Offline Autopk và cái kết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dlmachim, 18/4/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái kết không thể đắng hơn .tâm sự đôi điều.
    Cách đây 1 tháng có tái nghiện và mua acc sugadady về giải trí. Trước đó mình có ở guild lg 1 thời gian và nghỉ quay lại thì chưa xin vào. Đi săn boss gặp ngay mấy anh laocai với mrblack. ( culi cầm ) chưa biết thằng nào . Chưa mở mồm nói dc câu nào nó bém phập .... kèm theo từ khiếm nhã ( vcl) cút ......út út t
    A kay nổi lên và bập nhau đến bây h 1 tháng culi pk rất hay đủ các thể loại . Quăng xích . Phong tâm . Giật sét . Cường thạch . Đến chiêu đoạn dực là mình chịu chết . Toàn acc top bem phũ phàng . Tưởng chừng từ bỏ khả năng pk vì già rồi mắt kém tay chậm hay sao ấy . Toàn bị nó táng vỡ mồm, qua tìm hiểu thì à biết có 1 phần mềm tương tác 1 người 5 tay pk theo chagename .
    Thế là mình đổi tên : ZzMaSieuzZ
    Yên ổn vì mình sợ mà . Nấp nấp cày rs qua ngày đột nhiên anh ThaiPhapSu anh ấy vụt bộp bộp . A con ( mèo ) đổi tên mà thoát ak meo meo. Vụt bộp xoẻng chíu chíu ầm.
    Á định mệnh đổi tên cũng ko tha . Thế là ý chí việt nam bôi ớt vào khe mũi . Thế thì đập tiếp . Và kết cục top 1 muhn autopk lên phong thần . Kèm theo sumon top 18x póid cũng lên nốt .
    Qua đây tôi muốn nhắn nhủ rằng . Con giun xéo lắm nó đá vào mõm .
    Còn nữa ae like mình kể tiếp

2. Quá hay quá giỏi pk chạy dâu cụg chết cứ tương em kém ai ngờ g lên bảng ngồi xem ah

dlmachim thích bài này.
  3. kể làm sao giống kiếm hiệp tí đi đại ca

dlmachim thích bài này.
  4. hahahah bọn nó lên bảng khóa 1 tháng :)) tôi biết ngay chủ tốp quay video mị =))

dlmachim thích bài này.
  5. Haha kể vui tí ae ơi

6. Vẩu mày bem cả tao nhé chuyến 8h30

7. cty bảo kê bán acc rồi giờ có acc đâu mà bem :))

8. Thangchu93

Thangchu93 Cư Dân

à MaSieu Đây rồi, tôi ác cùi đi arena có làm gì ông đâu mà ông cũng phang tới tấp, có bực tức ai thì tìm đúng người mà phang chứ k đi đánh linh tinh ae cùi nó bảo là một số thứ gì đó,

9. Đại vương bảo ta đi tuần núi úi úi úi úi úi úi úi

10. mã hài

11. có dám thề trên mạng sống vợ con bạn là bạn ko dùng auto pk ko :))

zzbaokezz thích bài này.
  12. hihi vụt bỏ mẹ nó đi

dlmachim thích bài này.
  13. Mầy có bị mù ko thấy bố quay cả màn hình ak thằng ko óc

yumyice thích bài này.
  14. hay lắm người ae

dlmachim thích bài này.
  15. Gút chóp. Ơ mây zing.

dlmachim thích bài này.
  16. mai ngày kia lại được thả thôi

LONGplus thích bài này.
  17. không ban vĩnh viễn luôn hả bác...

18. CÓ TIỀN LÀ CÓ TẤT CẢ

LONGplus thích bài này.
  19. Từ khi Fan ra auto để mục đích tạo thuận lợi nhất cho người chơi, nhất những người đi làm không có thời gian ngồi máy vẫn chơi được. Nhưng cái gì có 2 mặt của nó. Sẽ có kẽ hở để người khác tận dụng. Xưa pk thể hiện trình nhanh tay, nhanh mắt... Ngày nay pk không còn vui như xưa.

Thu Hiềnzzbaokezz đã thích.
  20. Pk vs máy nó tự chạy tới bem chết về chỗ cũ hiện tên là nó có khoảng cách đuổi .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi