Thắc mắc Bất hợp lý đấu giá Thương Thủ 30/4 hnay mới biết.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi FoxBG, 20/7/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi còn nhớ vụ tôi đấu giá bộ hắc thần với thương ssk TT NhímCoi sau đó Fan trả nhầm là sét đồ sum , t đăng lên cho thuê gậy sum mà bị soi và bị thu hồi rồi trả thành đồ TT , nên vụ này rồi cũng giống tôi thôi

2. Sét đồ trả nhầm là 1 ví dụ :)

[Vip] BoyCongTu thích bài này.
  3. thời điểm 1/5 chắc do bận cho sv mới nên quên :D

4. Hóng Fan trả lời :(

5. Nói gì thì nói cùng tham gia 1 sự kiện đấu giá thì ko lẽ gì vì thắng đấu giá thấp với thắng đấu giá cao mà người thấp lại phải nhận cái thương full còn người kia lại dc cái thương siêu socket dù sự kiện đấu giá chỉ là đồ socket khuôn 5 khảm chuẩn webzen đúng không anh em?
    cần chút công bằng vì mình là người trực tiếp đấu giá cho NhimCoi khi đó, nên bản thân mình cảm thấy rất bất bình trong chuyện này, nếu chỉ vì giá cao giá thấp mà thay đổi hiện vật đấu giá không hề thông báo thì ko còn gọi là sự kiện đấu giá mỗi khi có Event nữa rồi. không khác gì đi mua mày mua ít thì dc cái cùi còn ngta mua giá cao thì dc cái ngon hơn, nếu như thế thì ko cần đấu giá làm gì nữa.
    P/S: Nếu thông báo là siêu socket thì cả 2 bộ đều ko có chuyện có giá đó. và người thắng cuộc chắc chắn sẽ thay đổi hoàn toàn khác rồi.

6. Còn bạn kia được nhận ssk thì ko lẽ gì NhimCoi ko dc nhận ssk đúng ko a e? vì cùng tham gia 1 sự kiện, thì ko thể vì thắng đấu giá thấp hay cao mà thay đổi dc hiện vật đấu giá khi Event đấu giá thông báo lại không phải ssk? còn không thì bạn kia phải về đúng như Event diễn ra là khuôn 5 khảm chuẩn theo webzen đúng ko a e. XL bạn kia nhưng mình là người tham gia đấu giá nên mình cần sự công nên hơi động chạm đến bạn. Mong a Fan giải quyết thích đáng.

7. May mà e phát hiện ra

8. Vãi lìn giải thích vs Hà Sam Sung làm gì

9. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

nếu acc này mà về x5 chắc nhiều người sẽ ko nhận ra. đen cái chơi acc x1 bị soi ngay =))

livilo0n*Lặng Lẽ* đã thích.
  10. thì nay tớ cũng bất ngờ mà :D bảo rõ ràng sv có 2 cái Thánh Thần ssk của thương thủ nay lại tòi ra 1 cái :))

11. *** nói nhiều chỉ 1 câu cho chất: Chó cũng phải hóc xương. ae tư

12. khóc to lắm con trai của ta :))

13. xác định bay nick diễn đàn lần thứ 2 vì nói c h ó và c h ó cắn lại bay nick: Fan già hóc sương chết rồi.

14. Chè đỗ đen :))

[Vip] BoyCongTu*Lặng Lẽ* đã thích.
  15. Kệ nó e, chấp làm gì

[Vip] BoyCongTulivilo0n đã thích.
  16. Tôi để con tưng ở đây để hóng vụ việc đừng ai bóp zú nó nhé

Các file đính kèm:

[Vip] BoyCongTu*Lặng Lẽ* đã thích.
  17. Khóc khóc cl gì.

18. Mấy thằng ngu ms bỏ tiền đi đấu giá đồ có hạn ;p

luuducanh2310 thích bài này.
  19. nếu tb từ đầu là vk ssk vĩnh viễn thì tuổi *** thằng kia đấu dc cái giá 270k bạc . fan làm trò mèo . kg có tý minh bạch nào , game của nhà fan thật đấy nhưng ae game thủ bỏ tiền ra mua vui cũng phải làm cho nó công bằng tý

20. Fan bảo là chúng mày chơi được thì chơi không chơi được thì cút,
    khóc lóc cái lol
    khóc lằm khóc lốn
    bố mấy thằng LG vs mấy thằng 47M rẻ rách

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi