Bang hội Anh Em Gamethu Guild Bắc Ninh - Đoàn Kết là sức mạnh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangtruong88, 17/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cafe đâm hơi chém gió thôi =)) em có ghệ rồi thông bác đấy chi nữa =))

hoangtruong88 thích bài này.
  2. a e chuẩn bị tinh thần nhóe :)) tháng 4 này G tổ chức off nhé :)) a e tham gia đầy đủ khi đi nhớ mang theo gấu nhóe :))

number1 thích bài này.
  3. Mình bận giờ hành chính. Dạo này cũng it ol r :) ko tha thiết như đợt trc

4. chán thế tưởng rảnh 1 buổi đi cafe chém gió :D

5. Gọi @TruongSo em nó máu lắm.;))

6. thím ấy cũng ở Tân Bình à

7. E nó là sinh viên. Bên Gò vấp :D

8. vl thím nào cầm AnhratLaChoj thế mà gặp RoBo chưa kịp nói tiếng nào đã Pk :D

chym8x thích bài này.
  9. Cu e của chủ acc. No đi quậy ây ma . Bán mãi ko dc acc nên no nghịch

iso9001 thích bài này.
  10. gửi ae bắc ninh. ae ninh bình đã xin hoà giải các bác để em cày kéo đừng pk em nhá nhất là bác ZeUs

babyplay thích bài này.
  11. bác zeus trước đây bác vs em có xích mích bác cho em xin lỗi nhá. bác tha cho em để em cày kéo skill ^^.gửi lời cảm ơn bác trước ak

12. lúc tối thằng ongtrum22 đã nói member nào tên là Cao ở G NinhBinh muốn giảng hoà a e bọn tôi đã nhất trí ok thế mà đến arena 23h30 bạn soul " pro " 800sk lại sang phá :)) tôi chẳng hiểu ý các cậu muốn gì ?? có khi chẳng cần xí xoá đâu cứ để vậy cho thêm hưng phấn.

babyplayLai La Anh đã thích.
  13. thật sự tôi ko muốn pk hay phá phách gi đâu các cậu qoa mạnh. còn bác suối đó chắc chưa biết ae xin hoà để mai tớ gọi cho anh ấy . còn tớ sau mấy ngày các cậu cho ăn hành thấm thế đã đủ phê rồi #:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s

14. mạnh thì ko dám nhận , Guild Bắc Ninh a e tôi chỉ đoàn kết thôi ^^ toàn dân kháng chiến mà. Ngày các cậu thách thức xong lúc pk các cậu chửi :( xong đến lúc trống đánh xuôi kèn thổi ngược. lên xem xét lại bản thân thành viên a e trong G cậu trc khi đi đổ lỗi cho người khác nhé.

Lai La Anh thích bài này.
  15. cũng toàn là ae trog G thôi ak. chỉ là nguyên nhân từ đâu xích mích vs các cậu tớ ko dc rõ lắm. chỉ biết vừ bò lên arena là bị mấy bác bên cậu bem cho dập dụi tức qoá đến bãi cậu oánh. oánh ko thành nên chán chẳng muốn vào lên arena thì cứ ở nhà thủ thành. :-s:-s:-s:-s:-s

16. 1.jpg

@chym8x , @knc2010 , @BxNight , @babyplay , @longbien999 , @pipiditam90love :) ko ngờ Guild mình cũng có giá như thế :))
    ko biết thằng " phá thuê " kia mỗi ngày hay mỗi tháng nhận đc bao nhiêu tiền hay bạc :))
    p/s: tiện thể giúp G whatlove liên minh vs Nghệ Tĩnh nhé a e :">

17. sao không phóng to hình lên đđợc trương ơi.

18. :( chụp xong paste báo quá kíck thước tớ phải in ra rồi up lên mà ^^ cậu kiếm cái kính lúp hay hiển vi đi :P

number1 thích bài này.
  19. G này ghê qá. Thôi off game thôi :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi