Bang hội bọn hào hữu cẩu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DOGOGIAGOC, 13/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KO ĐỦ TUỔI

2. BỐ MÀY KO + PK CHỨ BỐ +PK THÌ 2 CON DK MÀY KO ĂN ĐC

3. đồn cái gì , mồm lông lúc nào cũng tiền đè chết người đủ má mua lại ac dw của Hà SS 500k bạc tức 35 triệu việt nam đồng =))

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  4. m suy nghĩ chút đi , thằng Chiến nó chẳng phải đầu quân cho ai cả, trc giờ thì nó vẫn vậy , thích đập phá , thế m có bao giờ nghĩ member bên tao mua ac đó về để chơi với mày chưa?

5. Tôi lên arena chứ trốn về map thường thế là không được rồi

6. Ui đm mang tiếng em hà mà đé.o nhận ra thằng anh, kém thế nhỉ, hà súc vật cầm dl ke0ng mạo danh mạnh ca sỹ thanh hoá thọc gậy bánh xe đấy, chứ ai lập clone giấu đầu lòi đuôi vậy

xcanglongx thích bài này.
  7. tao đối địch với a Hà lâu rồi tao biết cách nói và cách chơi game của a đấy tao biết mà k phải, Ke0ng là Mạnh ,mua ac của TrungNga

Chiến Khói LửaKyoLaTao đã thích.
  8. hà ko lỳ đòn dc như Ke0ng . hà chỉ đá vỉa vài cài rồi cong đít chạy ngay.
    Ke0ng ko phang bừa . còn hà cắn tứ tung ngay

9. Hà k chịu nhục đc chứ a ;) e đối địch với Hà nhiều e hiểu k ít thì nhiều chứ,ke0ng đang học làm thầy cúng kaka

10. Game vẫn sôi động tnay mà k có tiền mua acc

TheMen91Chiến Khói Lửa đã thích.
  11. đi buf nè ;) e thiếu 1 chân buf

12. mình vũ cân cả team :)

13. trốn nè a , đang tìm Ke0ng+zNiemTinz để xin lỗi

xcanglongx thích bài này.
  14. bạn yêu lại bậy rồi. gia đình mình vẫn khoẻ bạn yêu nhé. .. chắc chắn 1 điều là những thằng có cái tâm đấy ( trong đó có cả bạn) sữ không được khoẻ mạnh và hạnh phúc vui vẻ như gia đình mình bạn yêu nhé :)

TheMen91 thích bài này.
  15. chúc gia đình bạn được như những gì các bạn mong đợi về gia đình mình. :))) gia đình mình mọi người vẫn khoẻ mạnh. cuộc sống vẫn suôn sẻ hạnh phúc

năm mới nhiều tài lộc bạn nhé.

16. bạn yêu lại bậy rồi. .. mình mất 80k chưa tiếc. trong khi bạn lại mất quá nhiều thời gian lo cho cái 80k của mình. bạn nên dành thời gian đó trau dồi kiến thức giúp bạn kiếm ra tiền lo cuộc sống đi bạn trẻ nhé.

TheMen91 thích bài này.
  17. nhà mới tôi chưa kéo đc mạng dây thôi bạn êy :))) dăm ba câu sáo rỗng sao có thể kích động đc tôi. Trong mắt tôi mấy thằng đó xứng đáng làm đàn bà mặc váy. keke Koko5

18. Dạo này chạy đâu ra 1 dl Father x5 nóng tính phết.

DOGOGIAGOC thích bài này.
  19. nó là thằng cẩu vietchien đổi tên mà ae

20. nói nhiều làm *** gì =)) mày phải thần thánh đ é o đâu mà đòi ban phát hạnh phúc )) vào game cứ all lên là tao tìm đến mang zen phúng ông bà già mày nhé chiến =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi