Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

bây h chúng tôi nuôi con 12 năm ông bảo chúng tôi vào vq acc lên như kiểu quê lên phố. trong khi các top các ông mới nuôi nó dc có 6 năm.
    Tôi sai à :))

2. Nchung là sai thì nhận mới đúng men
    Ko nên cùn
    Con đó 1k5 dư x4 lên cũng 6 k dư
    Hiện tại cũng chỉ 2ssk
    Vậy nên cũng chỉ đc 3 4 acc ngang với Bv
    Mà có co fan cho x4 nhé
    Chưa kể đòi đạc quấn áo bv rất nhiều ex ssk

3. KhenhDZ

1 là anh tính so top1 với top1, còn 2 3 4 em ko để ý đâu, tại sao ng khác lên dc = đó dư mình ko lên dc?
    Còn a lôi top2 ra so, em lôi top bét ra so thế cũng dc nhỉ? Hòa kèo!
    Bên em nó chỉ có 1 cái top1 là 2k mt tổng thế thôi. còn bao nhiêu thằng dc 2k tổng thì nó cũng chỉ là thằng đứng ở top1, chứ ai đem đếm số lượng top1 như anh @@

4. Cần đọc rõ lại hơn nếu vẫn ko hiểu để tôi nhờ 4rum giảu thích cặn kẽ hơn
    Thử hỏi giá trị thật của acc ông đc bnhiu khi ở Bv và sẽ lên bnhiu khi gộp sever
    Đừng nói cái này ông ko hiểu

5. tên NV la ji thế

6. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Sao cậu k hiểu hay k chịu hiểu vậy hiện tại ACC+ đồ+ ring pen ssk max max max sv nào khủng hơn? Nếu cho BV sát nhập với HN các cậu có thấy ACC +đồ+ring pen ssk max max max bên nào khủng hơn đây là nếu bên BV k chịu giảm ACC+đồ+ring pen..... Thì Fan phải nâng cho bên VQ lên đồ lên ring pen....chứ đã chơi game thì ai cũng phải móc tiền ra cả vấn đề nhiều ít tùy thuộc mức độ máu độ chơi và độ chịu chi phụ thuộc mức độ tài chính của mỗi người tất nhiên đã bỏ tiền ra k ai muốn Fan cắt đi phần đó cả .Nên chỉ còn 1 phương án Fan phải bổ sung cho VQ ring pen .... Vậy chứ như đề xuất đầu tiên của Fan còn tạm chấp nhận đc vấn đề đó nếu pk thì chênh lệch về vợ sét ... Sau khi hợp bên yếu họ buộc phải lên đồ chứ theo như hiện tại fan đang coi BV là con đẻ VQ là con rơi thì sao mà sát nhập 2 sv đc

7. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đồ đạc thì đừng có lăn tăn ssk.

Lúc PH chúng tôi sang BV chúng tôi cũng 0ssk, chơi tuốt có gì mà phải sợ? Với lại thấy ở group nhiều bạn đâu có ngán, thách thức sang mà nên đừng có lo :))

SSK nó không trùm nổi đâu, mà người ta cũng đâu có giữ nó mãi, rồi cũng có lúc bán => nó thành đồ chung ai có tiền thì xúc thôi.

Chưa kể khi chúng tôi sang, có phải cả BV cùng LM mà chống lại VQ, chuyện này là không thể :)) . Kiểu gì cũng theo phe này phe kia, lúc đó ssk cũng 2 phe đấm nhau, khác gì BV bây giờ.

8. 10 tỷ bên VQ đổi dc 1 dư . 6tỷ bên BV đổi dc 1 dư =============>>> fan cho a e VQ tăng 40% dư la dc :))

9. 10 tỷ bên VQ đổi dc 1 dư . 6tỷ bên BV đổi dc 1 dư =============>>> fan cho a e VQ tăng 40% dư la dc :))

10. Đọc, tổng hợp, phân tích >>> họp họp họp. Chả ra được phương án nào hợp lí cả. Tóm lại giờ là các ông đưa ra ý kiến, để Fan và BQT xem xét hình thức đưa lên cho ae xem có hợp ý Đảng, lòng dân không. Giờ các ông VQ muốn gì? BV muốn gì? BV k muốn sát nhập, còn VQ thì sao? Mà sát nhâp là VQ sát nhập vào BV chứ k phải BV sát nhập VQ. X2 rs lên cho sv VQ = rs với BV. Việc còn lại các ông lo tiếp. Vì SV BV như hôm nay đã qua chặng đường dài rồi. Công sức và mọi thứ đổ vào cái acc không phải ít. Giờ sát nhập xin đặc quyền, đặc lợi. x...x...x...x thì nghĩ là hơi quá. Hoặc giảm của BV xuống x...x...x...x vậy mọi thứ của người ta gây dựng vào cái acc ai thấu? ai bù?

11. KhenhDZ

haizzz, để mà nói mua cái acc thì nó cũng rẻ lắm, nhưng mà chơi từ đầu game tới cuối game ấy, thì ko đếm dc đâu.
    Đây là đại ca lại tính theo kiểu buôn con bà bán và cố tình hiểu lệch ý mình đi rồi.
    Ví dụ bv xác max đang 70m nhé, ok sang vq lên hẳn 150 đi, đấy là con buôn nó lãi, chứ cái thằng đẻ ra acc nuôi từ bé đến lớn chỉ lỗ thôi.
    Vấn đề muốn ae hiểu ở đây là ko phải cứ mang tiền vq ra đè bv thì nghĩ vq to hơn bv đâu.
    Bây giờ tính đồ ssk cũng chỉ có 100m cả sét đấy thôi, nhưng ngày xưa ae đấu giá 40m /1 món, x6 = 240m thì đấy là lỗ hay lãi?

12. Uh ok vậy anh lấy top 1 nhé, top 1 nó cần x2 dư để lên dc 3 ssk max k5 và còn thừa mấy trăm dư để pk, vẫn kém 600-700 dư để ngang với số dư của 40 acc top đầu BV =)) VQ dc mấy acc như vậy em ơi, tổng toàn bộ VQ chỉ dc 6-7 acc thôi đó, vậy mà bên em thì khẳng định là > 10 , số lượng áp đảo toàn diện

13. VQ hiện tại nó chỉ cần 3-4 acc max 3 ring pen ssk là đủ bảo trì map arena rồi =)) Nếu chỉ tăng hoặc giảm rs thì khi sát nhập mem của VQ phải sống nương nhờ dưới bóng của BV thôi chứ làm gì có ai đủ sức đú lại, muốn ngoi dc đầu lên thì phải đập thêm nhiều tiền vào =))

giaolong thích bài này.
  14. BV đồng lòng không muốn sát nhập :)) chuẩn anh

15. Về ý kiến chung nay
    Mấy memb BV cãn hỏi vì sao ko lên tiếng
    Thú thật chúng tôi nói cũng chả ích gì khi Fan quyết
    Chơi đc thì chơi ko chơi đc thì nghỉ
    Vậy bị áp bức cưỡng chế gộp sever nản nghỉ hết
    Thì các memb Bv lại trở về máng lợn xưa thôi
    Đây là điều Fan và các ông vẫn luôn ko muốn (dù tôi thấy hành động ko đi cùng lời nói)
    vậy nên chốt các ông thạt sự muốn sever vui nhộn đi kên thì kêu ít thôi
    Còn Vq chúng tôi cảm thấy cân bằng hay đuối tý thì cố gắng bon chen cho nhộn nhịp
    Ko thì coi như là hết duyên

16. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Chỉ hộ xem k thì hỏi Fan xem VQ có ACC nào 2k dư k mệt với thanh niên quá

17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Haha, sát nhập nói thẳng ra chả ai muốn đâu. Đang yên đang lành tự dưng nhập chi cho rườm rà.

Nhưng mà admin muốn thì mình theo thôi, chính sách miễn sao phù hợp là được.
    Hiện tại memb BV thấy chính sách vậy là phù hợp: Top=Top. Chỉ có memb VQ đang cảm thấy chưa thỏa đáng nên nọ nêu suy nghĩ của mình. Ở đây không nói ai sai hết, vì ai cũng có cái lí của riêng mình, muốn bảo vệ mình thôi.
    Nói chung muốn dung hòa một server 12 năm nhảy vào server 06 năm không phải đơn giản. Nhưng anh em VQ đừng so đo vấn đề drop exp với anh em BV, chúng tôi đâu có lỗi. Chính sách các server nó thế mà :) .

18. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ờ cũng chốt và đồng ý vì bên BV k chịu hiểu vấn đề VQ muốn gì mà khả năng cũng k muốn hiểu

VitPro thích bài này.
  19. Thế cho nên họ chỉ đòi có x2 dư thôi chứ có đòi phải ngang với BV ngay lập tức đâu, x2 dư chỉ giúp họ rút ngắn dc giỏi lắm 1/2 quãng đường, 1/2 quãng đường còn lại thì vả thêm vài chục củ vào, vậy là họ có tinh thần vì sân chơi chung quá đi chứ còn gì nữa

giaolongTinh1dem2 đã thích.
  20. đây là tôi tranh luận vs các menb là Bv có thực sự đc hơn khi sát nhập vào Vq ko
    Vậy nên bạn chịu khó đọc các cmt tránh hiểu nhầm
    Quan điểm vẫn theo Fan
    Sát nhập cân thì thì cố
    Ko thì nễxt vậy thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi