Anh em Lovely vào em nhờ chút

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vic[love], 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hnay e có cắm chuột con Dont ở Vip k3. Vừa sang cắm chuột, xem đá bóng xong ra F11 thấy BK KhatVong bem. Em có post lên hỏi là tại sao bem. KhatVong nói luôn 1 câu là MÀY KS TAO, TAO BẢO MÀY NHƯỜNG MÀY K NHƯỜNG THÌ TAO BEM. Đây k phải là lần đầu tiên KhatVong làm như thế với Dont của em. Có rất nhiều lần như thế rồi, mọi lần e đều k nói gì. Hnay do chưa max cắm chuột cho max, cánh thì k có, đồ thì đồ lỏm. Hỏi 1 câu ks à rồi BEM luôn. Nói thật là nhìn thấy Lovely e đã k muốn BEM vì toàn anh em. Nhưng hnay ức chế, nó lại thở ra cái câu " TAO BẢO MÀY NHƯỜNG MÀY K NHƯỜNG THÌ TAO BEM". Các anh vào mà xem Thành Viên của các anh đi :).

Anhsonls thích bài này.
  2. A ghét con Dont lắm , cho chít đi ^^ !

3. cái này dân gọi cửa quyền
    chuyện như thế này chính ra em phải pm cho Anh THÔNG hoặc BẢO , vì toàn anh em quen biết , còn Thông ?? lại 1 chút anh em trong Guild tại sao và lý do đi em
    toàn anh em quen nhau lâu rồi mà sao lại bị vậy hả em

Vic[love] thích bài này.
  4. Là các đàn anh thì em k nói. Bảo nhường thì em nhường. K nhường các anh cũng có làm gì đâu. Đây nó cứ như là bố đời k bằng.

5. mày đầu tư đồ bèm chết cha nó đê :)) chứ mặc đồ cùi quá thì chả thua ko bèm lại nó >:)

6. Rồi rồi vấn đề này sẽ được giải quyết mà ^^ !

7. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

nghe mà lộn tiết ! kêu người ta nhường người ta ko nhường lại làm cái trò mèo đấy à ! hay nghĩ trong G nhiều hàng khủng muốn làm gì thì làm

8. nếu có thật như thế thì sẽ kick out Guild thôi.
    lovely ko cần những thành viên hổ báo cáo chồn thế này.
    tiêu chí lên đầu của lovely là : ko fem anh em , ko fem người trước ai cố ý gây thù --> săn đến cùng

đây là thành viên trong Guild lovely nhưng ko nghĩ xấu tính thế.còn ông thích cái gì ở đây thế?

Last edited: 2/12/10
    Vic[love] thích bài này.
  9. Nó là sự thật k e post lên đây làm gì. Lúc nó bem em, em còn pm cả a Thắng nữa cơ.

10. A bảo nói chuẩn , nếu là địch thì kô nói làm gì , đã là anh em thì kô bh được làm thế , cái lý cái tình phải đặt lên trên hết . Trừ những trường hợp ngoại lệ . Ai sai phải xử lý !

11. bị nó bem mà ko quen biết anh em gì hết thì bem lại, chả có gì phải sợ, cũng chả có gì phải kiêng nể

12. Thứ nhất KV nó ở Guild Lovely. Bem nó thì bem, vẫn phải nói để các anh ấy biết. Chứ k lúc vào Game nó lại oảng lên là mình săn nó, rồi Lovely lại đi săn tôi thì sao? Mất hết t/c ae hiểu chưa

13. chuẩn.xử sự rất hợp tình hợp lí.
    thành viên này sẽ hội ý cả Guild.em yên tâm.

Vic[love] thích bài này.
  14. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Nếu danh tính dc tiết lộ
    thì mâu thuẫn có thể dc giải quyết = đao tàu và kiếm nhật
    Gọn nhẹ,đỡ phải lập topic làm chi cho vất vả
    =))=))=))

15. nó mà dám oảng lên là ông săn nó thì càng chứng tỏ bộ mặt ăn cướp là làng của nó thôi

16. Người ta hơn nhau ở cái " ĐẦU" hiểu chưa?

17. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

tôi chẳng thích cái gì ở đây cả ! bt ko sao nhưng gần đây suốt ngày Vic nó kêu bị lovely bem . 2 G từ trc chẳng có xích mích gì mà có những thành viên như vậy ai chẳng ức chế . Nếu là ông vào trường hợp này thì ông thích gì mà hỏi tôi câu đấy

18. Ở nhà với vợ xinh con ngoan ,chứ ai muốn đi vào ở tù , tuy cơm ăn 3 bữa , quần áo mặc cả ngày e nhỉ !

Tôi nói cho mà biết ,cái G ThacLoan của ông tôi chưa thèm nói đến đâu . Nhiều lần mem G ThacLoan buff cho địch của LoveLy , bỏ qua 1 vài lần , chứ đừng để quá đáng !

19. Vic bị fem sao ko nói trực tiếp với tôi hoặc anh Thông.những thành phần này Guild tôi cũng chẳng giữ lại.
    thành viên ấy làm thế thì do tính cách là nhiều.còn ông nói ỷ lại Guild có chater khủng đi fem lại là có cái ý khác rồi đấy.hiểu ko?

20. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

anh Bảo hỏi KV rõ đi rồi cho Vic câu tl ^^ đỡ mất tình ae

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi