Bang hội Anh Em Gamethu Guild Bắc Ninh - Đoàn Kết là sức mạnh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangtruong88, 17/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 3m lập toppic đi a xác nhận , phí trung gian e chịu là e có ngay 1 em +15 k5 khảm chuẩn 2 băng.

2. Cho mình hỏi có thông tin rằng 1 bạn trong G BN hôm qua súc được sét Myuren + 9 28op Pk 15 5sk của mình
    mong AE BN giúp đỡ cho mình chuộc lại món hàng trên. Cám ơn AE BN rất nhiều

3. ai mua đc hàng của cậu đấy nhầm thì cho cậu đấy chuộc lại kìa? mà cậu biết acc xúc đc set đấy là gì ko???

4. 2m nghe có trôi đc k ka

5. HTCO**10+1,500 BạcMua Áo giáp phong vũ (mg) +920h16 17/3
    day cau oi

6. thế thì ko phải của Guild BN rồi , còn nếu là char phụ của a e trong G thì tôi ko biết , a e nào trong G mua đc của cậu ấy cho cậu đấy chuộc lại nhé
    2m ko bán đc e ạ :)) vs giá đấy a để cho DL cầm thay đổi :">

7. sauruou

sauruou Vua♥Danh♥Hiệu

vãi quá BN vui hơn CEN nhỉ

8. CEN toàn pro cắm và hoạt động về đêm :))

9. mong AE cho mình chuộc lại set đồ đỡ 1 phần thiệt hại

10. thấy mấy người kia bảo MG HonNat , tôi dám khẳng định 100% là MG đấy ko phải của bất kỳ member nào trong guild BN đâu bạn.

11. uhm` mình cũng nghe nói vậy, nhưng lại có thông tin là chủ G BN đã xúc lô đồ trên nên mình mới mạn phép vào Top để hỏi han thôi

12. sặc chủ Guild 1 năm nay ko vào MUHN rồi , acc chixinh mình cầm và ngày rs 1 lần đấy , hôm lâu a đấy bán acc đổi nhầm cả sdt id @chixinhba của a đấy mình còn phải vào post bài giúp nè . tôi nói thế cậu tin hay ko thì tuỳ , sdt của a đấy ở toppic nhờ FAN chuyển lại có đấy số 091xxx111 đấy cậu cứ alo xem.

13. THẾ NÀY CÓ HƠI QUÁ KHÔNG. G NB CÓ NGƯỜI GỌI BỐ BẠN NÀY LÀ ANH ĐƯỢC ĐÓ
    GameThuVN(03_19-19_38-0000).jpg GameThuVN(03_19-19_38-0000).jpg

14. nói mà ko nghĩ bản thân à :)) Guild Bắc Ninh còn có người bố bạn còn phải gọi là chú đấy. đừng đạo đức giả giống như cái thằng chủ Guild NB hôm đầu tiên pk.
    p/s: cảm ơn vì đã ko chịu đc và thốt ra tên nv mà đã out Guild chui rúc để cầy KulBoys sẽ đc mình lưu ý arena >:D<

saysay1102 thích bài này.
  15. thằng Chủ G đây bạn !!!!bạn xem lại lời nói của bạn đi ...ngày đầu PK tôi chỉ muồn hỏi ly do các bạn PK NB thôi nhé.!

chư từng chửi ai .....với lại tôi năm nay cũng đẫ 32 tuổi rồi..các bạn nên ăn nói cho Văn Minh Lich Sự 1 tý ...

G tôi chỉ có ông anh sn 77 là nhiều tuổi nhất thôi....

16. xin lỗi tôi ko quen nhắc lại mà nhắc lại khác gì tôi nói G tôi , à thì ra là ông này post chửi hôm đầu tiên
    >:D< BN có chú sn 1962 là cựu lão làng của G nhé ^_^ còn 79 thì có đến 2 người.
    trình độ văn hóa của tôi chỉ ở mức 12/12 tuổi đời cũng chỉ 29 tuổi nhưng vs tôi tuổi tác chỉ là số đếm ( nói vậy chắc bạn hiểu ) tôi sẽ văn minh lịch sự vs người cần văn minh lịch sự và tôi cũng biết đáp trả lại những điều ko văn minh lịch sự vs những người ko văn minh lịch sự.:>

saysay1102 thích bài này.
  17. Minh đâu có nói G BN nhé mình chỉ noi DL sZeus thôi. con DK của tôi chưa một lần vào G NB nên chuyện out G là không thể nhé. Còn chuyện của tôi thì không nên lôi người khác vào nhá.

18. cứ như G NT với BN ấy chiến nhay thêm mấy năm nữa cũng trả sao >>>

hoangtruong88 thích bài này.
  19. Nt thì gọi a trường

20. (Guild Bắc Ninh còn có người bố bạn còn phải gọi là chú đấy)
    Cầu này bạn viết hình như mình thấy thiếu cái gì đó thì phải...... bạn thử nghĩ hộ mình xem thiếu cái gì nhá!

hoangtruong88saysay1102 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi