Góp ý Bắt sống thanh niên AUTOPK HungNhiKa

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GaVoDoi, 26/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lúc nhân vật zeu bị block do sử dụng auto, ko thấy những lời lẽ kiểu như, cần có các bản án nặng, hay là làm mất thăng bằng game nhỉ. theo tôi nghĩ là nên block vĩnh viễn luôn 2 acc zeu và hungnhika để răn đe, đây là bản án nặng đúng như bạn mong muốn, , nếu như đúng là có sử dụng auto

2. Auto thì vẫn là auto . Từ sai phạm của zeus ko rút kinh nghiệm vẫn tái phạm gây mất ảnh hưởng của game. Thành ra phải có hình phạt nặng hơn . Để sau này mọi ng ko dám tái phạm

3. Cái này là autopk à :)), xàm quá chỉ chuột nguyên toạ độ khoảng cách 7 nó cũng ném đc mà.

4. tiền của bạn có quý không tiền của người ta toàn mấy trăm triệu 1 ac ông lại bảo đi block vĩnh viễn =))
    cái vấn đề auto này ai cũng biết nói ra để block hạn chế sử dụng chứ tôi k muốn ảnh hưởng đến kinh tế của ai trong số 2 ac trên cả lên đừng có mượn gió bẻ măng :))

5. Như nào là khoảng cách 7 =)) chưa kip vào đen nó đã ném =)) . Chay đi nó vẫn ném . Đứng 1 chỗ nó vẫn ném dù TT trong clip đã chạy đi =))

6. đã sai phạm là phải sử lý, mà đã sử lý thì phải sử lý công bằng, 2 acc zeu với hungnhika, mà sử dụng auto, cứ block vĩnh viễn luôn, các acc sau bố bảo ko dám auto

7. đây nói vậy để anh em thấy được, nếu sử dụng auto cứ block vĩnh viễn luôn đi, dám làm dám chịu ở chỗ đó đấy

8. Zeus từ lần đã bị khoá . Đả xử lý theo đúng quy định ko ai bàn cãi. Nhưng này con QB trong clip vẫn cố auto quên cả tắt auto =)) . Coi thường luật của game của fan . Nên phải xử lý nghiêm trường hợp này tránh về sau . Trừng trị thích đáng trường hợp này . Làm game ảnh hưởng mất dần giá trị của game

9. bọn ảo game nó vậy đó bạn

10. Ơ đang nói con QB phải xử lý mạnh tay răng đe . Từ bản block của zeus mà ko làm gương đc phải làm mạnh tay thêm

11. đấy câu trước thì c bảo k phải auto xong h lại nhận là auto rồi à :))
    mình bảo mà có thằng mờ mới bảo k phải auto còn kiến nghị @fantasymc
    hình thức tái phạm x2 lần cũ là đủ sợ rồi :))

12. Ảo bằng bọn m ko? Phải khóc từ Zalo đến game rồi ra Dd . *** ăn đc là khóc . Khóc như 1 đứa con nít :)

13. Mong a @fantasymc xử lý mạnh thêm trường hợp này để tránh về sau . Đã bn acc bi blcok nhưng vẫn cố vi phạm . Vì 1 game lành mạnh ko auto

14. thôi đi ăn cơm, theo dõi cái top mà toàn thấy chửi nhau =)). bảo anh em chỉ ra điểm auto để mở mang tầm mắt mà chẳng thấy anh em nào lên tiếng chỉ ra cho tôi biết, chỉ toàn thấy là, clip này auto 100% , rồi phải có hình phạt thật nặng, toàn những những anh em có con mắt siêu việt và công tâm. muốn đóng góp ý kiến xây dựng cho mu, nào coi thường luật fan, nào là xử lý nghiêm, bảo 2 acc zeu và hungnhika, nếu acc nào sử dụng auto, cứ block vĩnh viễn vào, nghiêm nhất rồi còn gì nữa: không thì block ko vào được acc, 1 tháng, 2 tháng, hết án được thả ra, đấy như thế nó mới công bằng cho 2 bên, và mới răn đe được các acc sau. nó mới gọi là dám làm dám chịu, còn acc nào ko auto, việc đếch gì phải sợ, đỡ phải chửi nhau

15. Đúng ko có đầu óc suy nghĩ gì cả :) . Zeus bản án đầu tien làm gương ko thấy ak :) . Mà ko rút kinh nghiệm còn nói block cả 2 acc :) . Bọn m đầu chỉ bik khóc thôi ak :) . Đánh ko lại thì khóc =))

16. Có mấy thằng nâng bi vào đay bảo đây ko phải auto =)) . Xong rồi Nt cho fan khóc sướng mướt =)) . E thề ko auto vv..vv .

17. Thằng đàn bà bán mẹ ác đi atula nó vả như con . Cái ác hơn ngta về mọi mặt tính sơ sơ cũng hơn 120m .mà để nó vả cho *** ngáp đc .khổ thân

18. Chủ ác nó ý chưa mà vào khóc cho nó .lâng bi cho nó ah . À quyên chó thì pải trung thành mấy chỉ chứ nhỉ .sory con cún ngoan của hưng mặt quắt tai rơi cao 1m50 nhé :))

19. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

@fantasymc thật sự là a đang thiên vị hay là cố tình khoá pk thế :)))
    Clip vaid chục s
    Và đi pk tay thế kìa, chờ địch đi vaod chuờng mới ném lại bảo autopk
    Với đoạn 16s trở đi nó nhìn thấy con votinh nó k tự pk mà sao nó đi ngược lai đầu kia a giải thích dùm em cái

AnThao thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi