Góp ý Bắt sống thanh niên AUTOPK HungNhiKa

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GaVoDoi, 26/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Càng ngày càng nể fan vì cách xử lý. Clip dài 30s chứng cứ k rõ ràng khóa trong phút mốt. trong khi clip zezus rõ ràng đến từng chi tiết thì có dấu hiệu bao che r phải 2 3 hôm mới thèm xử lý. sợ thật game ảo lòi :))))

2. cãi cái ***

3. Nhìn cái cách bạn trả giá top của @HienLove là biết bạn thông thái tn rồi
    Sever này ngoài hà ra có mấy ng được như thế
    Còn nếu nói chơi game này tôi chơi từ 2003 bạn nhé

4. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

@fantasymc A lên xem lại video đi ạ. Autopk ở đoạn nào ạ
    2 bên đợi nhau vào cửa mới ném, sau khi zerostars vào cùng ném pc chết thig hungnhika hồi sinh quay đi qua bên kia pk bên kia nhưng k quay lại ném con tt votinh . Rồi hết video nvay là autopk ak anh
    Anh lên phân minh rõ dàng ạ

5. I
    Atu như thế kia mà con kêu đoạn nào *** hiểu não chũng m chứa gì .lữa có dám chắc k autu k . Nếu k autu bảo a fan mở .con a fan chek autu thì khóa ác vs đồ vĩnh viễn

6. Công lý là diễn viên hài :))

7. Sm chước atula khổ chưa . Lvtt70 đấy .tt gậy ssk .mà vẫn thua . Đàn bà mấy chơi đc như thế :))

8. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

M kể đoạn autopk chỗ. Nào hộ tao cái
    Đợi tt vào cửa mới ném và zerostars đi vào ném cùng pc rồi chết . Và hồi sinh nhìn thấy tt votinh k ném lại đi ra đằng kia pk
    Theo nhận định của m là autopk ak não phải làm việc chứ đừng cố nhấn nó em ạ đồ ngu

9. Lại biện hộ :)))

10. Ko thấy các em vào ẳng nữa nhỉ

11. Gặp thằng óc vật . M có thấy nhấp nhả qua hàng rào k thàng ngu nó rõ như ban ngày m vẫn khóc đc .đàn bà vc

12. Bạn nên nghỉ game đi. :)) Còn 10 ngày nữa thôi legennb xoá sổ rồi :)))

13. Xuống arena pk tay với các bố xem có sấp mặt không ^^. Giờ nhà báo nhiều lắm, vớ vẩn xích cổ ngay

14. Clip này quá ngắn ko thể khẳng định là auto pk. Mà âuto thì nó phải chọn cái đường ngắn nhất để về vị trí sao nó lại chạy vòng ra đằng sau ở đoạn cuối clip. Bạn này tố cáo thì phải cho clip dài để fan và ae phân tích. Chứ 30s thế kia ko rõ dàng minh bạch

15. Chính m cài autu cho chúng nó m còn sủa đc ah . Cũng 1thoi lôi gia đinh chủi nhau đây. Giờ lại ruc vào đấy . Óc :))

Anhquynhtx thích bài này.
  16. Công lý là diễn viên hài anh ạ @fantasymc

17. hihi, nó kiu mình có tiền thì ra lập top mà bạn ei, mình lập top xong nó có ẳng j lại đâu. Bạn có hàng, tôi có quyền trả giá, bạn bán giá nào là quyền của bạn.
    Tôi thấy 2 bang này nó già đầu hết cả rồi, vì ko thằng nào chơi MU này mà sinh năm >95 cả (nếu có cũng chỉ là thiểu số), mà để game nó hành hạ cho ăn ko ngon ngủ ko yên. Cách tốt nhất là quay về Auto, cắm fan, bán đồ... thử vài tháng ko có nguồn thu xem fan già nó có phải điều chỉnh ko.

ngayhomqua890 thích bài này.
  18. Biến mẹ mày đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi