Thắc mắc Bỏ Mu cũng hơn 10 năm từ hồi MU FPT.Nay quay lại mong anh em chỉ giúp 1 số vấn đề.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TrungKien83, 24/2/23.

1. TrungKien83

TrungKien83 Cư Dân

Do mình chưa chơi reset lần nào nên có gì không đúng các bạn bỏ qua nha.Mình cần các bạn giúp hướng dẫn 1 số vần đề sau.
    1.Zen rớt quá ít,làm cách nào để có đủ zen mà reset.
    2.Reset bằng zen ở những lần reset tiếp theo sẽ tăng giảm như thế nào.
    3.Mã reset là bao nhiêu.
    4.Các bạn có đồ cùi cho mình xin với ^^ mình chơi sv Hanoi2.
    Cám ơn các bạn quan tâm hihi.

MayCuDeTao=DapVoMom= đã thích.
  2. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

1. để có nhiều zen thì nên có xác đủ mạnh mặc sét đồ tăng zen mà cắm ở bãi cấp cao
    2.rs fre có rs Po 25m. rs zen 50m
    3.bạn tìm hiểu 1 thời gian sau đó mua xác có mt cao + rinh pen ssk cho nhanh. găm ngta đi trước 10-15 năm rồi mình đi từ đầu k theo đc đâu.

3. Mời bạn sang sever thần long chơi cùng bọn mình cho vui
    Cty bảo kê xinh chào ae :))
    Tiến bảo kê chủ guild Nông Dân
    Bạn sang sever thần long chát all lên tìm mình nhé thưởng ae quay lại 500 bạc

dungthuy28 thích bài này.
  4. Thần long có đông người chơi ko ae?

MayCuDeTao thích bài này.
  5. Đông nghịt

6. các MU đều hướng lên SS cao.hiện tại MUHN cao nhất là SS15.sever Thần Long mở ra nhằm mục đích cho ae không theo được sự thay đổi của SS mới,sau này n vẫn gom lại về 1 mối hoặc hủy sever,khuyên bạn nên chơi ss15.hay mà nhàn

dungthuy28 thích bài này.
  7. Tôi vẫn đang chơi SS15 mà ae :D

Kapipi thích bài này.
  8. 10 năm rồi giờ chơi lại thì mua cái acc mới tùy theo điều kiện của ae mà chơi cho vui. Chứ cầy từ đầu căng đét luôn đấy.

9. livehn

livehn Cư Dân

con hàng Model à =))

10. đơn giản thôi cứ nạp tiền vào là có tiền tiền tiền

11. Game giờ nạp tiền vào rồi rảnh chơi thôi. Chứ muốn tự nuôi đc 1 acc chính thì bạn cần đầu tư chục acc phụ cày thì nuôi đc.

12. mua 1 cặp vợ chồng.cày song song vui thì vậy.mà muốn lên vip thì nạp thôi.

13. Chào ae. T cũng chơi từ thời MU FPT tới giờ. Chơi tới lúc nghỉ game, đồ đầu tư quá trời tới lúc game sập k đáng 1 đồng, nhưng ko tiếc vì đó là đam mê!

LeQuyet987 thích bài này.
  14. T cũng đầu tư nhiều lúc sập ko còn gì vẫn tiếc :((

DaoVoTinh thích bài này.
  15. Đợt đó t chơi con sum, mặc sét 5sk với cầm cây gậy Hồng ngọc full. Mu FPT đợt đó kiếm dc cây gậy full là hiếm lắm nhé, cả sv dc có 2,3 cây gì ah.

LeQuyet987 thích bài này.
  16. Hồi đó bán 1m zen =1k vnđ.:D:D:D