Thắc mắc Anh Fan và @Thiên T H giúp em về việc bị lừa đảo đồ ạ.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi khanhduc007, 17/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. zSieuQuay

zSieuQuay Chiến Binh

giờ thì khác trước chưa a ...chắc giờ ai mà lừa a là ăn ngay cái QTSS vào người đấy a nhỉ =))

hẳn là hiền lành :))

Last edited by a moderator: 18/4/15
  2. A bản tính hiền lành chất phát con nhà bần nông . K dám làm thế

3. :D mình lịch sự với người đàng hoàng . còn bẩn với thằng bẩn . rình nó lúc nhá nhem . cho nửa hòn gạch rồi đi về . tiền bán rc + sw chắc đủ đi viện :))

Thanh.Tung thích bài này.
  4. Đây chắc là conan.ss8 này
    Nói chung anh em chỉ mang tính tương đối thôi. Khó khăn thì mới thấy

5. saivado1

saivado1 SuperMan

Trước khi lấy mã ưu tiên về số điện thoại bạn phải tick vào dòng:
    "Cam đoan: tôi sẽ không đưa mã ưu tiên cho người khác. Tôi biết khi lộ mã ưu tiên, chúng sẽ ăn trộm toàn bộ acc của tôi."
    Hoặc mục thông tin tài khoản luôn có cảnh báo:
    "Tuyệt đối không đưa mã ưu tiên cho người khác: vì khi có mã ưu tiên, chúng sẽ ăn trộm toàn bộ acc của bạn"
    Và như ở đầu topic bạn cũng đã thấy sự quan trọng của mã ưu tiên, nhưng bạn vẫn cung cấp cho người khác.
    => Biết nhưng vẫn coi thường => Phải chấp nhận mọi rủi ro có thể xảy ra dù BQT có hỗ trợ giúp đỡ hay không, do đã luôn thông báo và cảnh báo.

Trước đây BQT hỗ trợ khi bị hack tài sản: "lấy lại 1 phần đồ bị mất (tối đa 50% giá trị tài sản tùy trường hợp, đồ lấy về không thể chuyển sang acc khác, KHÔNG hỗ trợ lấy lại bạc)."

Nay BQT không hỗ trợ lấy lại tài sản bị trộm tải sản nữa chỉ khoá các tài khoản liên quan. Điều này để nâng cao ý thức của thành viên trong việc bảo vệ tài sản/account của mình, nâng cao tầm quan trọng của mã ưu tiên.

BQT đã giải quyết khoá các account liên quan đến hack tài sản account của bạn!

Hy vọng qua sự cố không mong muốn này của bạn là một bài học, bạn sẽ chú ý tự mình bảo vệ account tốt hơn!

Chúc bạn sớm vượt qua điều đáng tiếc này!

6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đã giải quyết hoàn lại 1 phần tài sản cho bạn ! Phiền bạn kiểm tra lại giúp. Cám ơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi