Bang hội Anh Em Gamethu Guild Bắc Ninh - Đoàn Kết là sức mạnh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangtruong88, 17/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lâu lắm không vào.upppp cái cho rôm......

2. lên .......................... khà khà

hoangtruong88 thích bài này.
  3. lâu lắm a e ko vào toppic của Guild nhỉ :))
    buổi off đã thành công tốt đẹp , khi đi các game thủ có mang theo Long Giáo , qtss ... nhưng đến lúc tàn cuộc ko ai bị sứt mẻ gì
    p/s: buồn vì vài member chủ chốt ko đi , sắp tới 30-4 tổ chức off lại mong a e đông đủ hơn nhé >:)

4. em quê Bắc Giang trước với Bắc Ninh là một:bác cho e vào guild với.bác pm cho e qua sdt 0988796893 cho e vào guild chơi cùng với ae

5. a chủ guild pm e sdt 0988796893 e có chút chuyện trao đổi đc k ạ

6. chủ Guild dạo này bận công việc hơn 1 năm ko onl rồi bạn ạ ^^

7. uppp..upppp tao với t Long lone đang fang con NH đấy nhé.

8. ô thế sao bảo thôi rồi mà giờ lại pk à? lúc chiều thấy a Toản nc rồi mà
    p/s: a theo các chú ^^ nước chảy và bèo lại trôi ^^

BxNight thích bài này.
  9. no fang ca G mình chả lẽ mình lai không fang cả G nó à.có qua có lại mới toại lòng nhau chứ :D

10. manh1993

manh1993 Chiến Binh

Ke0ng đây chiến đê BN...! ^^

BxNight thích bài này.
  11. 1 hít.

manh1993 thích bài này.
  12. thế sao vẫn thấy con QB chủ guild online mà

13. manh1993

manh1993 Chiến Binh

Bn toàn ng lớn cả mà vô game bẩn bựa thật, trẻ trâu xóm đĩ ::))

14. cái loại mày mồm thì phọt ra câu này nhưng mày lại là loại người bố láo mất dạy nhất đấy. phá bọn tao làm gì. nhìn thấy mấy thằng gui mày đã ghét rồi. về bảo ae mày xúc hàng nào tốt tốt tý, bọn tao còn có cái để chơi. chứ mày vào đây AHBP chả để làm gì cả.

15. manh1993

manh1993 Chiến Binh

chính G mày bẩn bựa đi bem chúng tao,cậy mạnh đi hiếp yếu,chứ chúng tao cùi có dám bem ai. nghe nói là t đã thấy gét vl thật

16. tao nói gui mày cũng chung chung quá. mà chính là mày ấy. đi an tm cho lắm vào để bị tao bem. cứ lên are đi mà úp mặt vào giày. biết mình yếu mà vẫn đi phá . sao ngu thế. để bị phá lại thì mày kêu cái lol gì nữa =))

17. mày vào game thể hiện đi. oả đây mà a hùng bàn phím.

18. manh1993

manh1993 Chiến Binh

vào game cũng chả có gì cả,có bản lĩnh gặp t đi :D t tiếp mi từ a-z nha,vào game cũng k có nghĩa lý gì nên im lặng là tốt nhất,t đã nói bọn mày lớn đầu mà não non lắm.

19. nghe cái giong của mày tao biết óc nó bé thế nào rồi =)) . game mà mày muốn làm thật á. bố thàng bệnh :))

manh1993 thích bài này.
  20. @-) lại có 1 hero keyboard rồi , chú ko thấy chú cmt chán trong toppic Guild mà a ko thèm *** hoà gì đến à? còn chú muôn gặp trực tiếp bên ngoài thì vui lòng quay trở lại #1 nhé ;) ( địa chỉ nhà cụ thế đấy ) xuống đây a dẫn chú đi uống bia + cafe ( free 100% )
    và chú thích nổ thì mời chú lập toppic khác nhé.

Last edited: 14/4/15
    BxNightbabyplay đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi