nhà rồi gọi cả nha lên hn mà ăn xin để sớm xây nhà ở hoệp hoà BG quý à sau đó sống lại Bt đi đừng đi ăn trộm ăn cươp nữa

7. Nhận cày thuê MU xong chôm đồ luôn của chủ, triến thắng què dương liễu hà lội2. =))

8. Anh vẫn nhớ hồi nam del kể thằng quý nó quỳ lất đến xin cơm bọn anh thây nó gần chết đói lên nuôi nó ít hôm ai ngờ nuôi nó ăn mà nó quay ra cắn và ăn trộm ăn cươp

9. Nhận cày thuê MU xong chôm đồ luôn của chủ, triến thắng què dương liễu hà lội2. =))

10. Anh thuê quý hót phân nè cơm ăn 3 bữa chú lôi cả nhà đến nhà anh cũng OK nhé anh nuôi cả nhà chú nhé

11. Nhận cày thuê MU xong chôm đồ luôn của chủ, triến thắng què dương liễu hà lội2. =))

12. Ahii đồ ngốc anh bảo chú mang cả nhà lên anh nuôi ko nghe cứ thích quỳ gối ăn xin cơ chán vl

13. Nhận cày thuê MU xong chôm đồ luôn của chủ, triến thắng què dương liễu hà lội2. =))

14. Thôi mang cả nhà lên đây anh nuôi ko cần đi ăn xin quỳ gối như thế

15. Nhận cày thuê MU xong chôm đồ luôn của chủ, triến thắng què dương liễu hà lội2. =))

16. trên phương diện 1 MB mình đọc và mình nhận xét thôi :)
    còn mình luôn mở rộng cửa nếu thấy bạn bò lăn bò lét vào nhà mình :)
    kinh tế mình sẽ không ảnh hưởng nếu cho bạn 1 bát cám mình chỉ sợ Heo nhà mình giận bạn thôi :)

Kalima7 thích bài này.
  17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Bạn nghĩ tôi cần đến bạn . Nhìn có đến nỗi nào đâu mà nói hay vl

Last edited by a moderator: 13/10/17
    zBoomBoom thích bài này.
  18. công nhận bạn đang akay
    lôi cả fb anh chị mình ra luôn :)
    mới bạn đén nhà chơi :P

Bợm. thích bài này.
  19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối