Thông báo Bàn bạc về phiên bản SS8 (Dự kiến nâng cấp trước ngày 01/09/2014)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chẳng phải nịnh ai cả nhưng chơi cái gì cũng phải có giá của nó. Muon chơi mà không muốn mất gì muốn có độ xung sướng mà cứ free mãi thì game tồn tại kiểu gì lấy không khí để giải quyết vấn đề đó cho game thủ sao????

2. nhung w3 full được đổi thành w3.5, không biết có w3.5 không nhỉ :">

3. Cái dự kiến này chắc bác Fan sẽ thực hiện sớm được 1 tuần. chứ không sớm hơn được 1/2 tháng nhỉ.

4. SS8 chơi chỉ khác thêm mấy vấn đề về thuộc tính thôi, căn căn cũng mệt đấy.

5. Lên SS8 minh nghĩ vẫn để chế độ cắm F8,F7.F9 là đẹp................................... Cắm như bên TL khó chịu lắm,,,,

6. Mong là nhanh có ss8 đợi dài cả cổ

7. sap het tháng 8 roi chưa lên ss8 ha? fan

8. sắp hết ttáng 8 rồi, mong sao đồ đạc ko bị ảnh hưởng mình còn chơi lại ^^

9. giữ đồ soket thi chắc ko giữ nguyên rồi

10. Đợi thì lâu nhưng đến và đi cũng sẽ nhanh. Cái gì cũng đc thời gian đầu

11. Mình mong sao nên đâu thì nên đừng để đồ bây giờ rớt giá thảm hại thì chán lắm, các con buôn với các đại gia chắc phá sản.

12. phá sản kiểu gì khi có lỗ 70% thì họ vẫn lời chán mua rẻ bán đắt cả mấy năm nay mà

13. lên SS8 làm gì thế mấy anh quan lý SS6 cho tốt đi rùi hãy tính típ nè... buồn

14. DuongPhong_BN

DuongPhong_BN Hiệp Sĩ

e cũng sốt ruột quá...... bác fan cho 1 bản chạy thử nghiệm luôn đi...

15. kinh doanh ma bạn, thế thì người ta mới làm chứ.

16. ngày up date là ngày em lên đường nhập ngũ 8->

17. chúc mừng chú em, đi đv nào vậy đừng vào đơn vị anh nhé,sẽ mệt đấy

em đi lính QK1 hay QK2 vậy

Last edited by a moderator: 13/8/14
  18. không gì là hoàn hảo cả chỉ mơi nghe 800 kill đã *** ra quần rồi fan lên xem sét vấn đề này

Đừng bỏ những giá trị thật vì game ảo, hãy để game ảo tạo ra cho bạn giá trị thật!
    còn rất nhiều điều mà đều cần có thơi gian mới có thể hãy cho anh em gamethu được trải nghiêm
    nhưng 800 kill lại là 1 con số đáng suy ngẫm
    mong fan lên sem sét

Last edited by a moderator: 14/8/14
  19. Trung Đoàn 254 chứ không có QK1 hay 2 đâu kaka, đi có 3 tháng thôi

20. mỗi ngày một niềm vui chúng ta hãy thử sức thoải mái trải nghiệm một cảm giác mới một chút đi xem mình có thích nghi được trong mọi trương hợp không chứ phai có sóng có gió thì mới có nhưng trải nghiệm để thể hiện mình các bạn bạn hãy đón nhận nó và khao khát đi nhé sẽ có vui có buồn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi